Burn Crank Burn! mang phong cách cartoony arcade shooter, một game bắn súng đơn giản và mang hình ảnh hoạt họa. Bạn sẽ vào vai nhân vật Bruce, chiến đấu chống lại hàng tá Zombie. Cũng như hầu hết các game thể loại arcade khác (game có thể chơi trên máy thùng), mục đích chính của Burn Crank Burn! là bạn phải đạt được thật nhiều điểm của game (high cores), vì vậy bạn phải nổ lực hết sức trong chuyện đốt cháy, tiêu diệt bọn Zombie, nhưng có 1 điều bạn cần lưu ý là bạn càng đốt chúng, chúng càng chạy nhanh hơn.

Tuy là một thể loại đơn giản, nhưng game lại có một môi trường và cách chơi khá đa dạng. Cuộc chiến của bạn sẽ xảy ra trong những khu rừng tăm tối, nghĩa trang, những khu ngoại ô hoang vắng, thành thị, căn cứ quân sự và trạm nghiên cứu bí mật… Ngoài ra game có 3 chế độ chơi đơn là freeplay (tự do), timed (chạy đua với thời (gian) gian) và defense (phòng thủ). Nhưng nếu chơi nhiều người thì game chỉ cho phép bạn chơi 2 kiểu là freeplay và timed.

Một rõ hơn rất thú vị nữa là game có đến 8 loại crank cho người chơi tha hồ “làm thịt”, đồng thời (gian) cũng cung cấp cho bạn đa dạng các loại vũ khí khác nhau. Ngoài nhân vật chính Bruce, sẽ có những nhân vật phụ sát cánh để cùng bạn chiến đấucoi nhưElvis, Bruno và Daisy - con gái của Bruce. Bạn sẽ tha hồ bắn, đốt, hay cho nổ tung đám crank càng nhiều càng tốt.

Burn Crank Burn! được phát triển bởi hãng Doublesix. Hãng Pinnacle Software hứa hẹn đây sẽ là một game bắn…phá góc nhìn thứ 3 mang một phong cách hiện đại trong một môi trường coin-op cổ điển....

Pass: thuvienwebmaster.com

Pass: sieuthiit.com

lo_bich1234 chơi roài, control hok wen nên hơi khó Bạn không nên nói thế , dù mình vừa chơi rồi nhưng phải im lặng để người ta chơi , dù sao thì vẫn thanks chủ toppic vì vừa có công post

lop_c11

dngnhap để xem sao, không biết có ghiền như plant&zombie không nữa hay hơn plant&zombie nhiều, bạn test là biết ngay, thanks mình với nhá

bạn ơi chỉ mih cách set up voi.minh xài ổ dia ảo demon tool.add file vao roi nhung không mount dc.ban co thể chỉ minh cách set up dc không thank bạn nhiều.!!!

Jeric

thangnospam hay hơn plant&zombie nhiều, bạn test là biết ngay, thanks mình với nhá Đắt khách thì đắt khách chứ không nên chém vung thiên địa lên vậy được.

Dòng game TowerDefense lấy đề tài Zombie, từ trước tới giờ chưa Game nào qua được PvZ đâu .

Hay thì hay chứ cũng đừng thổi phồng quá .

Đã Thank

ReG.KeY.MachinE

Đắt khách thì đắt khách chứ không nên chém vung thiên địa lên vậy được.

Dòng game TowerDefense lấy đề tài Zombie, từ trước tới giờ chưa Game nào qua được PvZ đâu .

Đã Thank hờ hờ, đồng ý với bác ReG, PvZ là vô đối r

ReG.KeY.MachinE

Đã Thank thanks bạn vừa góp ý nhá, 2 game này ngang nhau thôi bạn à

haison_haison

doremon354 bạn ơi chỉ mih cách set up voi.minh xài ổ dia ảo demon tool.add file vao roi nhung không mount dc.ban co thể chỉ minh cách set up dc không thank bạn nhiều.!!! bạn có thể dùng phần mềm này UltraISO

Chính xác
ReG.KeY.MachinE

Đã Thank

blackbery18

angeldust Chính xác thanks ý kiến của bác,PvZvà game này là đỉnh về jombie, bác vào sao không thanks mình vậy

Các chủ đề có liên quan khác