bin8291792

abc123 game này nặg hok cấu hình bao nhiêu dvậy Series game Harry Potter thì cái nặng nhất là 3,5GB. Link MediaFire thì down mấy hồi.

Cấu hình chung của nó đây bạn:
Windows 2000/XP Pentium IV 1GHz

Ram 256MB

VGA 32MB 3D Accelerator

HDD 5GBDown về chơi thử đi nhé, đảm bảo phê luôn, nhất là phần 5

dauanvietgroup

ông bạn đi đâu mất tiu ùi!

2 topic của ông bên nào cũng gửi bài kiu ông tìm dùm mà hok thấy trả lời gì hết!

1412356 Thank bạn vừa ủng hộ à, có chuyện với phần 2 rồi cài đặt xong, mở game lên thì nó báo lỗi này: "This operation has been cancelled due to restrictions in effect on this computer. Please contact your system administrator." có ai biết chỉ cách fix giùm. Thanks

yahoo_360plus

Dahaka à, có chuyện với phần 2 rồi cài đặt xong, mở game lên thì nó báo lỗi này: "This operation has been cancelled due to restrictions in effect on this computer. Please contact your system administrator." có ai biết chỉ cách fix giùm. Thanks Bạn post cho mình cái hình đi

hoatuyet_8891

hình à? tất cả những gì bạn thấy là dòng chữ báo lỗi restriction đó thôi à. vả lại mình chưa biết cách post hình. mong bạn hiểu cho

Celeste

Dahaka hình à? tất cả những gì bạn thấy là dòng chữ báo lỗi restriction đó thôi à. vả lại mình chưa biết cách post hình. mong bạn hiểu cho Bạn lên để up hình lên, sau đó copy đoạn mã dán vào đây là có hình ấy mà

Bromleah

1412356 Bạn lên để up hình lên, sau đó copy đoạn mã dán vào đây là có hình ấy mà ừm, mình sẽ thử. Nhưng có hình hay không thì cũng vậy, cũng chỉ thấy mỗi dòng chữ báo restriction đó hà, không có gì khác. Không biết phải do virus không...

Dahaka ừm, mình sẽ thử. Nhưng có hình hay không thì cũng vậy, cũng chỉ thấy mỗi dòng chữ báo restriction đó hà, không có gì khác. Không biết phải do virus không... Bạn cứ thử post hình lên đi (chắc không phải do virus đâu)

hien_hien_1112

Ảnh đây, và bạn thấy đấy, như mình vừa nói, chỉ là 2 câu báo lỗi trong cái bảng nhỏ xíu dễ thương đó với tiêu đề restrictions mà thôi lỗi này bị khi vừa mới nhấn vào game HP phần 2, game Mr. Bean 2009 và game sherlock holmes versus arsene lupin, ngoài ra không software nào khác bị. Kì quái thiệt! Khó hiểu nữa!

hoangminh_8084

Dahaka

Ảnh đây, và bạn thấy đấy, như mình vừa nói, chỉ là 2 câu báo lỗi trong cái bảng nhỏ xíu dễ thương đó với tiêu đề restrictions mà thôi lỗi này bị khi vừa mới nhấn vào game HP phần 2, game Mr. Bean 2009 và game sherlock holmes versus arsene lupin, ngoài ra không software nào khác bị. Kì quái thiệt! Khó hiểu nữa! Um... Đúng là khó hiểu

Để từ từ mình tìm cách giải quyết nhé, chuyện đầu tiên là test lại link

p/s: bạn vừa down đủ bộ game rồi à, nhanh thế, cho mình xin ý kiến?

pedam_240

ý kiến: rất là hay, không còn gì để nói. Ưu và nhược điểm để báo Việt Game nhận xét, mình không rành!

Dahaka ý kiến: rất là hay, không còn gì để nói. Ưu và nhược điểm để báo Việt Game nhận xét, mình không rành! Bạn chơi phần 5 đi, mình gần phá đảo, đang đến đoạn thi Pháp Sư Thường Đẳng mà không biết làm thế nào

Anh em mình hỗ trợ nhau nhé

trangsophia85

truongkiet95 Cau hinh cua ban chiec coc lua la` bao nhieu vay? Chiec coc lua la` game 3D ha? Bạn chỉ cần đáp ứng cấu hình chung mà mình vừa post là chơi ngon ơ cả 5 phần mà

Cả bộ game là 3D đấy bạn ạ

pro thank nhiều,mình đang tải mà cài có để không vậy

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

mình thèm chơi wa đi nhưng mà down nhiu wa hà,nhớ làm mới thường nhá cho anh em down từ từ khi nào lên cũng gập khổi kiếm

bản 3 muốn chơi phải dùng alcohol hay demon tool.

giải nén 6 part được 1 file,để nguyên không giải nén nữa.Sau đó dùng alcohol mở file đó ra rùi vào cài như bình thường.Ban đầu nó đòi CD key

VÀO DEViANCE(trong đĩa )lấy cd key và Cr-ack.

không bít chủ topic có test hết tất cả các game ko.Nếu không phải ghi rõ nguồn để anh em còn bít mà chơi chứ.Như cái HP 3 này làm tui điên đầu,ban đầu không chơi được ,dùng alcohol lại đòi cd key.lại phải lên google search.Tìm được hóa ra trong đĩa cũng có cd key.Nản

Mong bác test game trước cho anh em khỏi bỡ ngỡ

Các chủ đề có liên quan khác