monkey_tn551

Minimum System Requirements

Processor: 2 GHz Dual Core (Core 2 Duo 2.4 GHz or Athlon X2 2.7 GHz)

RAM: 2GB

Hard Drive:20GB

Graphics card AMD: DirectX 10.1 compatible with 512MB RAM (ATI Radeon HD 3000, 4000, 5000 or 6000 series, with ATI Radeon HD 3870 or higher performance)

Graphics card Nvidia: DirectX 10.0 compatible with 512MB RAM (Nvidia GeForce 8, 9, 200, 300, 400 or 500 series with Nvidia GeForce 8800 GT or higher performance)

Sound card: DirectX compatible

Keyboard and mouse

Recommended System Requirements

Processor: Quad-core CPU

RAM: 4GB

Hard Drive: 20GB

Video Card: DirectX 11 compatible with 1024 MB RAM (NVIDIA GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950)

Sound card: DirectX compatible

Keyboard and mouse

Repacked by: Black_Box

Type: Lossless

Languages: English

Size: 8.63 GB

Pass:

Tks a nha đợi mãi game này mới ra

Cho e bổ sung chút thông tin về game nha

Trang chủ

Trial gameplay

muaxuantrang_14

kakasikg trời sao không thấy để xp gì hết vậy down về không biết xp chơi được không XP không chơi được

Tối hôm qua Nvidia nó bảo mình update drivers VGA để chơi BF3, làm nôn quá he he, lên zoom thấy có MF là nhào zô liền, sao không thấy nút thks nhỉ +_+

p3kut3_jub0ypr0

sroopdog gần 8G load hơi đuối tí, ai ở thành phố load xong rồi cho mình địa chỉ qua copy nhờ, thanks repack rùi đó bạn

full thì khỏi nói ^^

khoanguyenkind

goku_007

repack rùi đó bạn

full thì khỏi nói ^^ mình biết. để tối mình cắm máy load. khoảng 2 tối là xong,thanks bạn vừa cho link mediafire, cho mấy link khác kiếm acc premium để load mất công và thời (gian) gian. 1 lần nữa thanks

để mình load về chơi chế độ normal test thử.

thuan.tran72

sroopdog mình biết. để tối mình cắm máy load. khoảng 2 tối là xong,thanks bạn vừa cho link mediafire, cho mấy link khác kiếm acc premium để load mất công và thời (gian) gian. 1 lần nữa thanks

để mình load về chơi chế độ normal test thử. ok..mình cũng đang kéo

phải cài lại os

Calbex

mạng cáp quang down 6mb/s thì ngồi hơn tiếng là xong!màu trong game hơi xỉn,ko tươi bằng crysis 2.Game này cũng BT nặng ngang với crysis 2 thôi (về đồ họa)

Các chủ đề có liên quan khác