girlpinklove306

Good Game Good Game. Đồ họa để Ultra.. tặc

Crysis giờ chắc không còn vô đối nữa rồi. Nhưng mà có bug toàn đi xuyên cây.

Thanks for Share...

hieu_bop

quá khủng không đú dc ram có 2 GB chip pentium p6100 card rời 512 mb chắc không dc nổi low

hotboy_kinhthi

Cho mình hỏi cấu hình máy mình thế này mà để low thì có chơi được không

win7 32bit

RAM: 4G nhưng nhận có 2.59 thôi. @@!

Chip: i3 540

ko có card màn hình rời.

cấu hình như trên thì có chơi được không bạn để kéo về không có kéo về ngồi nhìn thì chán lắm.

tmt_itc

Cấu hình của mình nhỉnh hơn chủ thớt, nhưng tương tự cái card ATI cụ thể là:

Core i3 2.4Ghz, RAM 6GB, ATI HD Radeon 512 MB, windows 7 x64.

Tùy chỉnh của mình là:

Độ phân giải:1366x768 60Mhz

Texture, Terrain Decoration: Low

Còn lại là: Medium

Filte: 2x

Blur và Deffered: Offf

Filter: 2x

Chơi ngon, nhưng đến màn Night, khi bắn chiếc xe hơi chạy ngang wa nó bị lắc chỉ chút thôi mà phải khiến mình phải bắn 6 lần mới được

Có ai biết cách chỉnh độ khó lại của màn chơi ko, mình chơi đến màn đấu Tank, thằng bạn mượn chơi nó chỉnh Easy nên h toàn bộ các màn trở đi chơi độ Easy (cũng 3-4 màn Easy r ) không chỉnh lại được Medium.

55_66

nonename01 Cho mình hỏi cấu hình máy mình thế này mà để low thì có chơi được không

win7 32bit

RAM: 4G nhưng nhận có 2.59 thôi. @@!

Chip: i3 540
không có card màn hình rời. cấu hình như trên thì có chơi được không bạn để kéo về không có kéo về ngồi nhìn thì chán lắm. ngồi nhìn thôi bạn à

Derry

Màn comrades khi bắn qua mấy cái save,lúc 1 thằng bạn mình chết,xong mình chạy theo thằng kia xuống 2 cầu thang,chạy qua đường rồi làm gì nữa các bạn,mình chạy đường nào cũng fail hết,chỉ dùm mình với .

c0behaykh0c118

sao chay lên đó no fail ta,thì mình đứng giữa 2 con đường,thằng bạn mình bị cảnh sát bao vây,mình chạy lên cái cầu thang có cái nha kính nó cũng fail

nguyenhuy391983 sao chay lên đó no fail ta,thì mình đứng giữa 2 con đường,thằng bạn mình bị cảnh sát bao vây,mình chạy lên cái cầu thang có cái nha kính nó cũng fail

cứ chạy theo nó là được thôi mà ta

Các chủ đề có liên quan khác