[MF] Full Cabal Offline (Setup + Soft + Hướng dẫn)

Cho hỏi chủ thớt ở đâu vậy...nếu ở HN thì cho mình địa chỉ và sđt được ko....mình qua chủ thớt chỉ dẫn làm luôn....chứ mình làm mãi mà không có được...

g5boytk1993

Cái này cũ rồi bạn bây h có bản cabal offline của fancy update ep3 skill trans r mà

bjbjz4ck Cho hỏi chủ thớt ở đâu vậy...nếu ở HN thì cho mình địa chỉ và sđt được ko....mình qua chủ thớt chỉ dẫn làm luôn....chứ mình làm mãi mà không có được... không được , tự làm đi

---------- Bài thêm lúc 17:07 ---------- Bài trước là lúc 17:06 ----------

pigvodoi Cái này cũ rồi bạn bây h có bản cabal offline của fancy update ep3 skill trans r mà Mình thấy bản này nhẹ nên up thui , bản của bạn có mod lại skill và 1 vài thứ # nên nặng lắm , sợ các bạn ở đây ngại dow , máy yếu không load dc

saladtinhyeu_8x

Những bạn nào ở TP.HCM đến quận 12 mình cài giúp cho. Có gì cứ gọi 01287314575. muốn cài phải gọi trước. Của mình update đầy đủ skill.

---------- Bài thêm lúc 15:09 ---------- Bài trước là lúc 14:59 ----------

Ai ở TP HCM thì mình cài giúp cho. Free luôn. quận 12. muốn cài thì gọi cho mình.01287314575

nguyenthunhuan

Tuấn Cầu chỗ đăng nhập login winSCP như thế nào

bạn chỉ cho mình được khôg video chữ nhỏ quá không nhìn được Session

Host name: chỗ này bạn điền địa chỉ server

Port number kệ nó(mặc định là 22 thì phải)

User name: root

Password: cabalserver

Private key file: kệ nó trống

Protocol: File protocol: chọn SCP

sau đó login

lần đầu login nó hiện lên 1 cái bảng bạn chọn ok la xong chờ vài s là vào được server tha hồ mà chỉnh sửa

Savino

game này hay đấy . sao game nào cũng có sever để offline mà TSONLINE thì k có sever off nhỉ ....

diem2501

trungninh bạn ơi mình cài đến chỗ điền exec dbo.cabal_tool_registerAccount 'username' , 'userpw'

không biết cái username và cái userpw là gì , mình điền linh tinh thì nó hiện lên thông báo
Server: Msg 2812, Level 16, State 62, Procedure fn_md5, Line 9

Could not find stored procedure 'master.dbo.xp_md5'.

The statement has been terminated.

Server: Msg 515, Level 16, State 2, Procedure cabal_tool_registerAccount, Line 16

Cannot insert the value NULL into column 'UserNum', table 'ACCOUNT.dbo.cabal_charge_auth'; column does not allow nulls. INSERT fails.

The statement has been terminated.

(1 row(s) affected)

Trước khi bạn đăng kí acc thì hãy copy file

xp_md5.dll:

vào ổ C:\WINDOWS\system32 nhé, rồi chạy dòng lệnh:

exec SP_ADDEXTENDEDPROC 'xp_md5' , 'xp_md5.dll'

hiện successfully là ok, sau đó thì hãy đăng ký như ở dưới>>>

Username là tài khoản để đăng nhập vào game và userpw là password

dòng lệnh: exec dbo.cabal_tool_registerAccount 'username' , 'userpw'

dùng để tạo acc login vào chơi, bạn xóa username và user pw đi rồi gõ nick và pass

vào mà đăng kí nha

ví dụ nha:

exec dbo.cabal_tool_registerAccount 'tigeran' , 'quocan'

để đăng kí acc: tigeran với pass là: quocan để đăng nhập vào cabal

chơi vui lắm, skill đẹp mê ly luôn hihi

kill boss nè

dungeon nè

cung full nè

honda đời mới nè

post thêm 1 ảnh của mage hihi

Cho mình hỏi .. mình xài win7 .. mà cài SQL 2000 sp4 rùi mà chạy hok dc cái SQL sever agent nó hok chạy thì mình làm sao ??? nó ghi access is denied

thanh_v_d

mình muốn làm Premium, muốn đồ full slot vừa được add thì làm thế nào h :-ss, nhớ cho mình tất lệnh gm ấy biết ná!!!

thank!!!

Chago

mycloset mình muốn làm Premium, muốn đồ full slot vừa được add thì làm thế nào h :-ss, nhớ cho mình tất lệnh gm ấy biết ná!!!

thank!!! làm Premium thi dùng GM Tool thì phải,bạn check lại coi, về phần full slot thì mình chửa bít, bạn có thể tham khảo trang web sau ( yêu cầu đọc hiểu được English):

trang này có phần chuyên thảo luận về server cabal offline đó hay lắm, chú ý mod: chumpywumpy nhé, người này pro vật vã về server cabal offline đó

Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^

Charlton

ditimtinhyeu1340 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
Private sever ak`

Để mình thử ^^!~

kydu_ang3ls

ditimtinhyeu1340 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
hix mình cài sao chạy toàn báo lỗi kết nối sever nhỉ !

b0y_b0m

lúc tui cài VMware xong chạy Centos

==>

VMware Workstation cannot open one of the virtual disks needed by this VM because it is larger than the maximum file size supported by the host file system. Some remote file systems do not support files larger than 2 GB, even though the file system on the server might.

Cannot open the disk 'D:\Cabal\Centos\CentOS.vmdk' or one of the snapshot disks it depends on.

Reason: The file is too large.

thuydu1984

Bác đang chơi cabal NA à ,bạn fake ip băng phần mềm gì vậy ,có ổn định không ?

bác chủ topic mà upload lên mf luôn cái file máy ảo mà bác vừa cài hoàn thiện rồi cho mấy ae gà như em dễ chơi game thì còn tuyệt cú nữa

big_baby_194

dathihi bác chủ topic mà upload lên mf luôn cái file máy ảo mà bác vừa cài hoàn thiện rồi cho mấy ae gà như em dễ chơi game thì còn tuyệt cú nữa Rất tiếc là không bao giờ được , bạn chịu khó down về cài dần nha

Các chủ đề có liên quan khác