ntdiam cái này cần card đồ họa không vậy. Mình cài xong toàn báo lỗi. không cần card đồ họa đâu bạn à, game nhẹ mà, lỗi gì vậy bạn, mình test không có lỗi mà

---------- Bài thêm lúc 16:00 ---------- Bài trước là lúc 15:56 ----------

tphcm Game như hoạt hình ấy nhỉ thử test đi bạn , game chơi vui cực

Jubal

nghe mấy ông nói chác hay lám hả tải thôi

thanks thanks lúc nào cũng muốn thanks tui không thanks tải cái vừa

Selyv

anh ơi,cho em hỏi,em ấn vào file Bin cuả part 1 sau đó cửa sổ Iso mở ra,em ấn vào nút convert thì dc 1 file.nrg không mở được . tất cả người giúp em với

Quentin

meotolon anh ơi,cho em hỏi,em ấn vào file Bin cuả part 1 sau đó cửa sổ Iso mở ra,em ấn vào nút convert thì dc 1 file.nrg không mở được . tất cả người giúp em với làm theo chỉ dẫn này nhé bạn

Bạn dùng phần mềm PowerISO nhé, nó mở được file NRG đấy

Tải nó về nè :

pass unrar : vinasofts.ws

hay theo cách này nghen

file .NRG là do Nero tạo ra, tốt nhất là dùng Daemon tạo ổ đĩa ảo.

Sau khi các bạn download game xong rồi. 1 số game sẽ cho các bạn cài1cách bình thường tương tự như bạn bỏ đĩa vào vậy. Còn 1 số thì không, vì vậy bạn phải tạo ổ đĩa ảo cho nó.

Có nhiều chương trình tạo ổ đĩa ảo, bạn search trong diễn đàn sẽ thấy chúng, bạn có thể download một cái ở đây:

-Click chuột vào biểu tượng của chương trình trên thanh taskbar, sau đó chọn 1 ổ đĩa ảo nào đó.

- Mở thư mục bạn download game, rồi chọn file .cue, iso, bwt, cdi, bst, ccd, mds, nrg, hay pdi, tuỳ game mà bạn chọn file cho KẾT hợp (ở đây là .nrg).

- Xong, bây giờ bạn có thể càigame bình thường rồi.

[/COLOR]à anh ơi,em ấn vào càiđang loading rồi thì nó hiện ra cái bảng bắt chọn ổ gì ấy,đến chỗ đó em không biết làm ,mong anh chỉ dẫn nốt

meotolon [/COLOR]à anh ơi,em ấn vào càiđang loading rồi thì nó hiện ra cái bảng bắt chọn ổ gì ấy,đến chỗ đó em không biết làm ,mong anh chỉ dẫn nốt bạn chọn đường dẫn tới nơi bạn cài đặt ấy (tạo 1 new folder rồi dẫn tới đó)

Các chủ đề có liên quan khác