ang3ldr4g0nk1ng

Topic liên quan:

Gta Vice City upload by phj4nh_pr0_9x of VN-ZOOM!

Vì mình nén game này bằng phần mềm WinRar nên bạn nào chưa có phần mềm đó thì các bạn download tại

Link download game Full Audio 100% tested and working by me (New links 9-8-2011):

Mình thấy link AZsharing này down rất dễ nhưng nhiều bạn Phần mềm yahoo mình hỏi rằng down ở đây ra sao? Tiện đây mình chỉ dẫn luôn.

các bạn mở link lên rồi chọn Free download (hay Tải miễn phí), sau đó các bạn sẽ thấy 1 ô để ta nhập mã số vào. các bạn nhập số như trong hình rồi đợi 30s sẽ hiện ra nút Create Download Link (hay Tạo đường dẫn), cuối cùng nhấn nút Download có hình mũi tên hướng xuống dưới màu xanh.

Hiện tại mình vừa upload xong bản Full Audio cho GTA Vice City. Đảm bảo 100% có tiếng không thiếu bất cứ 1 tiếng gì kể cả tiếng rác loẹt xoẹt trên đường

Mình upload lên AZsharing để cho các bạn tải file với tốc độ cao nhất. Chỉ cần bỏ ra 30 phút là GTA Vice City vừa nằm gọn trong máy

File nhiệm vụ của GTA Vice City:

các bạn load về sau đó giải nén và copy vào D:\My Documents\GTA Vice City User Files

Chaschunka

Còn đây là bản nén 200 mb, sau khi giải nén : 1gb [Full game] Có Audio + Missions.Link :

Part 1 (80 mb) :

Part 2 (80 mb) :

Part 3 (80 mb) :

Dùng phần mềm nối file .001 (Tải ở trên)

buiquochuu_1982

Thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!

Bản này có 2 link no audio mở WMP chơi tẹt ga

Fillmore

Rất cảm ơn! E đang sưu tầm cho đủ bộ GTA!

Link ở bài cũ ngán down quá, chờ mãi tới hôm nay

Bickford

tun cos Rất cảm ơn! E đang sưu tầm cho đủ bộ GTA!

Link ở bài cũ ngán down quá, chờ mãi tới hôm nay Sưu tầm cơ à? Được nhiều chưa bạn? Nếu mình mà cũng sưu tập được như bạn thì mình cũng sẽ upload đủ bộ với ít link down nhất cho các bạn!

Link ở bài cũ là link Mediafire mà, có gì mà ngán chứ bạn!

Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn!

Tiis

tun cos Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn! 5 phần đầu

GTA 1->4 + GTA SA là 5 phần.

Mà SA chơi bị treo thì chơi GTA 4 kiểu gì ?

huu.letrong

rongro 5 phần đầu

GTA 1->4 + GTA SA là 5 phần.

Mà SA chơi bị treo thì chơi GTA 4 kiểu gì ? Là GTA 1-> 3 + Vice+ SA đấy ạ!

tun cos Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn! Mình thấy Gta Sanandreas là game hay nhất mà. Cái Gta Vice City bản đồ bé hơn nhiều so với Gta Sanandreas. Mấy cái game Gta còn lại mình chưa chơi bao giờ không biết có hay không?

Đúng game hay nhất lại không chơi được

Alison_Blog

son_vip_nb97 Ai có link download GTA 1-4 ko? Cái đó bạn có thể search trên mạng là được mà. Nhiều lắm!

si.roho

antiask Còn đây là bản nén 200 mb, sau khi giải nén : 1gb [Full game] Có Audio + Missions.Link :

Part 1 (80 mb) :

Part 2 (80 mb) :

Part 3 (80 mb) :

Dùng phần mềm nối file .001 (Tải ở trên) Mo file nay nhu the nao dey ong?

chaoslegionlion

LPfan Mo file nay nhu the nao dey ong? Dùng phần mềm nối file đuôi 001,002 đấy bạn à tải ờ đây

phi_lehoang

Có nhiều nv trong gta-Vc mình không biết làm tính nhờ các bạn hướng dẫn.

Có ai giúp ko? để mình đặt câu hỏi.

hieucom5196 Nói thật là bản này mình không biết chơi tí nào. Có ai biết chỉ mình với Bạn đi làm nhiệm vụ thôi. Nhìn trên bản đồ thấy chỗ nào nó có màu hồng thì đến đó và nhận nhiệm vụ để làm.

=============

tthienphuc12345 Có nhiều nv trong gta-Vc mình không biết làm tính nhờ các bạn hướng dẫn.

Có ai giúp ko? để mình đặt câu hỏi. Có file nhiệm vụ ở trong bài rồi đó bạn! Bí nhiệm vụ nào down cái nhiệm vụ đó về là hoàn thành

ngocanh_2311

hix hồi trước máy mình pen 3 250m 32 bit choi vitcity choi không lag 1 chút h máy pen 4 750m 64bit choi lag ác không hiểu tại sao pó tay luôn chạy có mổi vitcity thôi mà vẫn lag chạy xe dựt dựt khó chịu quá hix không bít ai có cách khắc phụt hem

Các chủ đề có liên quan khác