Culhwch

mr.yoyo bấm vào cái setup reg ấy nó giải nén hết game ra ấn vào cái HULK.exe là được mà .. nhớ mình down về làm vậy nhưng giờ xóa mất rồi để thử đã................

---------- Bài thêm lúc 13:04 ---------- Bài trước là lúc 12:36 ----------

Không được bấm vào HULK.exe nhưng nó không vào game

Davi

sao lại không vào được mình test rùi mà ban thử vào lại xem nào nếu không được thì cài lại mà cài lại không được thì dowload lại về

caubecanxi9x sao lại không vào được mình test rùi mà ban thử vào lại xem nào nếu không được thì cài lại mà cài lại không được thì dowload lại về Cũng thế không được

Jamie

no more comment -_-''

---------- Bài thêm lúc 19:03 ---------- Bài trước là lúc 19:06 ----------

pó tay.com rùi

Generosb

Nhấn vào setup.bat cho no' chạy 1 lúc, rùi nhấn setupreg.exe ... là ok. 1 ông thì giải KẾT ko, rõ, 1 ông thì chém hoài hok ra gió

mizu_95

Đã test chơi khá ổn nhưng hơi cứng quá setupReg với setup.bat lên rồi vào chơi bt ( bat trước rồi nó tự mở Reg )

Julia_Emely

mình chơi mãi tới cái màn giết thằng chử rooboot và 4 cái phóng điện, ở giữa 4 cái phóng điện là 1 cái thùng vuông có kí hiệu là vật mình cần bảo vệ. cái thằng roboot thì mình dùng kiểu nào đánh nó cũng trơ ra chả mất máu( sùng xe, cây , phim 2 chuột phải f, hay phim 3 chuột phải f, mình chưa có chiêu thức phím 4...) còn cái phóng điện tới gần là phóng điện chịu không nỗi máu, nén xe hay đá vào chã thấy xi nhê gì..... ặc sặc. giờ sao đây pro... có gì chỉ cho mình với nhe, thank trước...
hình demo

Raymundo

lanh_huyet_htd mình chơi mãi tới cái màn giết thằng chử rooboot và 4 cái phóng điện, ở giữa 4 cái phóng điện là 1 cái thùng vuông có kí hiệu là vật mình cần bảo vệ. cái thằng roboot thì mình dùng kiểu nào đánh nó cũng trơ ra chả mất máu( sùng xe, cây , phim 2 chuột phải f, hay phim 3 chuột phải f, mình chưa có chiêu thức phím 4...) còn cái phóng điện tới gần là phóng điện chịu không nỗi máu, nén xe hay đá vào chã thấy xi nhê gì..... ặc sặc. giờ sao đây pro... có gì chỉ cho mình với nhe, thank trước...
hình demo bạn nên phải đánh bằng 2 chuột đến khi nó đơ thì ném nó vào thùng rác ah nhầm ném nó vào cột điện theo mình nhớ là thế bạn thư đi mình phá đảo trò này rùi

kemdau1410

khi bấm vào game thì hiện ra bảng này, ai biết tại sao giúp mình vời :'( máy mình dùng window 7

vivannguyen26

yellowcat1907 khi bấm vào game thì hiện ra bảng này, ai biết tại sao giúp mình vời :'( máy mình dùng window 7
bạn nên download lại game đi có thể là bị lõi khi tải đó hay bạn cài lại trò đó

---------- Bài thêm lúc 11:11 ---------- Bài trước là lúc 11:10 ----------

kindybow Đồ họa game này trên PC rất ư là cùi bắp so với trên X box tất nhiên @@

yellowcat1907 khi bấm vào game thì hiện ra bảng này, ai biết tại sao giúp mình vời :'( máy mình dùng window 7
Thiếu file XINPUT rồi

Các chủ đề có liên quan khác