gifts_for_nemo

ReG.KeY.MachinE

Thực ra mình cũng chả biết gọi nó là cái gì sất, nghĩa là chỉ cần đánh hvtx... thôi là nó vừa ra hvtxxvth rồi, nghĩa là lượng người Search cái name của anh ý là rất lớn o_O. Sau đó nữa, Search hẳn thì kết quả đầu tiên sẽ là High.Speed.Game.Torrent.HVTXXVTH, thật là vãi.

Mà cái Sign có Emoticon kia chắc là vOzer hả . Cái emo này là emo popo. Đâu phải sở hữu riêng của vốt dơ

quaquelhp

hiện tại thì không bị lỗi game nào, thks, topic rất ý nghĩa đối với những ai gặp game lỗi

Turner

Nếu chơi halo 2 trên PC

Ram có 512MB, Card màn hình 64 MB.

Bác có tiền thì giúp em giải quyết

Nếu không close topic thôi

Nana_InLove

brotherno.2 Cái emo này là emo popo. Đâu phải sở hữu riêng của vốt dơ Sự thật là nhìn thấy emo Popo là nghĩ tới F17 .

Thật đấy . Áp dụng cho rất rất rất nhiều người biết tới F17, dù gắn bó hay không với vOz .

Mà ngoài vOz ra thì theo mình biết bh chả Forum nào dùng cả .

abc_teen

ReG.KeY.MachinE

Sự thật là nhìn thấy emo Popo là nghĩ tới F17 .

Thật đấy . Áp dụng cho rất rất rất nhiều người biết tới F17, dù gắn bó hay không với vOz .

Mà ngoài vOz ra thì theo mình biết bh chả Forum nào dùng cả . chiplove.biz lol củ chuối vãi

---------- Bài thêm lúc 19:10 ---------- Bài trước là lúc 19:08 ----------

cumibu Nếu chơi halo 2 trên PC

Bác có tiền -wtf thì giúp em giải quyết

Nếu không close topic thôi mình có vấn đề về đọc hiểu hay bạn bị điểm dưới trung bình môn văn nhỉ

---------- Bài thêm lúc 19:13 ---------- Bài trước là lúc 19:10 ----------

ReG.KeY.MachinE

Bạn Download File sau đây về nhé
Code: http://www.mediafire.com/?ib7239bteiwjic6 Nếu vẫn bị lỗi thì đơn giản là Gỡ game ra cài lại để nó Fix file "plrskill.cpp" bị lỗi . Đơn giản là chỉ cần patch bản vá 1.10 trở lên là được bác ạ!

coc_trau

anhduy200898 Nghĩa là mình phải tìm Cr-ack khác hả Bác Bạn đang nói tới game nào? .

cumibu Nếu chơi halo 2 trên PC

Bác có tiền thì giúp em giải quyết

Nếu không close topic thôi tui không KẾT chửi những người như bạn.

Có KẾT thì tự lên Trần Anh nâng cấp cái máy đấy.

Còn không thì ngồi mà chơi Mario.

Đây thuộc về vấn đề máy bạn không chơi nổi chứ bản thân nó không gặp lỗi.

Đừng Spam nhảm giùm .

Tội đ' gì phải Close Topic vì cái thứ bẩn thỉu bạn đưa ra .

brotherno.2 Đơn giản là chỉ cần patch bản vá 1.10 trở lên là được bác ạ! Mình chưa đụng tới bản "Fury Within", nên không Search Patch vì sợ không có Cr-ack nên mới phải dùng cái Un-Official Patch trên kia .

Chứ thực ra Patch chuẩn thì vẫn tốt hơn.

Thank

P/s: Mà thấy ông ghost trên Avatar là ông gì Rank cao lắm cơ mà, sao lại phải dùng nick phụ thế .

timthuytinh_89

anhduy200898 Nhưng nếu em không Cr-ack thì không chơi được Bạn down patch 1.11b ở đây

---------- Bài thêm lúc 19:24 ---------- Bài trước là lúc 19:21 ----------

ReG.KeY.MachinE

Bạn đang nói tới game nào? .

tui không KẾT chửi những người như bạn.

Có KẾT thì tự lên Trần Anh nâng cấp cái máy đấy.

Còn không thì ngồi mà chơi Mario.

Đây thuộc về vấn đề máy bạn không chơi nổi chứ bản thân nó không gặp lỗi.

Đừng Spam nhảm giùm .

Tội đ' gì phải Close Topic vì cái thứ bẩn thỉu bạn đưa ra .

Mình chưa đụng tới bản "Fury Within", nên không Search Patch vì sợ không có Cr-ack nên mới phải dùng cái Un-Official Patch trên kia .

Chứ thực ra Patch chuẩn thì vẫn tốt hơn.

Thank

P/s: Mà thấy ông ghost trên Avatar là ông gì Rank cao lắm cơ mà, sao lại phải dùng nick phụ thế .
Bị ban vĩnh viến rồi

thuyxinhgai2411

• Game bị lỗi: Napoleon Total war

• Mô tả lỗi: báo lỗi k đọc được 1 số file khi đang cài đặt

• Lỗi phát sinh khi: phát sinh khi cài đặt

• Hệ điều hành: Xp

• VGA: Intel Core 2 duo E7300

• RAM: 2 Gb

• Nguồn Download Game:

• Miêu tả linh tinh: khi cài gần xong nó bắt cho disk 1 vào thì báo lỗi không đọc được file, yêu cầu retry hay igrone

sau khi igrone thì lúc vào game nó báo thế này

mong bạn chỉ dùm

Jen_lovely

lo_bich1234 • Game bị lỗi: Napoleon Total war

• Mô tả lỗi: báo lỗi k đọc được 1 số file khi đang cài đặt

• Hệ điều hành: Xp

• VGA: Intel Core 2 duo E7300

• RAM: 2 Gb

• Nguồn Download Game:

• Miêu tả linh tinh: khi cài gần xong nó bắt cho disk 1 vào thì báo lỗi không đọc được file, yêu cầu retry hay igrone

sau khi igrone thì lúc vào game nó báo thế này

mong bạn chỉ dùm bài mình post mà

Bạn tắt hết antivirus rồi cài game

hoangbeodng Game Gatling Gears không save game được..lỗi save game is corupt...Giúp ! Mình nghĩ bạn nên điền đầy đủ thông tin theo mẫu để chủ thread có thể giúp đỡ bạn dễ dàng hơn.

buiquangvinh_88

Chủ thớt có biết cách sữa lỗi game online không vậy, có down game online nước ngoài về nhưng tới khúc đăng nhập là bị văng ???

master_boy_s2

khanh8609 Chủ thớt có biết cách sữa lỗi game online không vậy, có down game online nước ngoài về nhưng tới khúc đăng nhập là bị văng ??? Vài Chú ý nho nhỏ

• Xin hãy PM/Comment lịch sự chút, nhớ tiếng Việt có dấu .

• Không BUZZ Dưới tất cả trường hợp. Phần mềm Không thấy trả lời thì để đó, Comment lên Forum mình sẽ Check sau vì mình đang bận .

• Kiến thức của mình chỉ đủ dùng, chưa phải là trùm. Có những thứ mình có thể sẽ không biết, mong các bạn thông cảm .

• Hỗ trợ Online cần hẹn trước ... .

• Không chịu trách nhiệm các lỗi linh tinh như Cấu hình, ViRUS...

• Không chịu trách nhiệm hỗ trợ các lỗi về Giả lập như PSP,NDS...
• Không hỗ trợ lỗi Game Online.

Cute_Sky

Game bị lỗi: Bulletstorm RUS/ENG Repack by Ultra MediaFire Links

• Mô tả lỗi: báo lỗi khi giãi nén đến 47.1% thì nó hiện ra dòng Srep ....toàn chữ tiếng gì mình không ghi ra được

• Hệ điều p

sr cấu hình máy mình mạnh > mình không biết ghi cấu hình > có thể chơi mấy game crys 1 2 fanr max đồ họa ^ ^ chủ thớt giúp dùm nha

---------- Bài thêm lúc 10:21 ---------- Bài trước là lúc 10:20 ----------

• Mô tả lỗi: báo lỗi khi seup đến 47.1% thì nó hiện ra dòng Srep ....toàn chữ tiếng gì mình không ghi ra được

• Hệ điều Xp

sr cấu hình máy mình mạnh > mình không biết ghi cấu hình > có thể chơi mấy game crys 1 2 fanr max đồ họa ^ ^ chủ thớt giúp dùm nha

b0y_kut3_pr0_8x

thanhvan90 Game bị lỗi: Bulletstorm RUS/ENG Repack by Ultra MediaFire Links

• Mô tả lỗi: báo lỗi khi giãi nén đến 47.1% thì nó hiện ra dòng Srep ....toàn chữ tiếng gì mình không ghi ra được

• Hệ điều p

---------- Bài thêm lúc 10:21 ---------- Bài trước là lúc 10:20 ----------

• Mô tả lỗi: báo lỗi khi seup đến 47.1% thì nó hiện ra dòng Srep ....toàn chữ tiếng gì mình không ghi ra được

• Hệ điều Xp

sr cấu hình máy mình mạnh > mình không biết ghi cấu hình > có thể chơi mấy game crys 1 2 fanr max đồ họa ^ ^ chủ thớt giúp dùm nha Bạn không đọc được thì bạn chụp lại đi

bangnhan_3010

brotherno.2 Bạn không đọc được thì bạn chụp lại đi hok biết chụp hình Y_Y nó báo lỗi ra chữ tiếng ira irac gì đấy ^ ^ nếu mà tiếng anh thì mình biết rồi

Các chủ đề có liên quan khác