philosopher hix hồi trước máy mình pen 3 250m 32 bit choi vitcity choi không lag 1 chút h máy pen 4 750m 64bit choi lag ác không hiểu tại sao pó tay luôn chạy có mổi vitcity thôi mà vẫn lag chạy xe dựt dựt khó chịu quá hix không bít ai có cách khắc phụt hem Có thể máy bạn vừa bị nhiễm virus rồi đó. hay cũng có thể CPU quá cao. Bạn cần scan lại toàn bộ máy tính, hay nếu CPU quá cao thì bạn cần xem lại quạt tản nhiệt cho CPU.

funfubi_yhdp

diệt vỉut rồi nhưng vẫn lag chạy xe nhanh thì mất hết khung cảnh đẹp nhà cửa nó mờ đj lái không dc j hết mới bật máy lên chơi cpu đâu có nóng đâu hjx

Cornell

philosopher diệt vỉut rồi nhưng vẫn lag chạy xe nhanh thì mất hết khung cảnh đẹp nhà cửa nó mờ đj lái không dc j hết mới bật máy lên chơi cpu đâu có nóng đâu hjx Bạn nhấn tổ hợp phím Ctrl + Alt + Del rồi chọn tab Performance xem nhiệt độ CPU là bao nhiêu?

Nếu giật bạn có thể dùng phần mềm giả lập card màn hình. Chi tiết bạn search trên mạng nhé.

gril_kieu_ki90

e bật GTA đang chơi rồi ra xem là CPU Usage 18 19 11 rồi lên 61% cứ vây. ó PF usage 438m

totals handles 7418 Threads 381 processes 31

physical memory total 777712 Available 376116 Sytem cache 477028

Commit Charge total 448424 limit 4973256 peak 526975

Kernel memory total 75676 paged 61300 Nonpaged 14373

e chơi GVA e bỏ pash adio luôn rồi mà vẫn hơi lag không ngon chút nào hjx

chỉ e cách khắc phụt dj

máy e p4 2.66 700m cash trong máy 64m mà hjx kì quá hồi trước máy e có 500m chạy ngon hơn bây h luôn p3 nữa chú (((

---------- Bài thêm lúc 00:23 ---------- Bài trước là lúc 00:20 ----------

sax gởi có 1 bai CPU 100%

lovingboyck5

philosopher e bật GTA đang chơi rồi ra xem là CPU Usage 18 19 11 rồi lên 61% cứ vây. ó PF usage 438m

totals handles 7418 Threads 381 processes 31

physical memory total 777712 Available 376116 Sytem cache 477028

Commit Charge total 448424 limit 4973256 peak 526975

Kernel memory total 75676 paged 61300 Nonpaged 14373

e chơi GVA e bỏ pash adio luôn rồi mà vẫn hơi lag không ngon chút nào hjx

chỉ e cách khắc phụt dj

máy e p4 2.66 700m cash trong máy 64m mà hjx kì quá hồi trước máy e có 500m chạy ngon hơn bây h luôn p3 nữa chú (((

---------- Bài thêm lúc 00:23 ---------- Bài trước là lúc 00:20 ----------

sax gởi có 1 bai CPU 100% Lỗi của bạn vừa rõ rồi nhé! CPU máy bạn quá cao. Bạn cần ra hàng bảo người ta thay cái quạt tản nhiệt cho CPU là được. Nên nhớ là kiểm tra hẳn ở cửa hàng đó luôn nhé.

tieuquy_h1k

5 bản gta mình có bản 3 VC SA ,3 bản à,ai có 1 ,2 cho xin với

---------- Bài thêm lúc 20:27 ---------- Bài trước là lúc 20:26 ----------

tun cos Là GTA 1-> 3 + Vice+ SA đấy ạ! cho xin với,mà bạn này là con gái hả??

timthuytinh_89

long1989z 5 bản gta mình có bản 3 VC SA ,3 bản à,ai có 1 ,2 cho xin với

---------- Bài thêm lúc 20:27 ---------- Bài trước là lúc 20:26 ----------

cho xin với,mà bạn này là con gái hả?? Lên google search đi bạn

the1lrbdch

éc google có khi ức chế lắm,down về lỗi không giải nén được,đã vậy không recovery nữa down 2 lần thấy cũng vậy pó hand.

đầu bài bác chẳng nói "thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!"

nguyên văn nhá

namviet_navico

long1989z éc google có khi ức chế lắm,down về lỗi không giải nén được,đã vậy không recovery nữa down 2 lần thấy cũng vậy pó hand.

đầu bài bác chẳng nói "thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!"

nguyên văn nhá Đó! Trên google đó bạn!

Nhiều link và link lỗi là 2 điều member sợ nhất!

som_mai

phj4nh_pr0_9x Đó! Trên google đó bạn!

Nhiều link và link lỗi là 2 điều member sợ nhất! vậy có cho link không hở bác cho đi bác

long1989z vậy có cho link không hở bác cho đi bác Nhưng mà mình down thử về mới có 2 part vừa lỗi tùm lum cả lên nên không đưa lên cho bác được

mjss_eh_dyamok

phj4nh_pr0_9x Nhưng mà mình down thử về mới có 2 part vừa lỗi tùm lum cả lên nên không đưa lên cho bác được thì đó sợ thế nên mới nhờ chủ topic chứ,down mấy lần gùi,toàn lỗi giải nén,khi thì virus,pó hand thật,chủ topic test dùm thì tốt quá,sẵn kiếm đưa lên trang đầu lun bác,mà down cái gta san hình như của bác này lun,ngon vãi,

chỉ có cái gtalll thì không down ỡ đây thôi,mà bản gtalll là bản gta liberty city hả bác,hay 2 bản này khác nhau

long1989z thì đó sợ thế nên mới nhờ chủ topic chứ,down mấy lần gùi,toàn lỗi giải nén,khi thì virus,pó hand thật,chủ topic test dùm thì tốt quá,sẵn kiếm đưa lên trang đầu lun bác,mà down cái gta san hình như của bác này lun,ngon vãi,

chỉ có cái gtalll thì không down ỡ đây thôi,mà bản gtalll là bản gta liberty city hả bác,hay 2 bản này khác nhau 2 cái đó là 1 bạn ạ

Mới tìm được bản này không biết ra sao. Thấy mấy người nước ngoài bình luận chơi ngon.

1 link có dung lượng 563MB.
Để down tốc độ premium bạn dùng Megakey, rõ hơn xem trên google nhé

quaquelhp

phj4nh_pr0_9x 2 cái đó là 1 bạn ạ

Mới tìm được bản này không biết ra sao. Thấy mấy người nước ngoài bình luận chơi ngon.

1 link có dung lượng 563MB.

Để down tốc độ premium bạn dùng Megakey, rõ hơn xem trên google nhé premium thì mình không cần đâu trung bình link mega này down cũng 250kb/s mà,mà bản này là gi thế bác,mình cần 1 với 2 thôi,bản khác có hết gùi,mà bác chưa test à,thôi để em test rồi cho bít là có ngon ko.nếu ngon em sẽ đề nghị bác edit link nó lên đầu bài

minhtoanwave

long1989z premium thì mình không cần đâu trung bình link mega này down cũng 250kb/s mà,mà bản này là gi thế bác,mình cần 1 với 2 thôi,bản khác có hết gùi,mà bác chưa test à,thôi để em test rồi cho bít là có ngon ko.nếu ngon em sẽ đề nghị bác edit link nó lên đầu bài Gta Liberty City bạn ạ! Mà sao lại nhẹ thế nhỉ. Bản gốc hơn 13GB cái này có 553MB. Chắc giải nén ra là lên hàng chục GB đó

Mà chắc là bản RIP nên nhẹ thế đó. Tất cả các forum ở Việt Nam cũng như thế giới chưa có link download nào mà nhẹ cả, toàn link gốc 13GB thằng nào chịu nổi chứ

Các chủ đề có liên quan khác