lehuy0141

các bạn ơi máy mình báo thiếu file " vBase100.dll " mình tìm hết trên mạng rồi không có, không vô được game

12_43

dinhvy993 Cái bản Skidrow có chơi được ko,cái bản hôm qua là do nó cùi hay máy mình cùi vậy,ai test thử chưa để mình biết mình down lại.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:56 ----------

Rồi bạn à,mình vô thấy cái đồng hồ cát quay quay xong thấy cái con trỏ rồi văng ra,hay là do máy mình chạy không nổi

CPU Pentum E5300 2.6Ghz

Ram 3Gb

Card onboard 224Mb 1600X1900

ko biết lý do gì nữa Card onboard mà đòi chơi bạn cũng nghĩ thoáng thiệt. Muốn chạy ngon ru nên từ GeForce 9xxx lên hay ATI HD Radeon

disomvet0i

ai giúp mình tìm file " vBase100.dll" với

---------- Bài thêm lúc 20:57 ---------- Bài trước là lúc 20:50 ----------

"failed to intialize the engine" bị lỗi !!!!!!!!

Brad

MS Viet Nam Card onboard mà đòi chơi bạn cũng nghĩ thoáng thiệt. Muốn chạy ngon ru nên từ GeForce 9xxx lên hay ATI HD Radeon Tks bạn mình vào được rồi,sao phải 64bit mới được không biết

cuongvinh03

dinhvy993 Cái bản Skidrow có chơi được ko,cái bản hôm qua là do nó cùi hay máy mình cùi vậy,ai test thử chưa để mình biết mình down lại.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:56 ----------

Rồi bạn à,mình vô thấy cái đồng hồ cát quay quay xong thấy cái con trỏ rồi văng ra,hay là do máy mình chạy không nổi

CPU Pentum E5300 2.6Ghz

Ram 3Gb

Card onboard 224Mb 1600X1900

ko biết lý do gì nữa do máy yếu

sep_truong

Chán quá chơi game mà lúc nào trở ngại cũng là Card màn hình,chắc nên bỏ mộng chơi game này cho rồi,chờ cả năm mà chơi không được

Mình down game này = torent chơi ầm ầm đây. Game càng về sau không có VGA rời thì đừng mong rờ tới nữa :-ss. Game OK!!!

Mình thấy down game thì down torent là tốt nhất, ít bị file nhất. Còn torent seed cao mà down lâu thì nâng cấp đường truyền đi

dinhvy993 Tks bạn mình vào được rồi,sao phải 64bit mới được không biết cho mình hỏi bạn vào kiểu gì vậy, mình dùng windows 7 64 bit toàn bị báo " fail to initialize engine "

hot_girl404

cuongdolce cho mình hỏi bạn vào kiểu gì vậy, mình dùng windows 7 64 bit toàn bị báo " fail to initialize engine " Mình cũng chẳng biết nữa,nhưng mà vô cũng không chơi được load xong lại văng ra

trinhhoa85

mình windows 7 64 bit chơi bình thường!!! mà cho hỏi cái nút thank ở đâu vậy, tìm hoài không thấy!!!!=.=

babyvip_kute9x

vdtt93 mình windows 7 64 bit chơi bình thường!!! mà cho hỏi cái nút thank ở đâu vậy, tìm hoài không thấy!!!!=.= bạn post trên 5 bài mới có nút thanks

Chaschunka

dinhvy993 Chán quá chơi game mà lúc nào trở ngại cũng là Card màn hình,chắc nên bỏ mộng chơi game này cho rồi,chờ cả năm mà chơi không được ùh zô chơi còn nản hơn

---------- Bài thêm lúc 20:55 ---------- Bài trước là lúc 20:43 ----------

thay card mới đj do không đáp ứng đ5c hình ảnh văng ra là đúng rùi

12_43

mình vào toàn báo lỗi : steam mút be running in oder to play stronghold 3. ai bít chỉ dùm mình cái.

dangernhat

mình đau khổ hơn các bạn nè. Mới mua cái laptop mới ram 4g, card đồ họa geforce 1g 525m. vậy mà vô vẫn bị màn hình đen và chỉ thấy cái đồng hồ cát với con chỏ thôi. ai giúp mình với huhu

phuocnga

cho mình hỏi,cấu hình máy của mình
main board: intel pentium Ẹ700 3.0Ghz
ram: 2Gb
video card: GeForce® 6200 256Mb
có chơi được Stronghold 3 không vậy mấy bác.khi minh vào game thi có doạn video ban đầu,sau đó màn hình đen thui chỉ còn lại con trỏ không ah.mình đã update cảd màn hình rồi. các bạn trả lời giúp.mình rất thích game này.thanks các bạn nhiều

phuocnga

cho mình hỏi,cấu hình máy của mình
main board: intel pentium E5700 3.0Ghz
ram: 2Gb
video card: GeForce® 6200 256Mb
có chơi được Stronghold 3 không vậy mấy bác.khi minh vào game thi có doạn video ban đầu,sau đó màn hình đen thui chỉ còn lại con trỏ không ah.mình đã update cảd màn hình rồi. các bạn trả lời giúp.mình rất thích game này.thanks các bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác