biboo_007

Stronghold 3 là thay mặt hiếm hoi của dòng game RTS năm 2011. Ấn tượng đặc sắc mà bản game Stronghold đầu tiên, do Firefly Studios thực hiện và phát hành năm 2001, để lại trong lòng game thủ là lối chơi kết hợp hài hòa giữa thể loại xây dựng thành phố và chiến thuật thời (gian) gian thực truyền thống. Giờ đây, khi bắt tay vào phát triển Stronghold 3, Firefly Studios sẽ quay lại với mô tuýp truyền thống thủa ban đầu, đồng thời (gian) cố gắng cải thiện một vài cơ chế nhất định trong game. Các tầng lớp xã hội trong Stronghold cũng sẽ phân hóa một cách rõ rệt hơn, bao gồm: dân làng, nông phu và binh lính.

Vai trò của nông phu và binh lính khá dễ hiểu, một bên xây dựng lãnh thổ còn một bên tiến công mở mang bờ cõi, giành lấy những vinh quang to lớn. Trong khi dân làng sẽ thể hiện chất lượng cuộc sống tại pháo đài của bạn. Đồ họa trong game cũng được cải thiện rõ rệt. Theo lời ông Bradbury, Stronghold 3 sẽ khắc họa lại những cuộc chiến tàn bạo như đúng những gì được mô tả trong lịch sử. Không còn thể hiện cường điệu như hai người tiền nhiệm, bản game sắp tới sẽ cho người chơi chiêm ngưỡng những trận đánh ra trò. Chiến đấu trong màn đêm sẽ hạn chế tầm nhìn của game thủ so với ban ngày.

Stronghold 3 dự kiến sẽ ra mắt vào ngày 25 tháng 11 tới trên hệ máy PC.

Title: Stronghold 3

Genre: Strategy

Developer: FireFly Studios

Publisher: 7Sixty

Release Date: 25 Oct 2011

Size: 3.77GB

Languages: English

Minimum:

OS: Windows® XP (with Service Pack 3) or Windows Vista® (with Service Pack 2) or Windows® 7

Processor: 2.8 GHz Intel® Pentium® 4 or AMD® Athlon™ 64 3000+ or higher

Memory: 1 GB for XP / 2 GB for Vista and Win7

Graphics: 128 MB DirectX® 9.0c-compatible video card (ATI® Radeon X1000/GeForce® 6 Series or better)

DirectX®: DirectX 9.0c

Hard Drive: 2 GB space free

Sound: DirectX 9.0c-compatible sound card

If you want to download all game , go to netkingvn.us please
Torrent -All.hdvnbits-Skidrow
Cr-ack Only - SKIDROW

Code:

Skidrow-CloneDVD

Pass: mediafiregames.net

Thoraldtun

Có ai chơi chưa? Hay hok các bạn để biết mình kéo về chơi thử. Hâm mộ trò này wa. Thanks bác nhiều

river_711

ra rùi đấy ah mong đọi game này mãi em rất KẾT dòng game này nhất là bản crusader thank banc1 nhìu

Farrin

Sao nhanh zữ dậy ^^ kiếm hồi sáng h không ra

Đang cố kéo từ h đến tối... 200 kb/s hồi nào mới xong nổi đây

bạn down của megaupload đó rồi tìm thêm megakey nữa nó cho down premium nhưng mà tới 6h30 mỗi ngày là hết ! cho nên nhanh nhanh thì còn chậm thì hết

sau_khoailang

down tạm link mega, thấy tốc độ cũng ổn , chờ MF sốt ruột ghê

---------- Bài thêm lúc 18:58 ---------- Bài trước là lúc 18:48 ----------

down được part đầu mấy part sau IDM nó hok nhận được link

Yeah! kéo nguyên buổi tối

+Link không vấn đề

+Unrar không vấn đề

+Nhớ cài mấy cái trong thư mục "resources" mới vô được Game

+Vô game màn hình đen thui-----------------> đi ngủ

Chắc do cái laptop cùi quá chơi không được,để mai chuyển qua máy bàn test thử

cobelovely0706

Có torrent bản Skidrow rồi này, down bản này cho lành, dùng Cr-ack tàu khựa chán quá
Cr-ack Only - SKIDROW

anhthaovu

dinhvy993 Tình hình là test trên máy khác cũng không được Tình hình là mặc dù muốn chơi thử mà nghe mấy bác nói vậy làm em hết muốn down........

mathip_mahop_9x

dinhvy993 Tình hình là test trên máy khác cũng không được Cop Cr-ack vào file Bin chưa bạn

Update link Skidrow

moon_nice_7688

Cái bản Skidrow có chơi được ko,cái bản hôm qua là do nó cùi hay máy mình cùi vậy,ai test thử chưa để mình biết mình down lại.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:56 ----------

25071990 Cop Cr-ack vào file Bin chưa bạn

Update link Skidrow Rồi bạn à,mình vô thấy cái đồng hồ cát quay quay xong thấy cái con trỏ rồi văng ra,hay là do máy mình chạy không nổi

CPU Pentum E5300 2.6Ghz

Ram 3Gb

Card onboard 224Mb 1600X1900

ko biết lý do gì nữa

hb_5658

cho hỏi chơi với máy thì chỉnh ở đâu vậy

---------- Bài thêm lúc 15:04 ---------- Bài trước là lúc 14:08 ----------

kì vậy không chơi với máy dc à

dinhvy993 Cái bản Skidrow có chơi được ko,cái bản hôm qua là do nó cùi hay máy mình cùi vậy,ai test thử chưa để mình biết mình down lại.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:56 ----------

Rồi bạn à,mình vô thấy cái đồng hồ cát quay quay xong thấy cái con trỏ rồi văng ra,hay là do máy mình chạy không nổi

CPU Pentum E5300 2.6Ghz

Ram 3Gb

Card onboard 224Mb 1600X1900

ko biết lý do gì nữa Mình cũng bị tương tự hệt bạn

iron_pigeon_vqs

Đang kéo bản Skidrow Mega upload về,hy vọng là chơi được

---------- Bài thêm lúc 20:24 ---------- Bài trước là lúc 18:35 ----------

Rồi xong bị y như cũ,không biết game này cho 32bit hay 64 bit nữa.toi cơm quá đi,vậy là do máy rồi

Các chủ đề có liên quan khác