trove1217

knnam Tời nén + ghép file được file flt-taot nhưng chả làm sao mà mở ra được Cho hiện đuôi file lên xem nào

lehuyfit

Đã làm đủ các cách, down về giải nén ra 1 đống file 001,002 ... nối lại thì ra 1 cục flt-taot không hiển thị đuôi gì mới độc đáo, mở bằng winrar thì thấy có file .iso trong đó nhưng giải nén ra bị lỗi, dùng ultra iso thì không mở được. Pó tay toàn tập. Sao mình không ưa nổi cách nén như thế này chút nào.

gnuh_gnauq

mình chơi ngon mà, giải nén xong ra 1 đống file các bạn dùng 7-zip giải nén ra file flt-taot.iso mà, mount vào cài như bt

đây làm cái pic làm chứng là e vừa mount thành công và cài+ play ngon

sympathize Đã dùng utra + power iso nhưng vẫn không muont + giải nén dc down -> giải nén -> 7-zip -> mount -> cài-> play, mình hok gặp khó khăn gì

pink_happy85

lo_bich1234 mình chuột phải k thấy extract nên dùng 7-zip thôi Bác hên nhỉ Mình phải mò mẫm 1 hồi mới ra

misabear2803

đang đến màn xếp mấy cái unicorn mà hok hỉu xếp kỉu gì, mấy cái thư đó , ai chơi qua chỉ dùm

hoatuyet_love

phungtien11 sao ghi là cần 2gb hdd mà trên mf tận 8gb, game như này sao nặng kinh hồn vậy game cấu hình nhẹ lắm bạn, xả stress tốt

phungtien11 sao ghi là cần 2gb hdd mà trên mf tận 8gb, game như này sao nặng kinh hồn vậy Mình post lộn, chính xác là này

System Requirements :

Minimum Configuration:

SUPPORTED OS: Windows XP (32/64 bits), Windows Vista (32/64 bits),

Windows 7 (32/64 bits)

Processor: Intel Core Duo 2GHz

RAM: 1 GB

Video Card: 256 MB DirectX 9.0 compliant video card (see supported list)

Sound Card: DirectX 9.0 –compliant sound card

DirectX Version: DirectX 9.0

DVD-ROM: DVD-ROM dual-layer drive

Hard Drive Space: 8 GB

Peripherals: Keyboard, mouse, joystick optional (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

* This product does not support Windows 98/ME/2000/NT

Recommended Configuration:

Processor: Intel Core Duo 2 GHz,

Video Card: NVIDIA 9xxx, ATI 58xx or better

Sound: 5.1 sound card

Peripherals: Keyboard, mouse, joystick optional (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

orange.4792

ủa chủ topic cho mình hỏi bản này với bản này với bản :the-adventures-of-tintin the game là một hả. Và ngày release là 6-12 mà giờ vừa có rồi ah???

vingot_doimoi

nghiatrong2402 ủa chủ topic cho mình hỏi bản này với bản này với bản :the-adventures-of-tintin the game là một hả. Và ngày release là 6-12 mà giờ vừa có rồi ah??? Không. Ngày release 6/12 là ở khu vực khác, mỗi khu vực nó phát hành ở một thời (gian) điểm mà.

thehetoi_8x

histopastusa sao nặng thế nhỉ,nhìn đống link thấy nản

Thế thì down torrent đi cho đỡ nản bạn à

Các chủ đề có liên quan khác