recwar2004

[PC] Dungeon Defenders (2011)

Title: Dungeon Defenders

Size: 2000 MB

Developer: Trendy Entertainment

Publisher: Trendy Entertainment

Genre: Action, Strategy, RPG, Indie

Release Date: 19.10.2011

Language:

* Processor: Dual-Core 1.0 GHz or requivalent Processor

* Memory: 1 GB RAM

* Hard Disk: 2.0 GB Free Space

* Video Card: 256 MB Graphics Card with Shader Model 3 support

* DirectX®: DirectX 9.0c Compatible with Sound Device

Skidrow
Cr-ack only

5% Record - No Pass

Graeme

ai chỉ dẫn cài cho em cái =.=! down bản Skidrow về rồi chép Cr-ack vào là play được à.

ZoDoi2504 ai chỉ dẫn cài cho em cái =.=! down bản Skidrow về rồi chép Cr-ack vào là play được à. Uhm chép Cr-ack rồi chơi thui , có update nhưng có vẻ bug với mất save nên mình từ từ up

25071990 Uhm chép Cr-ack rồi chơi thui , có update nhưng có vẻ bug với mất save nên mình từ từ up Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh

hoangsonmedia

danhtung1234 Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh Giải nén ra rồi kiếm file exe setup thế thôi , game vừa Cr-ack rồi thì vào chơi , không thì cop cái Cr-ack only vào cũng dc

Cho xem cái screenshot

ZoDoi2504 ông giải nén 1 file sr-dundef bất kì ra nó tự giải nén hết, rồi dùng trình đọc file .iso ở đây mở ra là ok. Oh bạn giỏi thật . nhưng mình đọc kỉ cã cả .IOS đó mình cũng chã hiểu rì lun bạn có thể chỉ cho mình được k ^^

lona_4292

dùng ultra ISO là được ấy mà

giải nén đống đó

file có dung lượng lớn nất là file iso

dùng ultra ISO mount vào

trong ổ ảo sẽ có giao diện giống như bạn đang chạy 1 đĩa bt

mở ra và tìm file settup thôi

danhtung1234 Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh ừ mình cũng thế, giải nén ra 1 đống part khác nữa, làm cách nào chơi dc vậy bạn? Hướng dẫn cụ thể có hình ảnh với bạn ơi.

Các chủ đề có liên quan khác