[MF] Mental Omega (Red Alert 2 Yuri s Revenge) full fixed.

đâu ròi bạn ơi,mấy hôm nay đánh không thể nào thằng nổi,tiền thì ít,xe tăng và lính thiếu trầm trọng,năng lương bị mất liên miên,mình đang cần gấp cái trainer cíu vãn tình thế này.

thanks nhé, trước có bạn up rồi, nhưng k biết sao mà down về giải nén lại bị lỗi, down lại vẫn zị , giờ bung ra được rồi, zô test thử cái ^^. được rồi, mà AI ghê thật , mí zô tí mà đem 1 đống xe qua nhà tàn sát rồi ^^

ahoney0205

==' Trời ạ mấy bác này... Mấy bữa nay em bận... học tuần sau nữa mới nghỉ. Có gì Phần mềm cái yahoo ở ngay dưới chữ kí luôn kìa...

@ super spamer: Ý bạn là giữ nguyên độ khó hay giữ nguyên nhiệm vụ hả?

Mình là moder, mình dư sức chỉnh nhưng mất rất nhiều thời (gian) gian. Mình chỉ chịu thua về AI thôi.

---------- Bài thêm lúc 18:05 ---------- Bài trước là lúc 18:03 ----------

@minizippo1: Sao mình lên mạng search chỉ thấy mỗi của mình à. Có chăng là mấy ba bên 4r khác copy bài của mình thôi.

Christy

thế bạn có trainer cho bản này ko,ko có trainer khó lòng thắng nổi,mà mình chỉ dùng trainer cho nhiều tiền thôi,quan trọng là tiền mà.

-->Artmoney . nếu biết dùng thì dò 1 lần xài mãi mãi . cần gì trainer ^^.

nguyenducminh8x

Cái khó của bản này là AI và vấn đề tài nguyên.

Speeder, Mevirta và Blodo cố tình chỉnh ít tiền mà. Nếu muốn nhiều thì xài Artmoney.

cuongtribal

Artmoney toàn tiếng tây ban nha ,mình không biết sử dụng thế nào,hôm dow phần mềm đó về,thằng Kaspersky báo vi rút quá trời.mà phần này mấy kho vàng nó nằm xa căn cứ mình,lại nằm gần bên địch mới ác,hễ xe dầu qua hút vàng bị xe tăng nó bắn cho tan nát.mấy hôm nay mình toàn chơi campain.

Trainer cũ không xài được. Mình thử xài với Ra2 1.006 thì mới vô bị banh nhà (đểu thật). Để mình kiếm bản update...

Thank, Thank, Thank!! Đang kiếm đây, mặc dù chưa thử nhưng ủng hộ!

bunbozoheo

thế thì dow về chơi gấp đi,hay lắm đó

tidius2625

bro bản mod này có lỗi, mình chơi đánh nhau nhưng sau khi diệt hết nhà mà sao không windows ? (chơi dòng cool war 3 đội)

falling_start88

thang SPY cua ben Allied chi co the vao may cai lo cot hoac nha` chua linh de duoi het tui no di con SPY cua ben Soviet thi moi an trom tien hoac cong nghe dc

Nam_Peo

ai biết mo trainer cua taigama không

tui không biết mo sao

bam hoai không len tien voi ban do

Các chủ đề có liên quan khác