goku_007 các bạn thử link này nhé không thể đỡ được bác ạ toàn wrong code mới sợ chứ mà thằng em thử đi thử lại cả chục lần rồi T_T mắt thằng em cũng 10/10 đấy chứ hok phải đui chột gì đâu T_T

katorj_u_a

™†_¶v¶îЌμ_†™ Chuẩn , chơi game thì cứ full mà táng chơi offine thì cần gì full, Fullrip hay repack là qua chủn rồi

Daunte

Theo mình thì 100% các bạn nên down các bản Repack( Full-Rip ) Trên các 4rum vì:

--Dung lượng cực kì nhỏ gọn so với bản gốc

--Tiết kiệm thời (gian) gian khi down

--Nội dung thì đầy đủ hoàn toàn so với bản gốc

--Đã được người up Test

1 số nơi bán đĩa game người ta đều dùng các bản repack này để tiết kiệm cho người mua <-- Chỉ những cửa tiệm chân chính và liêm khiết thôi

toi_la_viet_anh

anhbinxx Mình nhập catcha mà nó cứ wrong wài. Kô tài nào down được. Hix chắc nó làm thế để cố tình bắt mình lập acc để down

thien_tinh_nho

™†_¶v¶îЌμ_†™ Chuẩn , chơi game thì cứ full mà táng chơi offine thì cần gì full, Fullrip hay repack là qua chủn rồi

goku_007 các bạn thử link này nhé [dlgames4free.blogspot.com]-KaOs.part15.rar

Mình kô down được. Giúp mình với. Nhập catcha nó báo wrong wài àh.

uyenchuongsgn

anhbinxx [dlgames4free.blogspot.com]-KaOs.part15.rar

Mình kô down được. Giúp mình với. Nhập catcha nó báo wrong wài àh. mình cũng vậy. hay bạn down bản mình vứ up lại đi?

monkey_tn551

Repack: lược bỏ âm thanh và video. Thường để lại tiếng Anh và tiếng Nga.

Full-rip: không lược bỏ gì cả.

cái này thì đồng ýz. con nói Repack = Full Rip thì thấy không đúng lắm

goku_007

chơi offine thì cần gì full, Fullrip hay repack là qua chủn rồi

Thế game online thì mới cần full ak` , game online làm gì có rip với re-pack ^^!~

quabongvang

™†_¶v¶îЌμ_†™ Thế game online thì mới cần full ak` , game online làm gì có rip với re-pack ^^!~ ặc...ko hỉu mình rùi, vd như Call of Duty mún chơi online bạn tải bản rip à?

toybox_jaychou

sympathize không biết chừng nào công nghệ tien tiến cho mấy cái máy card on chơi được những game này nhẫy Có cái card VGA mua không nỗi à

ai bảo lúc mua máy tìm mainboard có VGA onboard làm gì tìm main không có VGA onboard ấy

Kanan

noahdaniel163 Có cái card VGA mua không nỗi à

ai bảo lúc mua máy tìm mainboard có VGA onboard làm gì tìm main không có VGA onboard ấy
tưởng ai cũng giàu như bạn à?

doantiencuong87

khanh28112004 part 39 khong co ban oi, up lai dum minh di, thank mình không còn giữ part39. bạn vui lòng down bản Full hay bản Full rip nhé!

Các chủ đề có liên quan khác