chauduyenbi

danngheo2010 ai có chỉ dẫn chơi trò này không tui đi làm mãi mà không được chỉ dẫn thì có, nhưng nếu muốn chơi dễ thì vào youtube bấm là ra ấy mà

Keandre

like mạnh chủ thớt không đow nhưng thank vì tinh thần yêu nước và yêu game hhehee .đỉnh đây là game hay nhất tui chơi chừ duty gia phải cho 9 điểm .cốt truyện đỉnh phá đỏa 4,5 lần òi game hay vì rất khó lần đầu tiên chơi chưa biết chơi game nó bắt đặt bm phá cầu mình đặt 1 bên xong không biết làm gì haha 3 tháng sau mới qua bàn đó : .đúng 4 tháng phá đỏa game lần 1 .ôi những kỉ niệm khó phai . .mà game này tuy cổ nhưng nhiều súng hiện đại lắm nhiều ngang duty blackop luôn hai chò này súng ống khá tương tự nhau

Aldrik

Link 4 của đĩa 2 hỏng rồi bạn ơi!!!!!!!!Xem lại hộ mình với. Down xong hết các part kia mà còn mỗi part cuối không down được thì ức chế lắm. hichic

nguyenthi_cute

hantinh.congtu Link 4 của đĩa 2 hỏng rồi bạn ơi!!!!!!!!Xem lại hộ mình với. Down xong hết các part kia mà còn mỗi part cuối không down được thì ức chế lắm. hichic Mình check rồi, link k hỏng mà do host MF nhé! Chịu khó down lúc khác thôi

Pell

colonels Mình check rồi, link k hỏng mà do host MF nhé! Chịu khó down lúc khác thôi Nó toàn báo lỗi: "Error downloading file. Retrying..." .lỗi này cũg tại host hả bạn? híc.

hantinh.congtu Nó toàn báo lỗi: "Error downloading file. Retrying..." .lỗi này cũg tại host hả bạn? híc. đúng rồi --> k phải tại file hỏng hay link die nhé!

ruaiudh

colonels đúng rồi --> k phải tại file hỏng hay link die nhé! Ừ. Vậy mình sẽ cố gắng chờ xem sao. Từ hôm qua đến hôm nay vẫn chưa được. Thanks bạn nhé!

bestking13

Tình hình là không hiểu sao cứ khi nào mình click chạy file setup là nó báo Previous installation detected. Please removed là sao ta??? làm thế nào giờ???

quephuongct

Clownpanda Tình hình là không hiểu sao cứ khi nào mình click chạy file setup là nó báo Previous installation detected. Please removed là sao ta??? làm thế nào giờ??? Bạn xài Windows 7 phải ko? Vậy bạn Right-click chọn Properties > Compatibility và tick vào Run this programm in... rồi bạn chọn Windows XP (SP3) ở dưới bạn tick vào Run as administrator và Ok

thaipvep

ban oi giay minh cach cai dat tu dau cho den cuoi di. minh cai noa cu hoi phai coa Emai không cai dc

nhoc_heyho

thanhtung_94 ban oi giay minh cach cai dat tu dau cho den cuoi di. minh cai noa cu hoi phai coa Emai không cai dc cài từ đầu đến cuối à?

down xong, nối file, giải nén, mở file cài đặt lên, cứ next mãi thôi. còn email thì đâu cần điền @@! điền đại cũng được mà

à mà nhớ gõ dấu nghe chưa!

phan_quynh_thu

Bị wrong password với 1 số file trong part2,đang extract giữa chừng thì bị CRC:wrong password chủ thớt à

Brady

teng0304 Bị wrong password với 1 số file trong part2,đang extract giữa chừng thì bị CRC:wrong password chủ thớt à ai xài cũng đúng, bạn sai thì gõ lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác