Fonzell

KingKnight290 Chưa chơi dòng game này bao giờ, nhưng nhìn KẾT quá, thanks chủ thớt Đây là 1 game chiến thuật kinh điển đấy.......

lufubk game hay, thanks chủ topic vừa kéo về và chơi ngon lành thank bạn vừa ủng hộ

---------- Bài thêm lúc 19:57 ---------- Bài trước là lúc 18:26 ----------

sao trong Zoom mình ít người chơi game này nhỉ? một game cực hay mà lị...........

dragonle_07

tình hình là phải down về mới được, ka ka. thanks 4 share

---------- Bài thêm lúc 20:06 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

chủ thớt tư vấn dùm

máy em ram 1gb, card màn hình 128 =.= . chơi bản nào bi h cho mượt

first_blood_abc tình hình là phải down về mới được, ka ka. thanks 4 share

---------- Bài thêm lúc 20:06 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

chủ thớt tư vấn dùm

máy em ram 1gb, card màn hình 128 =.= . chơi bản nào bi h cho mượt bản 1 đi bạn..đó là bản có campain theo mình hay nhất đấy....nếu chơi bản 1 mượt thì vớt típ bản 2..^^

goku_007

các bạn chỉ cần down bản cuối thôi CoH ToV í.....rồi dùng key unlock hai bản kia lun... Là sao hã bạn,ko cần down 2 bản kia,chỉ cần down bản cúi là chơi được lun 2 bản kia hã?

P/s: Máy mình sài windows 7 ,Ram 2G,Card 256, chơi được không bạn Với lại bạn cho mình hỏi là mấy bản mở rộng kia có cần bản gốc để chơi hem,hay nó độc lập bản nào chơi bản đó ? hay như Call of duty mấy bản mở rộng phãi cần bản gốc ?

longhomieu2006

phamthai200063 Là sao hã bạn,ko cần down 2 bản kia,chỉ cần down bản cúi là chơi được lun 2 bản kia hã?

P/s: Máy mình sài windows 7 ,Ram 2G,Card 256, chơi được không bạn Với lại bạn cho mình hỏi là mấy bản mở rộng lớn kia có cần bản gốc để chơi hem,hay nó độc lập bản nào chơi bản đó ? hay như Call of duty mấy bản mở rộng lớn phãi cần bản gốc ? được bạn....các bản mở rộng lớn là độc lập. không phụ thuộc vào bản đầu.

bạn tải bản cuối thôi, rồi unlock 2 bản trước lun( phần campain í)...tóm lại bản cuối gồm 2 bản trên lun...

Penn

Thanks bạn,hùi đó có chơi 1 lần ỡ nét mà không nhớ tên nên không down được,giờ có bạn post

vtb_thuan

phamthai200063 Thanks bạn,hùi đó có chơi 1 lần ỡ nét mà không nhớ tên nên không down được,giờ có bạn post đây là 1 game rất hay..........ko chơi hơi phí đấy.^^

pig_mama1995

phamthai200063 Có bản rip thì hay qá không có bạn ơi...mình kéo bản full không à.....game hay mà, không sợ phí!

Penn

Mình có bản COH rùi,card on 256Mb chơi cũng tạm ổn,mà không biết có chơi nổi COH:OF ko

thanh_thanh6646

phamdung11323 Mình có bản COH rùi,card on 256Mb chơi cũng tạm ổn,mà không biết có chơi nổi COH:OF không bạn thử đi, hơi giật đấy

game này bản đầu tiên dùng cho các card màn hình yếu xìu như

Company of Heroes.

2006 year. DVD5.

AMD Athlon 64 2800+/Intel Pentium 4 2.8 GHz

1024 MB RAM, nVidia GeForce 6xxx/ATI Radeon Xxxx

đây là cái torrent cho bản đâu tiền

thanhbinh_an

Trước h toàn chơi Total với Conssack không hà, không bt chới cái này có được không nữa...

sweet_day_97

tamhonvuive2006 Trước h toàn chơi Total với Conssack không hà, không bt chới cái này có được không nữa... cứ thử nhé......

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Thiết kế nhà máy bêtông chế tạo ống cống thoát nước, dầm cầu ứng suất trước và hỗn hợp bê tông thươn Luận văn Kinh tế 0
K Phân tích dự án đầu tư xây dựng tổ hợp sản xuất bê tông thương phẩm và bê tông đúc sẵn của Công ty v Tài liệu chưa phân loại 0
H Tông hợp gamehouse link MF(đã test và crack) Download Game 14
B Kế toán tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm Bê tông thương phẩm phần trạm trộn bê tô Tài liệu chưa phân loại 2
A Báo cáo tông hợp tại công ty cổ phần Đức Hiếu Tài liệu chưa phân loại 0
C Tập hợp chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm ở công ty thương mại và sản xuất bê tông Cổ Loa Tài liệu chưa phân loại 0
P Phân tích dự án đầu tư xây dựng tổ hợp sản xuất bê tông thương phẩm và bê tông đúc sẵn của Công ty v Tài liệu chưa phân loại 0
H Giải pháp tính toán cho cọc bê tông tiết diện nhỏ kết hợp vải đại kỹ thuật ở vùng đất Hiệp Phước-Nhà Tài liệu chưa phân loại 0
C Thiết kế cầu liên tục liên hợp thép - bê tông cốt thép Tài liệu chưa phân loại 3
N NCKH: XÂY DỰNG CHƯƠNG TRÌNH TỔ HỢP NỘI LỰC & TÍNH CỐT THÉP TRỢ GIÚP VIỆC THIẾT KẾ KẾT CẤU BÊ TÔNG CỐ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác