Tải video trên mạng về, khi mở xem thì không thấy hình chỉ thấy tiếng??? Dùng FF để convert thì báo fail to decode

Em có tải một số video nhạc trên trang online về, khi tải em hay nhấp bỏ qua phần giới thiệu chỉ tải về phần nội dung, tức em xả bỏ qua đoạn giới thiệu rồi dùng IDM bắt link để tải về.

Tải về xong dùng tất cả các phần mềm mới và phát triển nhất để coi nhưng phần mềm nào cũng pó tay, chỉ nghe tiếng mà không thấy hình, huhuhu (mpc, km, vlc, total, wmp)

Em cũng hay bị tình trạng này nhưng em thường dùng Format Factory để convert sang định dạng MP4 cho vào điện thoại coi và đều được, lần này thì nó báo là fail to decode mặc dù dùng bản mới nhất 2.70, huhu

các bạn nào có cao kiến ko??

Tải video trên mạng về, khi mở xem thì không thấy hình chỉ thấy tiếng??? Dùng FF để convert thì báo fail to decode

Chắc là thiếu Code thui,tui cũng bị như thế ,bạn Download cái nè về ,rùi giải nén ra xem sao ,ko được thì gỡ phần mềm xem phim ra ,tải bản mới nhất để cài lại. Còn Đây là ljnk Code : .Hay nhớ Thank nhá.

nonlimit

Dùng The KMPlayer để xem không cần setup thêm CODE

hainhinguyena1

tức em xả bỏ qua đoạn giới thiệu rồi dùng IDM bắt link để tải về.

là sao nhỉ, down clip mà có dụ bỏ qua 1 đoạn rồi down về được hả

bạn lên youtube tải bình thường

rồi về lấy kmp mở

kienboy_loveyou

Mình không KẾT copy bài nên hãy nhấn vào link trên xem cách giải quyết.

Các chủ đề có liên quan khác