Flannagan

tui bem được rồi nè, lúc đầu cũng bị lỗi 2 như bạn, del cái theme pack mới cài, vào game hết lỗi

tommynguyen90

phungtien11 tui bem được rồi nè, lúc đầu cũng bị lỗi 2 như bạn, del cái theme pack mới cài, vào game hết lỗi bạn xài Cr-ack nào vậy ?

sao mình thử đi thử lại mà nó vẫn bắt update, vừa unistall cả ubisoftluncher cài lại toàn bộ mà vẫn vậy, hok hỉu sao nữa :-s

---------- Bài thêm lúc 17:48 ---------- Bài trước là lúc 17:44 ----------

hay do cái bản down bằng mediafire nó vậy nhỉ

muabuon2307

lo_bich1234 bạn xài Cr-ack nào vậy ?

sao mình thử đi thử lại mà nó vẫn bắt update, vừa unistall cả ubisoftluncher cài lại toàn bộ mà vẫn vậy, hok hỉu sao nữa :-s

---------- Bài thêm lúc 17:48 ---------- Bài trước là lúc 17:44 ----------

hay do cái bản down bằng mediafire nó vậy nhỉ Cr-ack của SKIDROW, chạy cái Might & Magic Heroes VI.exe là vào, nó không bắt update, link down Cr-ack SKIDROW chủ thớt post rồi đó, không thì down ở đây cũng được

tue_kha

hix khoái trò này từ bản 2 bản này nặng quá, 33x 200 mb = 6g6 mệt nhĩ@@ kéo về không chơi được thì chết luôn

maitrangtrang

Re: Might & Magic: Heroes VI - SKIDROW [FULL Cr-ackED][Full ISO/S

các bạn ơi cho mình hỏi , khi mình cài game lúc chơi thì nó hiển thì toàn tiếng nga không ah , mà lên mạng tìm thì không thấy hướng dẫn patch eng đâu hết mong các bạn giúp với !

tctuvan

Re: Might & Magic: Heroes VI - SKIDROW [FULL Cr-ackED][Full ISO/S

Trích dẫn từ maitrangtrang:
các bạn ơi cho mình hỏi , khi mình cài game lúc chơi thì nó hiển thì toàn tiếng nga không ah , mà lên mạng tìm thì không thấy hướng dẫn patch eng đâu hết mong các bạn giúp với !

Bạn down link ở topic này hay ở đâu vậy. Link nào.
Xem có phần chỉnh language trong phần settings gì đó không, chỉnh lại thành english

Các chủ đề có liên quan khác