Wheeler

Anh em nào biết cách bẻ khóa phần mềm Cabri II Plus 1.4 không? làm ơn giúp dùm mình nha! Mình vừa tìm trên mạng rồi trong GOOGLE.COM nhưng kết quả là chỉ được key CMCHM-PIVU5-RCPW9 nhưng đăng ký bất được. còn bản able khác thì chương trình KIS7 của mình phát hiện nó là trojian nên xóa luôn.

Giờ mình bất biết làm sao để xài nữa! mong anh em giúp đỡ!

mail của mình: [email protected]

Mình là giáo viên Toán - Tin nên rất cần phần mềm đó!

Brantley

CabriIIPlus_portable.zip

bạn coi cái này có thể phù hợp với bạn

cái này nữa

cái này nữa

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Trình bày một doanh nghiệp nhà nước đã được tiến hành cổ phần hoá xong, đã đăng ký hoạt động theo cô Luận văn Kinh tế 0
L PicPick 4.0.7 đã đăng ký bản quyền - Phần mềm sửa ảnh đa năng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
D Cách đăng ký IDM full vĩnh viễn mọi phiên bản bằng phần mềm IDM-trial-reset Thủ thuật tin học 4
D Phần mềm TMV.Cadas - kê khai đăng ký và cấp giấy chứng nhận Hỏi đáp Tin học 0
Y Đăng ký sử dụng phần mềm dự toán Delta 8.2.9 online miễn phí trong 20 ngày Thủ thuật tin học 1
V khách hàng chúng tôi là một công ty cổ phần A, trên giấy phép đăng ký kinh doanh của họ có ghi ngành Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Một công ty cổ phần mới thành lập, vốn điều lệ được đăng ký là 5 tỷ đồng. Khi các cổ đông góp vốn th Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
E Bản quyền phần mềm: Phân loại, đăng ký, thống kê, sử dụng. Thủ thuật tin học 0
H Đăng ký nhận key bản quyền miễn phí phần mềm AOMEI Backupper Professional 2.0 trị giá 39$ An toàn - Tối ưu hệ thống 12
T Hướng dẫn tạo tờ khai và bảng kê bằng phần mềm HTKK để đăng ký thuế qua mạng ntn? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác