Henrick

@HVTXXTVH: em toàn download torrent đây nè! nhưng ngại seed nhất. tổng ratio mới dc 0.7.

mà anh làm cái chức gì bên viettorrent?

Ayize

eo. Cr-ack không xài được bác ơi bác kiểm tra file Cr-ack dùm. nó vốn là biểu tưởng của game làm gì phải Cr-ack. giờ mới thử và kết quả là không được nên lên thông báo đây. hèn gì trưa nay thằng em nó than game dửm

bác xem lại dùm hồi âm sớm nha

britgaga @HVTXXTVH: em toàn download torrent đây nè! nhưng ngại seed nhất. tổng ratio mới dc 0.7.

mà anh làm cái chức gì bên viettorrent? Moderator Box Software Giữ seed có gì mà ngại, down xong bỏ đó, kệ nó chạy. Trừ bay mình không còn giữ trong ổ nữa thì mới xóa đi, chứ không hà cớ gì phải xóa Việc giữ seed sẽ giúp cải thiện số point bonus và cũng là thể hiện tinh thần FAIRPLAY khi chơi torrent. Với những torrent trên 4G ở VietTorrent thì phải giữ seed 72 giờ hay Ratio đạt 0.4 mới được xóa Tham khảo ở đây nhé

Luật Hit and Run phiên bản 3.1 chỉ áp dụng đối với torrent có dung lượng >= 4GB

Để có quyền download những torrent này bạn cần ratio tổng > 0.4 và tổng dung lượng upload của bạn phải > 3GB .

Sau khi down xong bạn phải giữ seed sao cho mức ratio trên phim cần đạt được sau complete là 0.4 hay 24h seed liên tục . Nếu không liên tục bạn cần giữ seed với tổng thời (gian) gian ít nhất là 72 giờ .

Lưu ý: Ratio tính trên dung lượng upload/dung lượng phim gốc (Ko phải tính trên dung lượng down)

Mọi thành viên khi Hit and Run đều sẽ bị warn.

Hãy giữ Ratio tổng cũng như Ratio từng torrent luôn lớn hơn 1. Hãy luôn cho nhiều hơn những gì được nhận!

Vì một cộng đồng P2P Việt Nam vững mạnh! Vì cộng đồng VietTorrent phát triển!

---------- Bài thêm lúc 19:51 ---------- Bài trước là lúc 19:49 ----------

vuatrom95 eo. Cr-ack không xài được bác ơi bác kiểm tra file Cr-ack dùm. nó vốn là biểu tưởng của game làm gì phải Cr-ack. giờ mới thử và kết quả là không được nên lên thông báo đây. hèn gì trưa nay thằng em nó than game dửm

bác xem lại dùm hồi âm sớm nha
Có cần mình dịch không

Installation Instructions

Install

Copy Cr-acked exe to càidirectory

Register with any key

Have fun

If you like this game, buy it

thaipvep

HVTXXTVH Moderator Box Software Giữ seed có gì mà ngại, down xong bỏ đó, kệ nó chạy. Trừ bay mình không còn giữ trong ổ nữa thì mới xóa đi, chứ không hà cớ gì phải xóa Việc giữ seed sẽ giúp cải thiện số point bonus và cũng là thể hiện tinh thần FAIRPLAY khi chơi torrent. Với những torrent trên 4G ở VietTorrent thì phải giữ seed 72 giờ hay Ratio đạt 0.4 mới được xóa Tham khảo ở đây nhé

Có cần mình dịch không

sr tí nhầm nửa. vừa active nhưng nó chưa qua hết ải 1 mà đòi qua ải 2 nên cứ kêu là chưa Cr-ack thông cảm. mình cũng sơ ý quá.

mình không chơi nên không rõ

nhocso_94

mạng cáp đồng upload 64kb/s. mệt! quan trọng cái total ratio . trường em mạng cáp quang 50mbps. hum nào copyqua đó seed chơi....

mayhong1230

boblouis1995 nó báo lỗi mình k vào được ??? Bản này mình còn test trước rồi đó, không lỗi gì hết.

Helaku

HVTXXTVH Moderator Box Software Giữ seed có gì mà ngại, down xong bỏ đó, kệ nó chạy. Trừ bay mình không còn giữ trong ổ nữa thì mới xóa đi, chứ không hà cớ gì phải xóa Việc giữ seed sẽ giúp cải thiện số point bonus và cũng là thể hiện tinh thần FAIRPLAY khi chơi torrent. Với những torrent trên 4G ở VietTorrent thì phải giữ seed 72 giờ hay Ratio đạt 0.4 mới được xóa Tham khảo ở đây nhé

Có cần mình dịch không

bạn dịch dùm đi, trình độ toic như mình không dịch được, chay file Cr-ack không được. coi lại xem có lỗi j không tí. không Cr-ack được

HVTXXTVH Mình cũng nghĩ thế. Cài driver bản mới nhất là hết lỗi. phải làm như thế nào bạn, chỉ mình vs, mới xài máy tính nên còn gà lắm

HVTXXTVH Mình cũng nghĩ thế. Cài driver bản mới nhất là hết lỗi. nếu driver do windows tự nhận thì nhận mỗi direct, sm thui. còn game này chạy bằng opengl..... có lẽ vậy

đoán thế:

ngochung14790 phải làm như thế nào bạn, chỉ mình vs, mới xài máy tính nên còn gà lắm vấn đề của bạn cứ theo chỉ dẫn mà làm. dịch thì google ấy, mấy từ hay dùng thui mà

Falcon

đúng là cái nì mới thật, nóng hổi lun nè, thanks bác chủ topic nhìu nhé

phuonganh1202

Jeremy.9999 Error ????

chưa cài graphic driver! mới chỉ là driver windows tự nhận! bạn nên cài lại đi!

Các chủ đề có liên quan khác