haihong0403

Bài này là tổng hợp của 2 bác dragon0394 và HVTXXTVH

Đầu tiên là bản Repack Full: (Đã add 10%) --> nhưng khi down về thì không broken part nào hết ^^

Pass download: supergamer

Đây là Cr-ack:

các bạn down về chép đè lên là được

Cấu hình thử nghiệm của mình:
Core Dual 3.06Ghz

Ram DDR3 4GB

VGA Ati Radeon HD 5450 GDDR 3 512MB (hỗ trợ Directx 11.0) (Driver phiên bản 11.9)

Windows 7 32 bit

==> Mình chỉnh cấu hình trong game là

Đô phân giải (resolution):640x480 60Mhz

Các Texture, Effect : Medium

Còn lại là: Low

Các hiêu ứng khác mình Off hết ngoại trừ thằng Blur

Còn thằng Filter mình cho nó 2x

==> Chơi game mượt như đang chơi Mario vậy àk =]], hình đẹp vãi chưỡng

p/s: Ai chơi Counter-strike final phiên bản IV ultimate của mình ở chế độ D3D được thì sẽ có thời cơ chơi game này được Hehe.
Gameplay: Nếu với cấu hình trên của mình, Có thể chơi game mượt như trong clip, Chỉ hơi giật lúc mở cửa thôi,Chỉ khác là Clip là Ultra còn mình là Medium ^^

Fonzo

phê quá hôm nay nó vừa ra vừa có link down rồi, test phát .Thank anh

Kilydd

tẽt thử xem nào....thank chủ top nhé................... kéo thui pà kon uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Derry

có anh cáp quang nào test thủ chua vậy.hôm nay ra mà có repack và c rách.ngưỡng mộ quá.hi vọng mw3 cũng vậy

pedam_240

killervip0 tẽt thử xem nào....thank chủ top nhé................... kéo thui pà kon uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kéo trước đi

icy_girl9x

JQT Bản này là thường hay Limited vậy bạn Tên topic mình ghi là bản full mà, không có limited gì hết, full từ đầu đến đuôi
thienvip5 chả pik ram 1gb có xơi mượt không nữa. Như thằng cry2 thì ok đó Coi chừng cháy Ram đó bạn , 4GB còn muốn hơi lag nè ^^

isabel_wu

kéo nào! mai zô trường kéo thêm tốc độ 4mb/s mới lại thằng này! ram có 2gb card 310M cầu chúa là chơi được low

unknow_men Tên topic mình ghi là bản full mà, không có limited gì hết, full từ đầu đến đuôi

Coi chừng cháy Ram đó bạn , 4GB còn muốn hơi lag nè ^^ Không ý mình là bản này là Limited Edition tức là bản có thêm mấy Bonus đặc biệt hay thường ý, mà bạn nói Full mình nghĩ chắc là bản thường, dù sao cũng đang down rồi

Các chủ đề có liên quan khác