vietlam_307

MÌnh là fan của thể loại này nên hôm nay lập topic để cùng tất cả người sẻ chia những game hay cùng thể loại . Sau đây là vài game mình sưu tầm , thể loại này bình thường cấu hình thấp chơi cũng được nên tất cả người cứ down vô tư mà thưởng thức^^

Mình chia topic thành 2 phần:

1 là game exe

2 là game flash

1/Azgard Defence

2/Plant vs Zombie

3/Masterof Defense

4/ Circle TD

5/Pahoda_tower_defense

6/Pahoda_tower_defense 2

7/Hordes of Orcs

8/Defense Grid

9/ 14 games trong 1( Ultimate Defense hay )

10/Wicked Defense 2 ( 1 game 3D khá đẹp )

siera : THETA-2009-PR31CLEFROA6LES

11/Power of defense : (cần card màn hình)

12/invasion

13/Important Defense

14/Garden Defense

15/Monters Mash

16/Gem Graft

17/Flash conquerors

18/Sol Suvivor ( cài hết chương trình Flame và ... mới chơi được )

Nguồn: by lockman

19/Colony Defense

cần cài Microsoft XNA Framework Redistributable 3.1 để chơi

Nguồn: minigame.com

20/AnomalyWarzoneEarth:

Lại thêm 1 game đỉnh cùng thể loại cho các bạn giải stress

link game:

Pass :

Cr-ack :

hay Cr-ack này:

21/ CIRCUIT DEFENDERS

link :

22/Base Invader

link:

pass:

23/Sanctum

24/ Ibomer Defense:

link:

Vì thể loại này game .exe hơi ít nên mình sẽ bổ sung bộ sưu tập bằng những game hay chạy trên flash mà các bạn thường chơi online trên các web

Để chạy được các file game flash trên PC các bạn cần cài chương trình hỗ trợ để mở game SWFOpener

link:

Download về và setup sau đó mở file SWFOpener.exe lên vào file/open dẫn đến file game flash (thông thường là file .swf rất nhẹ) game sẽ mở và play bình thường

Sau đây là 1 số game dạng flash cực hay do mình sưu tầm:

1/cursed-treasure:

xây tháp luyện cấp up, cộng kill, rất hay

link:

2/Kingdom Frontline Defende 2:

xây nhiều loại lô cốt phòng thủ quân địch, nâng cấp rõ hơn từng lô cốt

link:

3/Age Of Defense:

Bạn sẽ điều khiển một đội quân hùng hậu với nhiều chiến binh và vũ khí khác nhau để chống lại kẻ thù.Với 40 cấp độ chơi trong 8 đời , 32 nhân vật các loại sử dụng 37 loại vũ khi , phép thuật .Rất nhiều nâng cấp đặc biệt

Bạn là một chiến binh thép dũng cảm được trang bị 3 loại vũ khí, nhiệm vụ của bạn là phải bảo vệ thành bằng tất cả giá

link:

4/Epic War 2: (nếu ai chưa chơi phần 1 thì mình sẽ up lên)

Game có tổng cộng 3 chủng tộc , trong mỗi trận chiến 2 bên đều có nhiệm vụ bảo vệ thành chính của mình , và điều khiển các loại quân tấn công phe đối phương.Bạn sử dụng mana trong game để mua quân ,

Mỗi tộc quân sẽ có một tướng rất mạnh có khả năng tiêu diệt cả trăm lính , nhưng để có nhân vật này bạn sẽ tốn rất nhiều mana để có được .

Link:

TOPIC SẼ LUÔN ĐC CẬP NHẬT ĐỊNH KỲ
TÌNH HÌNH LÀ DẠO QUANH CÁC FORUM THẤY CÓ TÌNH TRẠNG COPY TOPIC MÀ không GHI NGUỒN RÕ RÀNG NÊN NHỮNG AI SHARE TOPIC NÀY NHỚ GHI NGUỒN RÕ RÀNG DÙM CHO NÓ CÓ VĂN HÓA

gonsai92

Hay đấy ! mình cũng KẾT thể loại này trong 4 game bạn đưa thì mình mới phá đảo game Master of Defense, còn cái game Azgard Defence là phiên bản mới à ? mình có chơi 1 game trông cũng như vậy nhưng quên tên rồi (game ghép các loại đá cấp thấp với nhau để ra đá cấp cao khỏe hơn).

bichhangvo

Anh ơi, ngoài game Defence Grid anh còn game nào dạng Tower Defence này mà chất lượng cao 1 tý không anh? Em vô cùng khoái dạng phòng thủ này, chơi phê vô cùng. Em Thank anh trước nhá

Kasia

Azgard Defence Đã ai qua bàn 1 "cursed side" phần Hard chưa, mình đánh mãi mà không qua khó quá

tranbaochau2004

bksai Azgard Defence Đã ai qua bàn 1 "cursed side" phần Hard chưa, mình đánh mãi mà không qua khó quá trò này khó thật^^! cũng đang xem kỹ chỉ dẫn để up tower thế nào cho mạnh

Anton

đúng thứ mình cần thanks cậu kiềm hoài mà không ra mấy game này hum nay thấy 2pic này là nhảy vào liền

blackbery18

ủng hộ các bạn ơi. Đây là thể loại chơi giền lắm( ). toàn game hay nhất là game plant vs crank chơi vừa thật

wow toàn game chiến hay không có cả thể loại 3d nữa. Đang download về hết chởi chơi

Sẳn tiện giới thiệu game đang chơi

Cursed Treasure Dont Touch My Gems . Game dạng flash chơi hay tuyệt, phải cài LV để up skill nữa. ae ủng hộ

Link:

iam_iam_hihi

chủ pic cho hỏi cái key gen của master of defense dùng như thế nào đây, bật lên nó bắt điền product code cả unlock code là sao

manhtu.info

monkeybone chủ pic cho hỏi cái key gen của master of defense dùng như thế nào đây, bật lên nó bắt điền product code cả unlock code là sao bạn mở games bấm vào already paid---->chọn i'm not connect the internet----->copy dong product codec---> dán vào key---->kick generate trên key------>hiện dong unlock code---->copy dòng codec đó dán vào dòng code trong phần đăng ký game.

Xong

Chúc bạn vui vẻ

Các chủ đề có liên quan khác