Kameron

thanhxuht87 Link bạn send cũng bị vậy luôn đó bạn ơi, giúp mình với Bạn add link đó vào IDM cơ mà , đừng để vào thanh Adress trong trình duyệt

Mình cũng bị như bạn sadth đó, các bạn trong topic chỉ dẫn mình với, mình add vào idm nó down về 1 file có 56kb thôi, mình gà mấy vụ này lắm, mà mình down xong hết rồi, còn mỗi part này thôi, huhu

True

chắc khi chủ thớt upload part đó thì có lỗi, bạn chủ thớt up lại giùm bà con được không huhu

mình cũng xóa cookies rồi mà vẫn không được, mà sang máy khác down vẫn như thế, vậy là link die hay sao vậy các bạn giúp mình với

---------- Bài thêm lúc 15:00 ---------- Bài trước là lúc 14:53 ----------

bạn sadth vừa down được chưa?

Nếu bạn™†_¶v¶îЌμ_†™ có tài khoản mf bạn có thể share cho mình part 29 bạn vừa down được cho mình bằng cách fix link được không, Thank bạn nhiều

---------- Bài thêm lúc 15:15 ---------- Bài trước là lúc 15:14 ----------

Thử lại rồi vẫn không được, các bạn fix link hộ em với nha

---------- Bài thêm lúc 15:27 ---------- Bài trước là lúc 15:15 ----------

Bạn sadth vừa down được chưa

chờ đợi up lại T_T mình ngồi làm chuyện cả buổi sáng, hết chuyện buổi chiều, mong được chơi lại game, còn mỗi part 29 mong bạn chủ thớt up lại file sớm , Thank vô vàn

h2o_eye

29 không down đựoc bạn ạ, up lại cho tất cả người nhé, Thank bạn vừa share!!!

Anwar

ủa, mình vẫn down bình thường mà, chắc tại mediafire đấy, bạn thử lại xem???

the_ones2001

past 29 lỗi rồi bạn ơi???sao k dow được. huhu up lại đi bạn ơi............................................... ...................

Pà con ơi, chủ thớt chôm được link trên mạng nên nó không có trách nhiệm trong vụ fix link đâu, anh em đừng có đợi làm gì cho mất công, xóa hết part vừa down đi, hẹn anh em 1 ngày gần nhất em sẽ post lại bản full game này, bảo đảm link không vớ vẩn như thế này, mới kéo torrent xong, anh em yên tâm, đang test

Stanwik

Link trên google thiếu gì , nên dow từ các site uy tín như gamehouse , netking .....

Chủ thớt cũng chỉ cắp từ đó sang đây thôi

Croydon

ketban_1987 laptop em Intel core5 4G ram VGA HD Graphics 1751mb onbo choi dc cod4 không vay HD Graphics ah ok đó bạn.

Các chủ đề có liên quan khác