nguyn.minhkhue

cấu hình nhìn ngán thật đấy hd5570 chơi nổi không nhỉ :)

---------- Bài thêm lúc 21:20 ---------- Bài trước là lúc 21:18 ----------

à mà hd5570 ăn đứt 3870 không nhỉ

Ferguson

game nì chỉ được cái ngoại cảnh vs cái Engine lòe người chơi, chỉ hợp vs Multi, còn nói đến FPs thực thụ thì phải nói đến MW3

sakura356 cấu hình nào cho high setting vậy tất cả người Max Setting đây bạn .

CPU Core i5 - 2.5 Ghz or High

Ram 4GB or Hight

VGA 2G - Nvidia GeForce GTX 285 - ATI Radeon HD 5970 or High

Ổ cứng SSD - 20GB

Win 7 - 64 bit

Khi chơi game này trên PC có thể mang theo xúc xích để có món xúc xích nướng trong giờ giải lao .

Taylor

máy mình không đủ max nhưng vẫn đủ chơi cho đặt gạch đợi open vậy

heyyouman123 game nì chỉ được cái ngoại cảnh vs cái Engine lòe người chơi, chỉ hợp vs Multi, còn nói đến FPs thực thụ thì phải nói đến MW3 Tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là MF cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với MF =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.=

Phelan

transyphu tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là mf cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với mf =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.= mf ?

anvit_ihmv

heyyouman123 game nì chỉ được cái ngoại cảnh vs cái Engine lòe người chơi, chỉ hợp vs Multi, còn nói đến FPs thực thụ thì phải nói đến MW3 Chuẩn, mình chơi BF2 được 10' thì quit vì quá cùi , uninstall game, seri COD bản nào cũng ngon, thật hơn, mượt hơn, mà tiền để dành được chỉ sắm được D3 còn MW3 đợi Cr-ack vậy

winthang54

phungtien11 Chuẩn, mình chơi BF2 được 10' thì quit vì quá cùi , uninstall game, seri COD bản nào cũng ngon, thật hơn, mượt hơn, mà tiền để dành được chỉ sắm được D3 còn MW3 đợi Cr-ack vậy đây là dấu hiệu của những chú "chicken" vừa mới chơi vào bị người ta "chăn" => chán nản => quit => bảo game cùi

Athemar

Còn 40 minutes... chuẩn bị tinh thần nào các thanh niên.hehe trò này mik để maxsetting xem hiệu ứng slow motion

classic_season

transyphu Tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là MF cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với MF =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.= bác nói cũng phải, do MW đa số đều lấy kịch bản các bộ phim nổi tiếng, nên chơi cứ như xem phim

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:37 ----------

mà series BF vừa hay từ Bad Company, do có engine Frosbite, bắn đâu bể đóa vừa tay, không bjk BF 3 thế nào đei

Các chủ đề có liên quan khác