máy mình cpu core 2 quad 2.4ghz ram 2gb windows 7 ultimate nhưng chỉ có card on: intel g33/g31 express chipset family 256mb thì chơi dc không bạn con này mình kéo pes10 tốt mà call of duty thì không biết sao phải hỏi trước khi dow đỡ mất công

baohoang_7602119 máy mình cpu core 2 quad 2.4ghz ram 2gb windows 7 ultimate nhưng chỉ có card on: intel g33/g31 express chipset family 256mb thì chơi dc không bạn con này mình kéo pes10 tốt mà call of duty thì không biết sao phải hỏi trước khi dow đỡ mất công mình cũng muốn hỏi như thế, CPU: Core Duo2 2.8GHz

Ram 1G, windows XP, có card on 256 không biết chơi được ko??

phuonghan123

sao mik noi cac file no deu hien no can't file la sao

---------- Bài thêm lúc 22:13 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

sao mik không noi dc cac file vao nhau la sao noi' duoc 15% thi no hien. chu ok len roi không noi dc nua

znaughtygalz

dembuonhl sao mik noi cac file no deu hien no can't file la sao

---------- Bài thêm lúc 22:13 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

sao mik không noi dc cac file vao nhau la sao noi' duoc 15% thi no hien. chu ok len roi không noi dc nua bạn dow hết các file chưa,có 13 file tất cả,dow về không được đổi tên nhé

daobathuy

Mình tải về 13 part . tai luon cái chuong trinh noi file join&.... luon roi . bay gio lam sao nua . Nối file 001 thi minh chua duoc ro lam , noi dung hon la khong hiu cách noi file lam sao het . vui long hướng dẫn cu the nha chu topic ...

zodiacour

toxic1990 Mình tải về 13 part . tai luon cái chuong trinh noi file join&.... luon roi . bay gio lam sao nua . Nối file 001 thi minh chua duoc ro lam , noi dung hon la khong hiu cách noi file lam sao het . vui long hướng dẫn cu the nha chu topic ... bạn cài chương trình join and spilit sau đó click chuột phải vào file có đuôi .001 chọn join hiện lên 1 cái bảng bấm join tiếp và đợi nó nối xong thôi

Thành công rồi nó hiện ra cái bảng Rebuilding ngồi đợi 10 phút là xong rồi . Chơi vừa lắm . Thank nhiều nha chủ topic , bài viết này hay lắm ...

caheo_tinhyeu

toxic1990 Thành công rồi nó hiện ra cái bảng Rebuilding ngồi đợi 10 phút là xong rồi . Chơi vừa lắm . Thank nhiều nha chủ topic , bài viết này hay lắm ... sao không bấm nút thank

no1_kem

duyhaiddd pan oi card đồ họa Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family 256 mb có chơi đươc không

card minh la card on càithì được nhưng chơi thì giật tùm lum........Tốt nhất là kiếm cái VGA là ok

lynksu_dbsk

Máy tui chạy card 512 của GyGaByte chạy thấy ổn định lắm , không bị giựt nhiều , nói chung là mượt như xi-nê ...

Osbert

Hehe máy mình card Ati 4350 512M chơi nuột Thank nha!

Còn bản nào # up nốt lên đi mình lên thanks tiếp cho

herotroy1015

hihi.mệt wa'.dơn gta 4 full14 gb ma` ve` loi~.nan? 5 ngay` thuc dem. vu. cod 4 na`y hi vọng la` ok ^^. ma` hoi? them mấy bác la` pos anh? lên thê' nao` zay. ? ma` ấn thaks thê' nao` thế máy pác .e ga` lắm. tiên. thê?.pác nao` co' gta 4 ban? zip k?.send cho minh` vs

lonelyakitek

s4ng001 hihi.mệt wa'.dơn gta 4 full14 gb ma` ve` loi~.nan? 5 ngay` thuc dem. vu. cod 4 na`y hi vọng la` ok ^^. ma` hoi? them mấy bác la` pos anh? lên thê' nao` zay. ? ma` ấn thaks thê' nao` thế máy pác .e ga` lắm. tiên. thê?.pác nao` co' gta 4 ban? zip k?.send cho minh` vs
bạn hay thức khuya thì cho xin nick yahoo,rồi mình chỉ cho

hoangtuNeo_Neo

da. nik yahoo kua? e la`:namy_hikaru mong anh jup' e tai? gta 4 full zip dk k ak. e ngie`n lam zui`. neu' dk thi` e xin thks a 100 lan a.

---------- Bài thêm lúc 11:17 ---------- Bài trước là lúc 09:59 ----------

dragon0394 bạn hay thức khuya thì cho xin nick yahoo,rồi mình chỉ cho ui. chay kai' set up lau the' may' a van~ kon` dang chay. ne`k pk dk k nua~

sao mình chat file setup ấn enter xg rồi nó không chạy dừng lại ở 1% nó báo "The system cannot find the file specified"

hunter_yunakiss

cac pro oi sao may' nha` e sau khi chay. setup xong vao` game no' bao'

Error during initialization:

Video card or driver doesn't support UBYTE4N vertex data.

la` sao a.? co' cach' nao` giai? quyet' k a. ?

mong cac' pro jup' do~ chu' mat' cong down ve` ma` k choi dk thi` chan' lam

tat.nhoc

s4ng001 cac pro oi sao may' nha` e sau khi chay. setup xong vao` game no' bao'

Error during initialization:

Video card or driver doesn't support UBYTE4N vertex data.

la` sao a.? co' cach' nao` giai? quyet' k a. ?

mong cac' pro jup' do~ chu' mat' cong down ve` ma` k choi dk thi` chan' lam card màn hình nhà bạn là loại gì

---------- Bài thêm lúc 01:40 ---------- Bài trước là lúc 01:38 ----------

moschjno164 sao mình chat file setup ấn enter xg rồi nó không chạy dừng lại ở 1% nó báo "The system cannot find the file specified" mình nói ở trên rồi còn gì,chỉ chạy setup.bat 1 lần thôi,bạn đang chạy dở mà tắt đi chay lại là nó bị lỗi thế,đọc chỉ dẫn đi

ai_hoi

dragon0394 card màn hình nhà bạn là loại gì

---------- Bài thêm lúc 01:40 ---------- Bài trước là lúc 01:38 ----------

mình nói ở trên rồi còn gì,chỉ chạy setup.bat 1 lần thôi,bạn đang chạy dở mà tắt đi chay lại là nó bị lỗi thế,đọc chỉ dẫn đi to' kung~ k pk nua~

jup minh` vs.yh cua? minh` la` :namy_hikaru

Các chủ đề có liên quan khác