no_mi172

thon1drao ban ơi có game nào kiểu như cod 1 không?( không phải medal of honour nha) bạn chờ sáng mai được ko? sáng mai mình up cho nhé, trên cũng có mấy game thuộc kiểu đấy... thử nhìn ảnh rồi xem có test được không nhé không thì sáng mai mình up, bh chỉ dạo chơi 4rum thôi

---------- Bài thêm lúc 20:24 ---------- Bài trước là lúc 20:12 ----------

cuối cùng thì vẫn là up thôi, haiz, topic nhiều game thế mà anh em không thík à???

---------- Bài thêm lúc 21:06 ---------- Bài trước là lúc 20:24 ----------

Up........ Anh .......... Em........

ke_da_tinh_050

đã up thêm game cho trẻ em nữa nhé

---------- Bài thêm lúc 10:29 ---------- Bài trước là lúc 09:47 ----------

up................................................ .........................

Vip4room Oài, bạn cho vô thẻ hide đi, kéo mỏi tay chết lun cho vô thẻ kiểu gì nhỉ? bạn chỉ dẫn được ko? chứ xem thế này công nhận lag mắt lắm

---------- Bài thêm lúc 11:31 ---------- Bài trước là lúc 10:59 ----------

up................................................ ........nào anh em.....................

Up..... . . ............. . . ..

---------- Bài thêm lúc 20:01 ---------- Bài trước là lúc 18:12 ----------

Up... . . . .. . . . .. .... .. . . ..

cartoonhy18

zilak cho vô thẻ kiểu gì nhỉ? bạn chỉ dẫn được ko? chứ xem thế này công nhận lag mắt lắm

---------- Bài thêm lúc 11:31 ---------- Bài trước là lúc 10:59 ----------

up................................................ ........nào anh em..................... Bạn cho vào thẻ có dạng [HIDE] là ok

Vip4room Bạn cho vào thẻ có dạng [HIDE] là ok thanks bạn, sáng mai mình sẽ bổ sung sau, bh mà cho từng game vô thẻ thì cũng phải có thời (gian) gian, còn bh thì mình cũng chỉ dạo web thôi

---------- Bài thêm lúc 19:41 ---------- Bài trước là lúc 19:38 ----------

giờ thì up thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Bài thêm lúc 21:21 ---------- Bài trước là lúc 20:41 ----------

Up anh em... . ....... ..... .......

thằng chủ thớt Đâuuuuuuuuuuu ! ra đây tao chém mày.............................................. ..............................GRrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

[ thật ra là thanks thì đúng hơn @@! ]

jade.quach

bạn ơi cái en matador kia chơi đến màn 2 thì làm sao mà bắn chết thằng trùm áo len đỏ. t bắn mãi không chết. hix

dieulinh060986

tuananh2011 bạn ơi cái en matador kia chơi đến màn 2 thì làm sao mà bắn chết thằng trùm áo len đỏ. t bắn mãi không chết. hix sory bạn, mình chưa test nên không biết , nhưng những trò bắn nhau thì bắn chuẩn, headshot là dễ kill nhất

---------- Bài thêm lúc 09:36 ---------- Bài trước là lúc 09:35 ----------

tinhyeuao thằng chủ thớt Đâuuuuuuuuuuu ! ra đây tao chém mày.............................................. ..............................GRrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

[ thật ra là thanks thì đúng hơn @@! ] ông bạn vui tính quá

a3_hq

cho hoi game Dragon Ball Z Bid for power cai ra may' no bao co virut'!! lam sao bay h????/

macketoi_xd901

vinhz cho hoi game Dragon Ball Z Bid for power cai ra may' no bao co virut'!! lam sao bay h????/ bạn vừa fix được chưa?

---------- Bài thêm lúc 11:06 ---------- Bài trước là lúc 10:24 ----------

up................................................ ..................

tien_kin

Cong_Ly nhiều game bắn súng thế thì đa số người thík chơi game là con trai, mà con trai thì đa phần ai chả thík game bắn súng => nhiều game bắn súng

tks trước down sau , àk mà bác có Peter Jackson's King Kong The Official Game rip hay full iso gì không , mình làm biếng kiếm wa' bác kiếm dùm em cái

Các chủ đề có liên quan khác