maybe_Iloveyou

.Hảo Huỳnh :").
▂▅▆▇[Heal.Center]▇▆▅▂

---
@Moderator:Bên f488.Thắc mắc/Hỏi đáp Post lẻ tẻ,khó tổng hợp riêng 1 Topic,mà cũng ít ai để ý.Bên này đông hơn,xin phép Mod nhé,đừng Move

---

---
Bạn đang dính mắc ...
Không thể cài Game ?
Cài Game thì bị báo lỗi ?
Game không chạy ?
Chạy Game thì bị báo lỗi ?
Máy báo lỗi khi cài Game ?
Máy báo lỗi khi Giải nén ?
... ---

---
Làm sao để sửa lỗi đây ?

...

...

...

...

Hãy đến với Heal.Center
Phòng Hỗ trợ Gamer trực thuộc ReG.KeY.MachinE

About MeCách chơi Game của mình là chóng chán, dễ nản, KẾT Cheat... Nên thường chơi Game rất dễ bỏ Game, không bao giờ chơi lại. Nhưng luật của mình là vừa lỗi thì phải sửa bằng được, sửa rồi mới chơi được, còn chơi hay hay không thì xóa sau .

----

Kinh nghiệm sửa lỗi Game cũng không phải gà mờ, đủ để đáp ứng nhu cầu của các bệnh nhân .

---

Về ý nghĩa của ReG.KeY.MachinE thì nó có nghĩa là cỗ máy đăng ký Key Bản quyền ==". Đây là Nick mình lập từ hồi VnZ rộ lên phong trào tạo máy ảo đăng ký Key NIS rồi share chùa, không ngờ tất cả người hưởng ứng nhiệt liệt, gia tăng tâm huyết của mình đối với Forum nên Nick tồn tại tới ngày hôm nay =='. Sau này Norton Fix vụ đó nên hết công ăn chuyện làm . Nhiều lúc vẫn thấy cái tên Nick nó bừa bựa...

---

---

Rất đơn giản - Hãy viết Đơn theo mẫu sau

Điền đúng đơn như sau để Heal.Center có thể bắt bệnh cho bạn nhanh nhất, tiện cho cả hai bên.

Những trường hợp kêu lỗi mà không điền đúng mẫu, Heal.Center không chịu trách nhiệm giải đáp.

Ở đâu cũng có luật của nó, bạn ghi linh tinh lủng củng chính là đang không tôn trọng bạn trước.

Heal.Center cũng không lý gì phải tôn trọng bạn khi bạn vừa không biết mình là ai . • Game bị lỗi: ...(tên Game - CoD,PvZ...)....
• Mô tả lỗi: ...(nếu có báo lỗi hãy ghi đầy đủ, chính xác lên; tốt nhất là nếu biết thì chụp ảnh màn hình. Không báo lỗi gì hết thì ghi như vậy)...Kể cả lỗi tiếng Anh cũng cố gắng so đo cho đúng rồi mới Post... Vì dù chỉ sai hay thiếu 1 chữ cũng làm khó thêm cho chuyện của mình
• Lỗi phát sinh khi: ...Lúc chạy game thì bị lỗi, làm gì đó trong Game(Bán đồ, Load Save...) thì bị lỗi...
• Hệ điều hành: ...(XP,ViSTA,Se7eN,Mac...)...
• VGA: ...(Tên Card Đồ Họa. Chính xác tên )...
• RAM: ...(1Gb,2Gb...)...
• Nguồn Download Game: ... Có thể đưa Bài viết vừa sẻ chia link Download đó, hay đưa Torrent. Nếu cài ở đĩa Game thì ghi như vậy ...
• Miêu tả linh tinh: ...

Mình sẽ cố gắng tìm lỗi + chỉ dẫn sửa lỗi cho các bạn càng sớm càng tốt

---

---
Chế độ Hỗ trợ Đặc biệt
• Nếu thấy Yahoo Chữ ký mình Online, các bạn bấm vào, chọn App. và Chat. Chú ý là không BUZZ. BUZZ Mình chặn Nick luôn vì hay nghe nhạc . Như vậy sẽ tiện và nhanh hơn cho cả hai .

---

• Đối với các ca đặc biệt khó hay Đối với gà mờ: Hỗ trợ Online qua TEAMViEWER - Chỉ tương KẾT với bản Portable, download tại . Lưu ý là hẹn hò trước qua Yahoo nhé .
Cách sử dụng Teamviewer: Updating... ---

---
Phát Thuốc cho khách vãng lai
Do tính chất của chuyện FiX Game, 10 người cài Game may ra mới có 2,3 người bị lỗi nên Topic rất dễ chìm. các bạn thanh niên đi qua Spam hộ mình phát để Topic được kéo lên, Heal.Center hứa sẽ Click THANK nhiệt liệt cảm tạ các bạn . ---

---
Vài Chú ý nho nhỏ

• Xin hãy PM/Comment lịch sự chút, nhớ tiếng Việt có dấu .

• Không BUZZ Dưới tất cả trường hợp. Phần mềm Không thấy trả lời thì để đó, Comment lên Forum mình sẽ Check sau vì mình đang bận .

• Kiến thức của mình chỉ đủ dùng, chưa phải là trùm. Có những thứ mình có thể sẽ không biết, mong các bạn thông cảm .

• Hỗ trợ Online cần hẹn trước ... .

• Không chịu trách nhiệm các lỗi linh tinh như Cấu hình, ViRUS...

• Không chịu trách nhiệm hỗ trợ các lỗi về Giả lập như PSP,NDS...

• Không hỗ trợ lỗi Game Online. Xin hãy kiểm tra trước, nếu bạn không chắc chắn về Cấu hình máy của bạn, vì thực tế sẽ có một số trường hợp các bạn kêu Game bị lỗi nhưng thì ra máy bạn quá yếu và không thể chạy được Game . Chúng ta Check rất đơn giản thôi, bằng cách sau đây .

• Tải bộ cài về. File do Heal.Center Upload, không có virus . Pass Download "heal.center".

• Cài đặt Java chắc cũng không cần nói nhiều . Trước khi cài Java nhớ tắt hết trình duyệt Web đi là tốt nhất .

• Sau đó lên trang Web

• Đây là trang Web có lịch sử cũng vừa khá lâu và rất nổi tiếng . Danh sách cấu hình game được Update thường xuyên. Nó sẽ gửi lệnh yêu cầu về máy bạn và so sánh với cấu hình của Game. Nếu đạt Minimum System Requirement là có thể chơi rồi, nếu không đạt thì thôi chia buồn bạn nhé , nâng cấp Cấu hình đi hay chọn Game khác vừa tầm .

• Cách sử dụng trang CanYouRunIt chắc nhắm mắt cũng có thể thao tác nhỉ . Chúc bạn may mắn . ---

---
Các địa chỉ Download Uy tín tại VnZ

Xin Game/ Down Game từ các Topic này đều là các thành viên Rank cao, nguồn Game của họ rất uy tín . Hơn nữa những Topic này thường vừa được Heal.Center... Test trước cả rồi . Rất ít khi có lỗi thuộc về Game, chủ yếu là lỗi của máy .

---
Highspeed.Game.Torrent (Topic Yêu Cầu) của HVTXXVTH-
Highspeed.Game.Torrent (Topic Cập nhật Game bm tấn) của HVTXXVTH-
Topic Game Portable của quachsisi -
Dàn Repack của Mod kaka_francesco -
Tổng hợp Game - Link FiLESONiC của nevercry1 -
updating...

---

---
Tiêu chí Hỗ trợ

...
" Nếu còn có Giải pháp sẽ giúp tới khi chơi được thì thôi "

---

---
Chúc may mắn

Generosb

chưa bị lỗi game bao giờ

nhưng thấy topic cũa bác rất có ích

mà hình như nhầm box rồi :p

Parkins

• Game bị lỗi: Transformer war for cybertron

• Mô tả lỗi: .phần mutiplayer tự nhiên có 4 accounts không vào được, không xóa được, không chơi được

• Hệ điều hành: Window 7

• VGA: intel(R) core i5

• RAM: 2GB

• Nguồn Download Game: Cài bằng đĩa

• Miêu tả linh tinh: không có

anhduy200898 • Game bị lỗi: Transformer war for cybertron

• Mô tả lỗi: .phần mutiplayer tự nhiên có 4 accounts không vào được, không xóa được, không chơi được

• Hệ điều hành: Window 7

• VGA: intel(R) core i5

• RAM: 2GB

• Nguồn Download Game: Cài bằng đĩa

• Miêu tả linh tinh: không có Bản Cr.a.ck không thể chơi được Multiplayer bạn nhé .

phungheon

brotherno.2 Topic hơi ế nhỉ 10 Người chơi thì chắc chỉ có khoảng 2,3 người gặp lỗi mà ^^.

Thank vừa Up hộ mình Topic.

Colhoun

• Game bị lỗi: Diablo II The Fury Within

• Mô tả lỗi: sử dụng skill biến hình của Druid sau khi nâng max thì nó báo:

"Assertion failled

Expression: nWolfBonus>=0 && nWolfBonus<=Max_Skill_Level - Max_Skill_Base_Level"

• Hệ điều hành: windows 7

• VGA: Intel(R) HD Graphics (onboard)

• RAM:2Gb

• Nguồn Download Game: mysamsung.vn

Fenton

Hiendat1 • Game bị lỗi: Diablo II The Fury Within

• Mô tả lỗi: sử dụng skill biến hình của Druid sau khi nâng max thì nó báo:

"Assertion failled

Expression: nWolfBonus>=0 && nWolfBonus<=Max_Skill_Level - Max_Skill_Base_Level"

• Hệ điều hành: windows 7

• VGA: Intel(R) HD Graphics (onboard)

• RAM:2Gb

• Nguồn Download Game: mysamsung.vn Bạn Download File sau đây về nhé
Code: http://www.mediafire.com/?ib7239bteiwjic6

• Pass Download:heal.center - File do chính mình Upload, không có ViRUS nhé .

• Download về, copy vào thư mục cài Game.

• Có hỏi gì thì "Yes and Replace", không thì thôi .

• Chuột phải vào File "DLOAD.exe", chọn "Run as Administrator".

• Chơi như bình thường .
Chú ý: Nếu vừa chơi bình thường thì từ đây về sau chỉ chạy Game bằng file "DLOAD.exe". Chạy bằng đường dẫn Desktop hay File game cũ là lại bị lỗi . Nếu vẫn bị lỗi thì đơn giản là Gỡ game ra cài lại để nó Fix file "plrskill.cpp" bị lỗi .

rosewillow27

HVTXXTVH Chúc cho topic ngày một hưng thịnh Em là em học ở anh được hơi bị nhiều .

Nhờ có anh Design cái Page 1 cẩn thận mà em biết cách trình bày đẹp mắt gọn gẽ lịch sự .

Nhờ có anh Post một đống Game mà em được tăng độ kính vừa đấm vừa xoa

Nhờ có anh Post một đống Game mà dân tình họ kêu lỗi, em mới thành thạo về cài và sửa Game .

Nhờ có anh lập cái Topic đấy mà em mới Spam lên Rìu bạc đôi, tạo công ăn chuyện làm .

Nhờ có anh lập cái Topic đấy mà em mới biết uTorrent nó là cái gì .

Nhờ có Google set tiền tố "high speed game torrent hvtxxvth" (ngưỡng mộ) mà em mới quyết tâm làm được cái gì đó cho đời, nên lập Topic FiX Game

---

Tổng cộng xin nhận của tại hạ 6 lạy .

kura_ngo

ReG.KeY.MachinE

Nhờ có Google set tiền tố "high speed game torrent hvtxxvth" (ngưỡng mộ) mà em mới quyết tâm làm được cái gì đó cho đời, nên lập Topic FiX Game

---

Tổng cộng xin nhận của tại hạ 6 lạy . Set tiền tố đâu

brotherno.2 Set tiền tố đâu Thực ra mình cũng chả biết gọi nó là cái gì sất, nghĩa là chỉ cần đánh hvtx... thôi là nó vừa ra hvtxxvth rồi, nghĩa là lượng người Search cái name của anh ý là rất lớn o_O. Sau đó nữa, Search hẳn thì kết quả đầu tiên sẽ là High.Speed.Game.Torrent.HVTXXVTH, thật là vãi.

Mà cái Sign có Emoticon kia chắc là vOzer hả .

Các chủ đề có liên quan khác