Deependu

Tớ đang làm một bài tập,mà lang thang mãi trên mạng vẫn chưa được gì.

Mong các bạn nào biết giúp tớ với.

Thank các bạn trước

Đề như sau:

***Đây là bản tớ dich từ google không biết nó có sát nghĩa không,mong là nó tốt

1, xác định và giải KẾT các yếu tố vĩ mô và vi mô có thể ảnh hưởng đến quyết định tiếp thị

2, xác định các đặc điểm chính của một tổ chức tiếp thị theo định hướng liên quan đến "Ngân Hàng Thương Mại Sài Gòn".

3, giải KẾT các yếu tố khác nhau của các khái niệm tiếp thị và xác định và đánh giá lợi ích của chuyện sử dụng một phương pháp tiếp thị.

***Còn đây là bản tiếng anh

1,identify and explain the macro and micro factors which might influence marketing decisions

2,identify the main characteristics of a marketing oriented organisation in relation to "Sai Gon commercial bank"

3,explain the various elements of the marketing concept and identify and assess the benefits of using a marketing approach

Cố gắng giúp tớ với nhé,tớ đang rất cần tài liệu về những thứ này

Đề có gì thiếu sót các bạn đừng bắt bẻ tớ nhé,hihi.Yêu Cả nhà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Computational Analysis and Efficient Algorithms for Micro and Macro OFDMA Downlink Scheduling Ngoại ngữ 0
C Study of application abilities of Brags gratings as a temperature and micro shifted sensor in the ra Luận văn Sư phạm 0
D Optimization of Surface Roughness in Micro-High Speed End Milling of Soda Lime Glass Using Uncoated Các kỳ thi Tiếng Anh 0
M Nghiên cứu, chế tạo Sensor đo từ trường trái đất 2D, 3D dựa trên vật liệu từ - điện cấu trúc micro - Công nghệ thông tin 0
A Một số tính toán về hiệu ứng điện - từ trong hệ vật liệu tổ hợp chứa sắt điện cấu trúc micro-nano Công nghệ thông tin 0
B Nghiên cứu từ trường bề mặt của vật liệu từ cứng cấu trúc micro-nano Công nghệ thông tin 0
N Xây dựng hệ thống PCR ứng dụng trong nghiên cứu các cảm biến y sinh micro-nano Công nghệ thông tin 0
D Ứng dụng công nghệ Micro - nano chế tạo tổ hợp cảm biến từ Công nghệ thông tin 0
H Vật liệu tổ hợp cấu trúc Micro-Nano trên nền PZT: Nghiên cứu chế tạo và các tính chất đặc trưng : Lu Khoa học kỹ thuật 0
N Nghiên cứu chế tạo vật liệu sắt điện BaTiO3 và tổ hợp BaTiO3/Fe3O4 có cấu trúc micro-nano bằng phươn Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác