lâu này vào diễn đàn hỏi han hơi nhiều mà chưa đóng lũy được gì cho anh em nay quyết định lập cái topic này sẻ chia tí. nếu anh em dùng FPT (mạng khác thì mình không rõ lắm đâu nhá) mà hay download gì đó thì mong là cái này sẽ giúp anh em nhiều đó. mà mình sẽ thường xuyên kiểm tra và update nếu Proxy die ( nếu như mình còn online )

mình chỉ up những con mà mình vừa down và tốc đọ trên 600 kb/s

có mấy con thành viên clay_276 sẻ chia các bạn dùng tạm

113.160.48.58:8080

123.30.183.119:8118

113.161.77.184:8080

thêm một con nữa

118.69.127.34 3128

update một con mới nhé

nếu cần mình giúp gì thì add nick mình: chinhdang91 (nhớ thank đó )

[/COLOR][/SIZE]

thử luôn các bạn nè

khi vừa down xong thì nhớ bỏ chọn đánh dấu đi nhé nhớ đó

hình ảnh mình test

khi không dùng

và đây là sau khi vừa dùng ( cách đó có 2 phút )

anh em nào chưa biết dùng thì làm nhu sau:

vậy nên nếu anh em nào chưa thấy cải thiện được gì thì kiểm tra lại xem làm đúng cách chưa nhé, hồi đầu mình cũng bị vậy đó

một vài coment

nhokkhi tks bạn, quá ấn tượng, mình vừa test và rất thix hiepkunkun hay . mình down ở mediafire mới đầu . chỉ có 100 . bây giờ lên 800 cả 900 . . ảo vãi AdminBest xài ổn đó bác, mong bác tiếp tục phát huy AnMayQuocTe Đã test lại ... lên tới 1,2m/s Memories_Forgotten kinh hãi với tốc độ down gấp 2-3 lần thanks pác nhìu nhe minily thanks bạn nhìu nhé, down cái kia 4 gb lúc đầu chờ 15 tiếng bỏ vô chỉ còn chờ 2 tiếg thôi vừa qá

thank mình thì click hộ vào đây nhé

mrala_lonely

Nhà không có mạng toàn ra net down 6mb/s (MF) nên thôi khỏi cần, bấm thank ủng hộ, tuy nhiên bài này nên post xang box internet thì tôt hơn

angle_blue106

Mình xài mạng Viettel thử thấy tốc độ lên rất nhiều thanks bạn nhé.
Bạn có cách nào tăng tốc độ upload ko??

Chan

hay . mình down ở mediafire mới đầu . chỉ có 100 . bây giờ lên 800 cả 900 . . ảo vãi

blackhat_hook

hiepkunkun hay . mình down ở mediafire mới đầu . chỉ có 100 . bây giờ lên 800 cả 900 . . ảo vãi chuản đó là do nhà bạn bị giới hạn tốc độ ấy mà

Các chủ đề có liên quan khác