Alcott

Cái cửa luyện tập mà nó cứ bắt" Select MMB- genades" thì làm như thế nào hả bạn? tớ chẳng biết bấm gì nữa.

Kelyn

Thank bác, game nhẹ, khá hay.Với lại bây giờ đâu phải máy ai cũng ngon hết đâu bác, như máy e chẳng hạn

phan_quynh_thu

ngoctuan4ever Cái cửa luyện tập mà nó cứ bắt" Select MMB- genades" thì làm như thế nào hả bạn? tớ chẳng biết bấm gì nữa. Lúc đầu bạn đừng vào file Overlay.exe mà vào file CTspecialforce.exe chọn phần Controlles configuration để chỉnh các phím bấm vừa nhé

Xuất hiện bảng sau:

Dịch luôn nè:
Roll\Zoom : Lộn về phía trước

Reload weapon : thay đạn

Use\zoom :chỉnh độ ngắm xa

Optical Camouflage : tàng hình

Fire Weapon 1 : bắn

Fire Weapon 2 : ném lựu đạn

Crouch/take cover/... : ngồi, núp sau chướng ngại vật

Looping in free fall : lộn trên không

Select previous weapon 1 : đổi súng

Select next weapon 1 :đổi súng

Select previous weapon 2 : đổi lựu đạn

Select next weapon 2 :đổi lựu đạn

Change vision mode :thay đổi khả năng nhìn

Pause : ra menu

First person perspective : ngắm

Turn around : quay ra đằng sau

Move left : sang trái

Move right : phải

Move forward : tiến lên

Move backward : lùi

Cái bạn cần là 2 nút đổi lựu đạn Select weapon 2 đó,rồi Fire weapon 2 để ném

vunhatkhanh

Em chơi qua phần tập luyện rồi nhưng khi vào bàn toàn thua, hic hic.Bác nào có mã chơi (cheat) cho em xin tí.

phan_quynh_thu

specialwinter Em chơi qua phần tập luyện rồi nhưng khi vào bàn toàn thua, hic hic.Bác nào có mã chơi (cheat) cho em xin tí. không khó lắm đâu, cứ vừa đi vừa núp là windows thôi

Căn bản là phải nhanh đến mấy chỗ để nạp điện, nạp xong lại ra tỉa tụi nó

lowe_star_love

lethimynhan down về

setup

chép Cr-ack

nhấn vào overplay.exe thì nó hiện 1 màn hình đen thui, bên trái phía dưới màn hình có 1 chấm tròn màu xanh quay liên tục trong 5 phút và tiếp tục quay mãi mà không thấy vô game....

why???? cấu mình máy nhà mình: tình huống này mình cũng vừa mới bị. Sau khi chép Cr-ack xong vào game nó loading hoài không vô đành phải rs máy rùi vào lại thì được. Game này chơi cũng được bắn súng góc thứ 3. Game nhẹ có đều chơi bản Rip phần âm thanh của game không được hay cho lắm với lại phần option của game không có nhìu tùy chọn . Tính đi nghĩ lại game cũng chơi khá hay đáng để chơi không uổng công down thanks chủ thớt. Mà chủ thớt có bản full không cho xin đi thanks nhìu

ugly_girl

game0204 tình huống này mình cũng vừa mới bị. Sau khi chép Cr-ack xong vào game nó loading hoài không vô đành phải rs máy rùi vào lại thì được. Game này chơi cũng được bắn súng góc thứ 3. ..... Hì hì, muốn có bản full thì phải chờ để mình nghiên cứu xong rồi sẽ up nha

Có nhiều tùy chọn chứ bạn, vào game thì ít, bạn phải chỉnh ở ngoài, vào file CTspecialforce.exe để chỉnh

Với lại, game này ra từ hồi Tổng thống Mỹ Bush vẫn còn đương chức bạn ạ, ít thì cũng đành

nh0c_m4p132

Cũng được đấy, lần trước mò thấy game này bên tech24 nhưng link die mất

Có bản full kiếm link post luôn đi bạn, thanks

bu_n01

Giúp Giúp e cáck cài zs qua màn đj chủ thớt nhỳn là mún chơy wá mà k bék setup taj thý ở trên có n` bạn fix lỗy wa' à ;D

phong_phieu

huyheo Giúp Giúp e cáck cài zs qua màn đj chủ thớt nhỳn là mún chơy wá mà k bék setup taj thý ở trên có n` bạn fix lỗy wa' à ;D Viết cái gì mà tùm lum thế hả giời

Cách cài mình có ghi ở trang 1 mà

Không sợ lỗi đâu

Seward

bạn ơi máy của mình chơi sao hình ảnh nó cứ nhoét ra không nhìn thấy gì cả, mình dùng win7, geforce 9400gt, ram 2gb

1st_ACE bạn ơi máy của mình chơi sao hình ảnh nó cứ nhoét ra không nhìn thấy gì cả, mình dùng win7, geforce 9400gt, ram 2gb Game này cũ rồi, mình nghĩ là windows 7 kô chơi được đâu

Các chủ đề có liên quan khác