nct.12a1

hum trước tìm game này muốn nổ cả mắt mà không ra, tình cờ vớ được cái link này post cho anh em lun ...cho ai có nhu cầu xài đồ cổ thì download...hì hì...

call of duty 4: MODERN WARFARE

Cấu hình:

Cấu hình tối thiểu

CPU: Intel(R) Pentium(R) 4 2.4 GHz or AMD(R) Athlon(TM)

64 2800+ processor or any 1.8Ghz Dual Core Processor or better supported

RAM: 512MB RAM (768MB for Windows Vista)

Harddrive: 8GB of free hard drive space

Video card (generic): NVIDIA(R) Geforce(TM) 6600 or better or ATI(R) Radeon(R) 9800Pro or better

Cấu hình đề nghị

Sistema: Windows XP / Vista

CPU: 2.4 GHz doble n?cleo o superior

RAM: 1GB (XP), 2GB (Vista)

Espacio en disco duro: 8 GB

Video card (generic): 3.0 Sporte Shader recomendado. Nvidia Geforce 7800 o ATI Radeon X1800

cấu hình của mình

CPU: core i3 2.13Ghz

VGA: intel graphic media accelerator HD (onboard)

RAM: 2GB

tắt hết hiệu ứng chỉ để lại đổ bóng , chơi rất mượt...vậy nên các bạn onboard cứ an tâm mà down nhá

cuối cùng là link download: [35link*200MB]

pass :

àh quên, còn cái này nữa...
Hướng dẫn cách connect vào [OCZ] server
trong DVD tải về vừa có sẵn patch 16 và 16-17, các bạn cài patch 16 sau đó cài tiếp patch 16-17 và làm theo chỉ dẫn sau...
Sau khi setup hoàn tất game bao gồm cả patch. Vào game bằng Shortcut "Call of Duty(R) 4 - Modern Warfare(TM) Multiplayer" trên desktop (hay iw3mp trong thư mục cài đặt) Click vào "Join Game", phần Join Server sẽ hiện ra để bạn nhập địa chỉ server. Click vào "New Favorite" để add server, điền địa chỉ server vào: "121.132.34.100:28960", chọn "OK" để add server [OCZ] vào Favorite. Sau đó click vào "Quick Refresh" để refresh server list, server [OCZ] sẽ hiện ra trong list. Click vào "Join Server" để connect vào [OCZ].
ngoài ra các bạn có thể tham khảo 1 số web khác về những sever tốt hơn...bạn nào tìm được thì post lên đây để anh em cùng chiến nhé

thân!!!

money_kiss2808

chà chà , mún chiến mà card on của mình chả dám rờ tới :-ss , mình windows XP , card 256mb kham nổi không nhĩ :-ss tại COD 2 là không vào được rồi :-s

Norbert

cái này có chế độ chơi mạng rất hay kèm theo có thể ép mod vào game nữa

love_rinny016

ZzTzZ chà chà , mún chiến mà card on của mình chả dám rờ tới :-ss , mình windows XP , card 256mb kham nổi không nhĩ :-ss tại COD 2 là không vào được rồi :-s cứ yến tâm mà chơi nhá...hum trc bi con virus chậm máy, hum nay thì cấu hình medium chiến ào ào...máy mình cũng onboard nè...trò này khoái nhất là chơi online

Miss_Ebo

hix, phần chơi multi player bị lỗi rùi bạn ui. Mình setup, cài patch 1.16 rồi 1.16 -> 1.17, rồi chép Cr-ack bt, nhưng phần single thì ok, vô multi player thì nó không vào được, tương tự như bị lỗi Not respond vậy, văng ra ngoài lun.

Nick

Game này cần cấu hình bt mà

Mình cũng khoái nhất 2 đời Cod mw thui

erjka_kon

thanhxuht87 part 29 bị lỗi rồi bạn ơi, fix lại giùm mình với, Thank nhiều nha Bạn dùng winrar fix lại đi

cua_zop

không phải lỗi file mà mf không cho down, kick vào nó báo file not found 404 bạn à, giúp mình với bạn nhé, thank

thanhxuht87 không phải lỗi file mà mf không cho down, kick vào nó báo file not found 404 bạn à, giúp mình với bạn nhé, thank Add link này vô IDM nhá
Code: http://download873.mediafire.com/k37034n23gng/0c2m2ko76ds4g4d/www.gamehousevn.com_C_O4.part29.rar

ahoney0205

thanhxuht87 không phải lỗi file mà mf không cho down, kick vào nó báo file not found 404 bạn à, giúp mình với bạn nhé, thank

Part 29 down bt nha bạn

Xóa cookies đy

Các chủ đề có liên quan khác