qujdon

bác nào share unique item không ? Đang có nhã hứng chơi lại game này đây

Có nguyên bộ cài đặt + Cr-ack full 1.15 của game này, chỉ 410Mb file cài đặt + 5Mb file Cr-ack thôi, nhưng do mạng cùi + không đủ kiên nhẫn để up lên mediafire nên...

Bác nào muốn thì em sẽ bỏ chút thời (gian) gian share bản cài đặt + Cr-ack + file sharestash ( thùng đồ ) của em, toàn đồ cực khủng

kihugvu

BIBUBO BCJ bác nào share unique item không ? Đang có nhã hứng chơi lại game này đây

Có nguyên bộ cài đặt + Cr-ack full 1.15 của game này, chỉ 410Mb file cài đặt + 5Mb file Cr-ack thôi, nhưng do mạng cùi + không đủ kiên nhẫn để up lên mediafire nên...

Bác nào muốn thì em sẽ bỏ chút thời (gian) gian share bản cài đặt + Cr-ack + file sharestash ( thùng đồ ) của em, toàn đồ cực khủng nói suông không ai tin đâu bạn, upload mấy tấm ảnh lên cho anh em xem nào

anhtl7x

thangnospam nói suông không ai tin đâu bạn, upload mấy tấm ảnh lên cho anh em xem nào Đây đây, đưa link download

Destroyer - Hard, mình mới up lên 12/10. Mới chơi 4 quest thôi

Full bộ Epic Dragon Armor dành cho Destroyer ( gồm bộ Epic Zoromun's luôn ), enchant mỗi item 300k ( riêng shield enchant hơn 1300k, và sword enchant 600k )

Không bị "the Cheat" nhá, mấy bác cứ share sharestash.bin thoải mái

mactructhu

Nhìn đồ họa mặc dù đẹp nhưng vẫn không bằng DIablo rồi....Diablo vẫn là truyền thuyết...

game rất hay

ai KẾT dòng game nhập vai thì phải chơi qua game này

đồ họa đẹp cấu hình thấp

rất tuyệt

freefor_all89

games này tui phá đảo rồi, công nhận game này hay nhưng khi đi cửa thì lâu, bạn nào không có tính kiên nhẫn thì đừng chơi, tui mất 3 tuần để phá đảo trò này

tinhtu_ghita

toilahieubn games này tui phá đảo rồi, công nhận game này hay nhưng khi đi cửa thì lâu, bạn nào không có tính kiên nhẫn thì đừng chơi, tui mất 3 tuần để phá đảo trò này thanks bạn nhé, mình mất 4 tuần liền , vẫn kém bạn, hì hì

---------- Bài thêm lúc 19:53 ---------- Bài trước là lúc 19:50 ----------

nhoflong đang kéo về, chưa biết thế nào nữa , nhưng thanks nhá game hay lắm bạn à, phù hợp với mấy bạn biết kiên nhẫn

---------- Bài thêm lúc 19:55 ---------- Bài trước là lúc 19:53 ----------

whitecat.love.candy Lạ nhỉ, cái game này mình chơi từ năm ngoái, còn ghi ra CD để dành nữa nek game này ghi ra đĩa dvd thì được bạn àm ghi cd tốn đĩa lắm

Abukcheech

sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác

tink_private

smile1991 sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác Mình chưa choi tới màn đó nên không giúp bạn được, mấy bác nào qua màn đó rồi bày cho bạn ấy với kìa

Torrey

Kamejoko1996 Chơi rất sướng. Thanks thanks ý kiến cảu bạn về game này nhé, chúc bạn chơi vui

Jamon

magenta_1111 Sắp có bản 2 rồi thì phải Khi nào có mình sẽ update bản full lên topic ngay

oxgirlvina97 game thế màk dở àk,ko ủng hộ thì pánh bà đi,mới pos gặp ông này chắc vkl lun hahahaha Bạn ấy nói đúng , tui ghét thể loại chiến thuật , là con trai nên chơi hành động end bắn súng

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:59 ----------

thangnospam thanks ý kiến cảu bạn về game này nhé, chúc bạn chơi vui Hum bữa bạn có vào thăm toppic mình đúng không , coi như hôm nay trả lại ( thanks )

peheo1510

sanglabesoc Bạn ấy nói đúng , tui ghét thể loại chiến thuật , là con trai nên chơi hành động end bắn súng

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:59 ----------

Hum bữa bạn có vào thăm toppic mình đúng không , coi như hôm nay trả lại ( thanks ) hì hì, thanks bác nhé, bài nào mình cũng vào đọc hết à, game này hay lắm, chúc bạn chơi vui

nhocsisi789

smile1991 sao tui chơi mà đi mãi không thắng vậy??? mấy cái nhiệm vụ mà đi xuống xuống xuống mãi chẳng xong.hết nhiệm vụ này thì có nhiệm vụ khác chơi cung dễ mà chỉ có cái là đi cửa lâu thôi, bạn bật bản đồ lên thì sẽ tìm thấy đường ngay

Các chủ đề có liên quan khác