Dax

mình cũng bị lỗi font chữ trong menu vỡ tung tóe không đọc được gì cả, bạn biết cách nào giúp mình với, có gì Phần mềm yahoo: tritai2510 thanks

Game này bạn sẽ được quyền chọn 4 nhân vật, da đen tên này là tanker sử dụng streng, Mei gì đó là gái Trung Hoa sử dụng vũ khí cận chiến , 1 đứa con gái lại là chuyên gia về súng ống, còn 1 đứa con trai thì tui chưa sử dụng. Cái khác biệt của trò chơi này khác với L4D2 mà tui thích là, toàn bộ các nhân vật bạn gặp trong game đều lâm vào hoàn cảnh rất bi thương, như bố, mẹ, bạn gái bị biến thành crank và mình phải tự tay giết họ. Mặc dù vậy khi tui chơi tui thấy game có chỗ không hiểu là ngay đoạn đầu bạn vào game sau 1 đoạn trailer dài loằng ngoằng bạn sẽ tỉnh dậy rong 1 căn phòng ngó 4 phía thì bạn sẽ thấy 1 tờ báo trên 1 cái bàn, tờ báo có ghi là chào mừng bạn tới "Dead island" không biết các bạn có nghĩ tương tự tui không, nhưng nếu có ai mời tui đi đến 1 cái hòn đảo có tên là dead island thì có mời miễn phí tui cũng chẳng giám đi

_ Và còn 1 điều nữa trên tờ báo thì ghi là dead island nhưng nhân vật nói chuyện với mình qua video thì lại gọi nó là đảo thiên đường, đây là phần game tui không hiểu lắm

diem2501

bigghostmail em cũng bị lỗi font chữ , các bạn giúp em với Bạn phải gửi ảnh cho mình để mình xem lỗi chứ ==''

---------- Bài thêm lúc 21:53 ---------- Bài trước là lúc 21:52 ----------

CKVN_Cr-acker Bắt mắt hơn gì, đồ họa như Resent devil chứ mấy Bạn down về và chơi thử xem, Resident Devil chơi cũng hơi cô lập, tương tự L4D

Parnell

Đang chơi đây này ku ly game có 3 điểm khác L4D là:

_

Khi chơi bạn nhớ lượm càng nhìu tiền càng tốt ( tiền có ở trong vali đó), nó sẽ giúp trang bj vũ khí của bạn sau mỗi bàn chơi

_Nhớ lục lọi quanh map để tìm vũ khí và lon nước ngọt( dùng để hồi máu), do mới chơi game được 2 ngày nên vũ khí chưa được khám phá hết cho đến giờ đa phần vũ khí mà tui có toàn là cận chiến

_Khác với zom trong L4D là quái chỉ biết tấn công, thì BOT trong Dead island không nhiều như L4D, nhưng đôi lúc thay vì đánh bạn nó sẽ vồ lấy và cố cắn , hãy đẩy nó ra trước khi game over (Resent devil cũng có chức năng tương tự mà, đồ họa khá tương tự có khác là game thuộc cốt truyện bó hẹp hơn resent devil và thuộc thể loại FPS)

thanchet_144

game này càng về sau càng khó , đầu vào mấy con zom hiền khô dù có thêm vài con zom trùm,về sau zom nó bít chạy luôn mà đi 1 mình thì mất máu hay die không thể tránh khỏi

---------- Bài thêm lúc 20:05 ---------- Bài trước là lúc 20:03 ----------

mình chơi tới màng jungle rùi , có thêm zom độc , con zom mập heo, với thằng bự bị trói tay nó đẩy fat văng mất cả nữa cây

creater_aipa

mình cũng down game này trên game.tech24 về nhưng khi cài nó bắt fai creat cái Stream ... loằng ngoằng quá đi ... cho mình hỏi link này down về cài có cái Stream đấy k?

Marvin

9721761 game nhieu loi qua.fond chu,am thanh,ko choi duoc vao day download ne,ngon lam không loi gi ca.

onlyanapple_a10

mình cũng bị lỗi font chữ, mở game lên chữ tùm lum hết, không có 1 chữ cái nào ra chữ cái nào hết.

Các chủ đề có liên quan khác