này bác cho em hỏi thế con; 222.255.28.33 3128

là sao? cài vào chỗ nào thế bác? có thể cải cả hai con cùng một lúc không bác? hay chi một trong hai con thôi? con nào dơnload nhanh hơn con nào?

mà cũng phải thanks phát chứ! thanks bác nhiều nghe! hi vọng thương xuyên cập nhật phiên bản proxy mới cho anh em nghe! thanks bác nhiều nghe!

pe_kute_bun

àh quên mất bác cho hỏi cái 2 con proxy này thuộc máy chủ nào thế? của nước nào mà lại high speed thế?

Faraji

mình không dung cái này mà download thường trên 2MB/s, mình dùng mạng của VNPT

ARC_K28

heaven96 sao minh không làm được Sao lại không được mình vẫn sử dụng được bình thường mà

---------- Bài thêm lúc 20:43 ---------- Bài trước là lúc 20:40 ----------

chinhdang91 chuản đó là do nhà bạn bị giới hạn tốc độ ấy mà Mình thì hơn 900 có khi lên cả k

gainhaque

trời cũng cố làm cách này mấy lần mà không dc,nhờ bữa nay có hứng google thấy ban chĩ và làm kết quã quá tuyệt cú bạn nếu có proxy nào ngon nữa up chia sẽ ae nhé mấy cái proxy này mau die lam. thank

duythusinh xác nhận xài vnpt gói giáo viên, mạng miền núi dowload có khi lên 11mb kinh vãi chưỡng proxy không hổ trợ cho VNPT đâu bạn ,nhà mình cũng sài gói cước giáo viên miền núi 64k mà down có 470kb ak,

kuyeongthanh

quan8338 proxy không hổ trợ cho VNPT đâu bạn ,nhà mình cũng sài gói cước giáo viên miền núi 64k mà down có 470kb ak, Mình cũng gói cước giáo viên khoảng 100k tốc độ = bạn kì vậy

vietnhu_90

vananthuhang này bác cho em hỏi thế con; 222.255.28.33 3128

là sao? cài vào chỗ nào thế bác? có thể cải cả hai con cùng một lúc không bác? hay chi một trong hai con thôi? con nào dơnload nhanh hơn con nào?

mà cũng phải thanks phát chứ! thanks bác nhiều nghe! hi vọng thương xuyên cập nhật phiên bản proxy mới cho anh em nghe! thanks bác nhiều nghe! dùng được 1 con thôi bạn à mình up cả 2 phòng trường hợp con này die thì còn con kia ý mà ( trường hợp lâu không on không up mới được ý )

---------- Bài thêm lúc 22:59 ---------- Bài trước là lúc 22:53 ----------

vananthuhang àh quên mất bác cho hỏi cái 2 con proxy này thuộc máy chủ nào thế? của nước nào mà lại high speed thế? hê cái này à made in việt nam

---------- Bài thêm lúc 23:02 ---------- Bài trước là lúc 22:59 ----------

alohaha8 trời cũng cố làm cách này mấy lần mà không dc,nhờ bữa nay có hứng google thấy ban chĩ và làm kết quã quá tuyệt cú bạn nếu có proxy nào ngon nữa up chia sẽ ae nhé mấy cái proxy này mau die lam. thank

ok nếu die sẽ tìm cái khác up cho anh em

---------- Bài thêm lúc 23:04 ---------- Bài trước là lúc 23:02 ----------

denny_77 sao k thấy có của vnpt nhỉ vnpt không giới hạn băng thông như fpt bạn à

---------- Bài thêm lúc 23:05 ---------- Bài trước là lúc 23:04 ----------

ticktack.bbk mai mới xài không biết còn sống không..đặt gạch cái!!!! cứ yên tâm đi hàng ngon

được hơn tuần rồi mà vãn tốt

các bạn cho em hỏi gói cước giáo viên là sao ạ, nhà em ở hà nội có lắp được không ạ mà 1 tháng có 64k hả các bác, bác nào thông thạo cho em hỏi với, em thanks nhiều

Các chủ đề có liên quan khác