Đầu tiên xin chào tất cả các bạn

Hôm nay mình xin làm 1 bài chỉ dẫn các bạn chơi GTA bản SanAndreas online!

Đầu tiên là client các bạn nào có rồi khỏi download nha, nếu chứ có thì mình xin trích client của bác phj_4nh_pr0 cho các bạn dow

Pass Unlock Mediafire: ketnooi.com/forum

Trang này có cái hay là nếu anh em nào thường xuyên download vào ban đêm thì sướng lắm vì khoảng thời (gian) gian đó down với tốc độ Premium (thường thì Free cũng vừa nhanh chóng mặt, còn Premium thì.... )

Cài xong client thì các bạn download cổng game về nha các bạn có 2 các download

Link 1 Download từ trang chủ
Cổng game này mình vừa test chơi rất đỡ lag

Link 2

Cách cài đặt next 3 cái tới phần như hình bạn chọn đường dẫn tới file client bạn vừa cài đặt.

Vậy là xong bạn chỉ cần chạy biểu tượng để chơi thôi

Một số hình ảnh (hơi ít bữa nào rãnh up thêm )
1 đống map tha hồ lựa chọn

Chú ý mới nếu bạn mới chơi lần đầu nó sẽ load hơi lâu vì nó download map về tương tự như garena vậy đó.

nói chung là nó rất vui có đủ súng và nhiều thể loại lựa chọn

như đặt bomb, cướp cờ, đua xe, .......

anhbang821987

Đây có phải là GTA San Andreas Multiplayer ko? Nếu không phải thì để t còn down, chứ t có sẵn 1 cái cũng là online rồi, chỉ tổ chơi server nước ngoài nên ping cao khủng khiếp :/

girl_dontcry

ecrvtbyn Đây có phải là GTA San Andreas Multiplayer ko? Nếu không phải thì để t còn down, chứ t có sẵn 1 cái cũng là online rồi, chỉ tổ chơi server nước ngoài nên ping cao khủng khiếp :/ mình không rành nhưng cổng này chơi rất hay viết tắt của tập đoàn nó là MTA .

link trang chủ

moitinhlx

test ngay đây máy nhà mình chơi bùnh thường thì ngon mạng cũng tốt chắc hơi bản này không lag đâu nhỉ

kun_nhox

hieuchua11 tưởng gì , share xừ cái link MTA từ đầu để còn biết luôn mà còn phải up lên MF làm gì @@ không up mấy đại ca hỏi có link MF không

còn up thì mấy đại ca phê phán

hết biết đường đỡ

---------- Bài thêm lúc 18:38 ---------- Bài trước là lúc 18:39 ----------

duc4295 cái này mới nè bây h mới bít gta sa chơi được online hay lắm bạn thử đi

tuankiet7687

mà thấy hồi trc có topic nói về online rồi mà h lại tiếp nên vào xem có gì mới thôi trả có ai đại ca ở đây cả

le_tuandt_2503

bác slimif ơi em xài laptop chơi được ko??? Ram máy em là 4GB , ổ cứng còn dư 400 GB , windows 7 64 bit , hok biết em chơi được hok , nếu được thi nói em em down nha, tks bác

just_flying

mrnhan33 bác slimif ơi em xài laptop chơi được ko??? Ram máy em là 4GB , ổ cứng còn dư 400 GB , windows 7 64 bit , hok biết em chơi được hok , nếu được thi nói em em down nha, tks bác

cấu hình ngon thế dư xăng qua cầu

hoa_ngoclan

jincoi Chủ topic ơi. Sao cái part 4 bị lỗi thế lỗi gì bạn corupt file hay download không dc vậy bạn

---------- Bài thêm lúc 20:31 ---------- Bài trước là lúc 20:34 ----------

son_vip_nb97 Giờ nó còn hoạt động không hả chủ thớt Cổng game này còn lớn hơn vinagame nữa bạn ơi đừng lo đóng cửa

tienvu2812

Giải nén đến part 4 thì lỗi bạn ạ. Hix đang ghiền. Mình down part4 o AZS giải nén thì lỗi

Các chủ đề có liên quan khác