Shan

vtraudienv ban oi sao game AnomalyWarzoneEarth không dao duoc vay, nho ban coi lai giup dum minh vừa thay link bạn down tạm link của minigame.vn

chắc do acc 4share mình up hết gold nên nó xóa

justin_9006

khà khà khoái mấy cái thể loại Defense này

---------- Bài thêm lúc 10:13 ---------- Bài trước là lúc 10:06 ----------

mylove2004tc wow toàn game chiến hay không có cả thể loại 3d nữa. Đang download về hết chởi chơi

Sẳn tiện giới thiệu game đang chơi

Cursed Treasure Dont Touch My Gems . Game dạng flash chơi hay tuyệt, phải cài LV để up skill nữa. ae ủng hộ

Link:
hú hú hú ủng hộ bác nak

Mình thấy trong thể loại TD thì trò fieldrunner trên PSP cả androi là game TD cần có tính sáng tạo và chiến thuật nhất,không gò bó ng chơi ở những khung đường cố định.

timbandj

Defence Grid cài xong chơi nó báo lỗi thiếu file x3daudio1_4.dll nên không chơi được.

Tìm file này ở đâu h ?

kiet198722

yakuzavn Defence Grid cài xong chơi nó báo lỗi thiếu file x3daudio1_4.dll nên không chơi được.

Tìm file này ở đâu h ?

File nay là do máy ban thiếu bạn chỉ cần lên google search tên nó dơn về bỏ vào C:\WINDOWS\system32 là được chắc sẽ thíu vài cái tên như vậy nữa đó không thì down bộ direcX full về cài lun cho khỏe

lonely_dragon Mình thấy trong thể loại TD thì trò fieldrunner trên PSP cả androi là game TD cần có tính sáng tạo và chiến thuật nhất,không gò bó ng chơi ở những khung đường cố định. Sory bạn mình pót PC game

game bạn nói thì ai cũng biết nhưng chơi trên PC được hay không là 1 vấn đề

---------- Bài thêm lúc 15:17 ---------- Bài trước là lúc 15:03 ----------

vtraudienv ban oi sao game AnomalyWarzoneEarth không dao duoc vay, nho ban coi lai giup dum minh báo lỗi gì bạn

nếu không báo lỗi gì thì chắc đồ họa của bạn không đủ vì game đó cũng khá đẹp

Vere

bạn ơi, game 18/Sol Suvivor link bị xóa ùi, xem lại cho mình với nhé, nhìn hình khoái wa.

mà nút Thanks ở đâu dzaj, mình không thấy

taitu_qn

MrStressful bạn ơi, game 18/Sol Suvivor link bị xóa ùi, xem lại cho mình với nhé, nhìn hình khoái wa.

mà nút Thanks ở đâu dzaj, mình không thấy vừa thaythế link cho bạn

mình mượn tạm link bên sharing có tg mình sẽ up lại link khác

nếu có vấn đề gì về cài đặt link này thì comment để mình xử lý

Nút Thanks sẽ hiện ra khi bạn comment 5 lần, bạn mới 2 lần nên vẫn chưa thấy

Avery

uhmmmmmmmmm, Thank bạn vì sự nhiệt tình,

3 lần

---------- Bài thêm lúc 13:47 ---------- Bài trước là lúc 12:37 ----------

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part4.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.r18. The file is corrupt

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part6.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.r29. The file is corrupt

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part7.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.rar. The file is corrupt

Vẫn là những cái lỗi ấy bạn ơi

familya6vuive

MrStressful uhmmmmmmmmm, Thank bạn vì sự nhiệt tình,

3 lần

---------- Bài thêm lúc 13:47 ---------- Bài trước là lúc 12:37 ----------

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part4.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.r18. The file is corrupt

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part6.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.r29. The file is corrupt

! C:\Users\Khanh\Pictures\[Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY.part7.rar: CRC failed in [Vnsharing.net] Sol.Survivor-CPY\cpy-ss.rar. The file is corrupt

Vẫn là những cái lỗi ấy bạn ơi

bạn click chuột phải vào open file rar chọn tools---> repair archive để sửa lỗi là được ,giải nén rar mới hiện ra sau khi sửa

Các chủ đề có liên quan khác