nhattungsm

minhduca 9.Zoo Tycoon 2

Pass unrar: minhduca

bạn ơi sao mình chơi bản zoo tycoon 1 thấy nó bj hạn chế thú .

sao cái này thì có nhiều

bản này có bị lỗi hem hay là chưa full nhỉ

bachxaonhi bạn ơi sao mình chơi bản zoo tycoon 1 thấy nó bj hạn chế thú .

sao cái này thì có nhiều

bản này có bị lỗi hem hay là chưa full nhỉ không xem được hình bạn ơi với cả trong file rar có cả Cr-ack đó bạn copy file CT.EXE đè lên file CT.EXE của game rồi chơi là ok

Herlbert

minhduca không xem được hình bạn ơi với cả trong file rar có cả Cr-ack đó bạn copy file CT.EXE đè lên file CT.EXE của game rồi chơi là ok Hình của bạn ấy nè! chắc tại lúc bạn ấy Pots hình bị lỗi

tyt_leng

autorun.inff Hình của bạn ấy nè! chắc tại lúc bạn ấy Pots hình bị lỗi

oh` image shack nó bắt phải đăng ký domain mới cho hiện hình ảnh =.= nay bác ý Phần mềm y!h rồi hóa ra bác ý hỏi mấy em cá với voi cái đó trong bản mở rộng mà cái nài là bản gốc thôi

missnhoc_9x

minhduca oh` image shack nó bắt phải đăng ký domain mới cho hiện hình ảnh =.= nay bác ý Phần mềm y!h rồi hóa ra bác ý hỏi mấy em cá với voi cái đó trong bản mở rộng mà cái nài là bản gốc thôi Thế bạn có bản mở rộng lớn không.Nếu có thì Up luôn nha để mình down về chơi thử.Thank trước nha.Mà theo bạn thì bản 1;2;3 thì bản nào là hay nhất!

fm_kiss24

autorun.inff Thế bạn có bản mở rộng lớn không.Nếu có thì Up luôn nha để mình down về chơi thử.Thank trước nha.Mà theo bạn thì bản 1;2;3 thì bản nào là hay nhất! mình không biết nhiều về game này nên cũng hok tư vấn được cho bạn j` cả còn bản mở rộng thì mình xẽ cố xem sao ^^ còn về COD 1 thì xin kiếu mọi ng` tới mai tại game này khá là khó cài nên mình test lâu với cả cũng nặng nên up cũng lâu nữa

10.Call Of Duty 1

Hướng dẫn cài đặt:Giải nén được 2 file iso dùng deamon tool mount vào ổ ảo rồi cài đặt

CD key:

HKPH-WT3S-8XHU-2YHW-46C4

Y2SG-8W4P-4YYU-SXY8-5A89

KUP8-GX2H-K8SY-P2KG-90EF

TGYT-UPEK-GKUE-WTTU-F9E3

X42D-8GXD-HXS2-TGX8-1AD0

bachxaonhi sao hok thấy iron man vs zoo tycoon 3 nhỉ iron man thì mình đang up còn zoo 3 thì hình như là chưa phát hành

Cornal

Mình ủng hộ bạn up game thêm

Còn mấy game trông đây chỉ mỗi COD là FPS còn những game khác hầu như là mô phỏng với hành động là nhiều

Vậy bạn có thể kiếm dc bản diablo III demo ko, nếu dc thì mình thanhks hết sạch trong topic này

VboyTeen_FC

anhkiet_972000 Mình ủng hộ bạn up game thêm

Còn mấy game trông đây chỉ mỗi COD là FPS còn những game khác hầu như là mô phỏng với hành động là nhiều

Vậy bạn có thể kiếm dc bản diablo III demo ko, nếu dc thì mình thanhks hết sạch trong topic này oh` hầu như là những game mình đã chơi quan hoặc là biết qua và mình thấy là hay nên up lên ^^

còn diablo III demo thì bạn thử cái này mình đang up iron man nên không test được thông cảm

tieutuxx

duc4295 cái diablo 3 demo down kiểu ji vậy bác ấn vào chỗ này nè
Softpedia Secure Download (US) [ZIP]

mayhong1230

11.Iron man 1 PC

System Requirements

Minimum System Requirements

Processor: Intel Pentium 4 @ 2.8 GHz / AMD Athlon 64 3000+

Memory: 1 Gb

Hard Drive: 6 Gb free

Video Memory: 256 Mb

Video Card: nVidia GeForce 6800 / ATI Radeon X1600

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

DVD Rom Drive
Recommended System Requirements

Processor: Intel Pentium 4 @ 3.5 GHz / AMD Athlon 64 3700+

Memory: 1.5 Gb

Hard Drive: 6 Gb free

Video Memory: 512 Mb

Video Card: nVidia GeForce 7800 / ATI Radeon x1900

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

DVD Rom Drive

12.Grand Theft Auto Vice City Full Rip:

System Requirements

Minimum System Requirements:

800 MHz Intel Pentium III or 800 MHz AMD Athlon or 1.2GHz Intel Celeron or 1.2 GHz AMD Duron processor

128 MB of RAM

8 speed CD / DVD drive

915 MB of free hard disk space

(+ 635 MB if video card does NOT support DirectX Texture Compression)

32 MB video card with DirectX 9.0 compatible drivers ("GeForce" or better)

Sound Card with DirectX 9.0 compatible drivers Keyboard & Mouse

Recommended System Requirements

Intel Pentium IV or AMD Athlon XP processor 256(+) MB of RAM

16 speed CD / DVD drive

1.55 GB of free hard disk space

(+ 635 MB if video card does NOT support DirectX Texture Compression)

64(+) MB video card with DirectX 9.0 compatible drivers ("GeForce 3" / "Radeon 8500" or better with DirectX Texture Compression support)

DirectX 9.0 compatible sound card with surround sound

Gamepad (USB or Joystick Port)

Keyboard & Mouse

haiyenle_1901

Regent cái 5.Hunting Unlimited 2009 không có link down mong bạn xem lại! Tks phát chúc topic ngày càng phát triển nhé! sr mình để nhầm cái link ảnh đợi tý mình fix ngay

Dezmond

mà game này do bạn up lên hả?? Chắc up lâu lắm mình up có mỗi cái file 100Mb mà mất gần 20'!

Các chủ đề có liên quan khác