Do mình thấy trên google rất hiếm có bốn bản half life này nên hôm nay mình quyết định sẽ up lên cho tất cả người thưởng thức
Half Life Game Of The Year

Năm 1998 là năm đánh dấu những sự chuyển biến lớn trong làng game, khi thị trường game liên tục cho ra đời những suất phẩm game mới như Thief: The Dark Project, Grim Fandango, và phiên bản Starcraft: Brood War. Tuy nhiên, chắc chắn hầu hết trong chúng ta sẽ không ai có thể quên được một game vừa từng mang lại một cơn sốt lớn trong làng game, một tên tuổi vượt lên tất cả các game cùng thể loại và luôn “đáng để chơi”, đó chính là đứa con tinh thần của hãng Sierra Entertainment : Half – Life

2Half Life Opposing Force

Trở lại khu nghiên cứu Black Mesa với vai trò là một trong những chuyên gia quân sự nhận lệnh tiêu diệt Gordon Freeman. Trải nghiệm một chương hoàn toàn mới về chơi đơn. Đối mặt với những kẻ thù ngoài hành tinh đáng sợ cũng như thử nhiệm với nhiều quân trang mới. Được nhận danh hiệu “Trò chơi của Năm” bởi Academy of Interactive Arts and Sciences.

3Half Life Blue Shift

Được tạo bởi Gearbox Software và được phát hành ban đầu vào năm 2001 dưới dạng một add-on cho Half-Life, Blue Shift là sự trở lại khu nghiên cứu Black Mesa trong đó bạn nhập vai Barney Calhoun, một nhân viên bảo vệ an ninh vừa trợ giúp Gordon thoát khỏi nhiều tình huống khó khăn.

4Half life decay(bản nì rất khó kiếm)

Trong half life này bạn sẽ nhập vai hai nhân vật một lúc có thể chơi online phối hợp tác chiến

link cả 4 bộ

dow về giải nén chém lun khỏi cài

Half life 1.1

Half life 1.6 (nên dow bản này)

Các bản mod cho half life

1 Shilt two

Có thể nói đây là half life blue shift episode 2 nhưng chỉ là bản mod

Đã test

razvanvoicu79

VN-zombie cho cái link MF nào, nhìn link 4share nản quá trời 4share là host ngon nhất vietnam rồi đó ông ơi kiếm acc vip mà dow đi

nhocsieuway24

Juskent mấy bản này có hỗ trợ màn HD không bạn? chứ màn HD mà chơi game 3:4 thì chán lắm mấy bản này không cần hỗ trợ màn HD gì cả game rất hay trừ cái decay bạn bấm phím g để đổi nhân vật nha

decay bạn phải điều khiển hai nhân vật đó

Quinn

tớ có thể chép thêm Half Life Decay vảo bộ cài Half Life được không vậy tớ có bộ cài 3 bản rồi chỉ không có Half Life Decay thôi,

àh game này chạy được trên windows 7 đó

jade.quach

trumxahoiden tớ có thể chép thêm Half Life Decay vảo bộ cài Half Life được không vậy tớ có bộ cài 3 bản rồi chỉ không có Half Life Decay thôi,

àh game này chạy được trên windows 7 đó bạn dow về trong tập tin bạn dow về của mình có half life decay đó bạn nhìn kĩ cop vào thư mục game của bạn rồi changame chơi

Bricriu

vậy àh, tớ down về rồi nhưng sao tớ bấm rồi mà nó không ra 2 người nhỉ tớ xem trên youtube nó ra 2 người mà

nếu chuyển nút về mặc định thì là nút nào vậy bấm hết các nút trên bàn phím mà không ra 2 người

Aldrik

trumxahoiden vậy àh, tớ down về rồi nhưng sao tớ bấm rồi mà nó không ra 2 người nhỉ tớ xem trên youtube nó ra 2 người mà

nếu chuyển nút về mặc định thì là nút nào vậy bấm hết các nút trên bàn phím mà không ra 2 người bạn vào phần lan game đừng chọn new game nha cái này bạn unloks từng map một bạn có thể nhập vai cả alien cơ

---------- Bài thêm lúc 09:05 ---------- Bài trước là lúc 07:14 ----------

sẽ update thêm half life 1.6 trong thời (gian) gian sớm nhất

tran_du

đã ra 2 người rồi nhưng chỉ điều khiển được 1 người thôi người còn lại nó đứng im như tượng chỉ tớ nút đổi người và

điều khển cả 2 người là nút nào vậy, à Half Life Decay không chép được vào bộ cài 3 game Half Life của tớ cho cả vào

setup Half Life +cs mà không được

trumxahoiden vừa ra 2 người rồi nhưng chỉ điều khiển được 1 người thôi người còn lại nó đứng im như tượng chỉ tớ nút đổi người và

điều khển cả 2 người là nút nào vậy, à Half Life Decay không chép được vào bộ cài 3 game Half Life của tớ cho cả vào

setup Half Life +cs mà không được nút g dổi người

heocon_lovelove

các bạn tải bản này về chơi cần chú ý : đổi tên thư mục half life decay thành decay mới có thể sử dụng đổi người phím để đổi là G

bản này vừa test chạy tốt trên windows 7

JULIET_0

trumxahoiden các bạn tải bản này về chơi cần chú ý : đổi tên thư mục half life decay thành decay mới có thể sử dụng đổi người phím để đổi là G

bản này vừa test chạy tốt trên windows 7 thacks bạn vừa test hộ mính

xaanh22

thế new game không chơi được hả bạn hay phải unloks hết tất cả các màn chơi mới được àh nó yêu cầu phải 2 người mới cho chơi chỗ cảnh sát có cái cửa ấy chơi Half Life Decay sao rắc rối thế

trumxahoiden thế new game không chơi được hả bạn hay phải unloks hết tất cả các màn chơi mới được àh nó yêu cầu phải 2 người mới cho chơi chỗ cảnh sát có cái cửa ấy chơi Half Life Decay sao rắc rối thế chẳng biết nhà xuất bản làm thế nào ra thế đó mà bạn

thanhnsbk

sieununglon2 hl1.6dowdowwn về giải nén bị lỗi ban ơi lỗi thì bạn vào topic này sửa lỗi nha

truclinh2210

Half Life Opposing Force và Half life decay mình chơi được rồi còn 2 Half life kia chơi thế nào vậy lấy quân để bắn nhau thế nào chỉ dẫn 1 chút đi

Các chủ đề có liên quan khác