mimoon126

boykutechayke copy chứ up cái gì thế bạn hiểu "up" nghĩa là gì ?

hay theo bạn nói bạn tự download hết game về (cả trăm GB),tự upload lên mediafire (cũng cả trăm GB), rồi cũng tự giới thiệu thông tin về game (không biết bao nhiêu ngàn từ và vốn từ của bạn như thế nào ?) ,rồi cũng tự chụp ảnh game (bạn sản xuất game nên tự đưa hình game ra),.....

thế là đủ chưa ?

và có thể kêu spam chưa ?

kenbi0

andang_hehe_0807 thế bạn hiểu "up" nghĩa là gì ?

hay theo bạn nói bạn tự download hết game về (cả trăm GB),tự upload lên mediafire (cũng cả trăm GB), rồi cũng tự giới thiệu thông tin về game (không biết bao nhiêu ngàn từ và vốn từ của bạn như thế nào ?) ,rồi cũng tự chụp ảnh game (bạn sản xuất game nên tự đưa hình game ra),.....

thế là đủ chưa ?

và có thể kêu spam chưa ? Cơ mà có mấy game cấu hình hơi bị cao đấy =))

tranmanh8x18

ghostpro1991 Cơ mà có mấy game cấu hình hơi bị cao đấy là sao bạn ?

thời buổi này máy 1-1,5GB ram chuyện thường,hay card 256,... là trung bình rồi

nhiều máy 3GB,4GB,lâu lâu có 8GB !

nhưng chủ yếu mình up toàn game 256-512MB,card thì còn nhẹ chán!

máy mình cũng chẳng mạnh lắm gì!

mong có được cái máy Ram 2gb,Card 512mb thêm chip đôi 3.2Gbz là tuyệt cú rồi!

Cáigame Kungfu panda chơi đợc = card on sao @@, giờ tớ mới bít đấy, pro cho tớ bít có chơi được hay không vậy :0

paranoid1996 Cáigame Kungfu panda chơi đợc = card on sao @@, giờ tớ mới bít đấy, pro cho tớ bít có chơi được hay không vậy :0 Cấu hình tối thiểu :

Hệ điều hành : Windows XP SP2

CPU : 2.0 GHz Intel Pentium IV hay AMD Athlon XP tương đương

RAM : 512MB

Đĩa cứng : 8.4GB

Card màn hình : NVidia GeForce FX 5600 w/128 mb RAM hay ATI Radeon 9500 w/128 mb RAM hay cao hơn.

Cấu hình đề nghị :

Hệ điều hành : Windows XP SP2 / Windows Vista

CPU : Intel Core 2 Duo E4300 GHz / AMD Athlon 64 3800+

RAM : 1GB (1.5GB Windows Vista)

Đĩa cứng : 8.4GB

Card màn hình : NVIDIA GeForce 7900GS 256mb RAM hay ATI Radeon X1800XT 256mb RAM

làm sao nhìn thì biết

012_456

hay that do

nhung ma minh la thành viên mới nên chưa an đuoc nút thank ak

phải làm sao mới ấn thank đượ vậy

taophu_yk hay that do

nhung ma minh la thành viên mới nên chưa an đuoc nút thank ak

phải làm sao mới ấn thank đượ vậy thứ nhất, bạn phải viết có dấu (coi chừng mod ban nick đấy)

thứ hai ,bạn phải có 5 bài mới thấy nút thanks

andang_hehe_0807 thứ nhất, bạn phải viết có dấu (coi chừng mod ban nick đấy)

thứ hai ,bạn phải có 5 bài mới thấy nút thanks Quên topic tìm games rồi hả. Onl dài dài mà chẳng thấy vào cmt

ngocdiep160688

ghostpro1991 Quên topic tìm games rồi hả. Onl dài dài mà chẳng thấy vào cmt ái dà!đang cho cái ông d.acken tìm game mấy bài làm thành viên mà chắc không làm nữa! chịu vậy

mình phải tìm thôi!

hai_yen140488

andang_hehe_0807 ái dà!đang cho cái ông d.acken tìm game mấy bài làm thành viên mà chắc không làm nữa! chịu vậy

mình phải tìm thôi! toàn mình tìm

à vừa nãy Phần mềm ông nongian rồi. Bảo là k biết tìm games MF

solitary_lonely

Quá tuyệt cú , bạn vừa cập nhật đầy đủ những yêu cầu cấu hình cho game . Mong bạn phát huy và cập nhật thêm nhìu game nữa nha

nhoxtrieu

các bạn nếu thanks thì chỉ cần ấn thanks thôi! còn nếu đóng lũy ý kiến thì mới phải trả lời! chứ đừng có "hay nhá,thanks";"topic này hay thiệt";"công nhận web này hay quá",... coi chừng bị ban nick vì spam thanks đấy!

---------- Bài thêm lúc 08:14 ---------- Bài trước là lúc 07:45 ----------

black359 Cám Ơn sao Vậy ??? bạn viết 5 bài trở lên là được!

Các chủ đề có liên quan khác