saobangmuaha266

nguyenphuthanh83 mạng cáp quang down 6mb/s thì ngồi hơn tiếng là xong!màu trong game hơi xỉn,ko tươi bằng crysis 2.Game này cũng BT nặng ngang với crysis 2 thôi (về đồ họa) nguy hiểm

Màn comrades khi bắn qua mấy cái save,lúc 1 thằng bạn mình chết,xong mình chạy theo thằng kia xuống 2 cầu thang,chạy qua đường rồi làm gì nữa các bạn,mình chạy đường nào cũng fail hết,chỉ dùm mình với

quangphong098

nguyenhuy391983 Màn comrades khi bắn qua mấy cái save,lúc 1 thằng bạn mình chết,xong mình chạy theo thằng kia xuống 2 cầu thang,chạy qua đường rồi làm gì nữa các bạn,mình chạy đường nào cũng fail hết,chỉ dùm mình với kiếm cái cầu thang đi lên trạm xe lửa =.=' trả lời ông này bên kia rồi mà =.='

nguyenphuthanh83 mạng cáp quang down 6mb/s thì ngồi hơn tiếng là xong!màu trong game hơi xỉn,ko tươi bằng crysis 2.Game này cũng BT nặng ngang với crysis 2 thôi (về đồ họa) VÃi.... Đồ họa ngang Crysis 2 sao, phán 1 câu chết người

nhim_xu_violet

mooineamthuo VÃi.... Đồ họa ngang Crysis 2 sao, phán 1 câu chết người không biết bác ấy setting thế nào ^^

Các chủ đề có liên quan khác