Terrel

UNPACKED version! (10.64 GB)

Developer: Digital Illusions/EA DICE

Publisher: Electronic Arts Inc.

Genre: shooter /

Platform: PC / Windows

Release date: World: 25 October 2011

USA: 25 October 2011

Europe: 25 October 2011

Play modes: single / multiplayer

Multiplayer: LAN / Internet | number of players: 1-64

Game language: English

Age requirements: 16+ | media: 2 DVD

Minimum requirements for Battlefield 3

Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz

RAM: 2GB

Graphic card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.

Graphics card memory: 512 MB

Sound card: DirectX compatibl sound card

Hard drive: 15 GB for disc phiên bản or 10 GB for digital version

Recommended system requirements for Battlefield 3

Processor: Quad-core Intel or AMD CPU

RAM: 4GB

Graphics card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.

Graphics card memory: 1 GB

Sound card: DirectX compatibl sound card

Hard drive: 15 GB for disc phiên bản or 10 GB for digital version

——————————-

FOR ENGLISH

x86 [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Electronic Arts\Battlefield 3] change language and locale for English and en

x64 [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node \Electronic Arts\Battlefield 3]

——————————-

Link MF:73part

Mật khẩu giải nén: mediafiregames.net

File bị thiếu:

BATTLEFIELD 3 UNPACKED

Filesonic

Wupload

Fileserve

x7

Rapidshare

Download, Extract and Wait for proper Cr-ack

——————————-

SINGLE LINK

Wupload

DVD1

DVD2

Filesonic ( 5 GB LINK )

——————————-

1 GB LINK

Fileserve

DVD1

DVD2

——————————-

Filesonic

DVD1

DVD 2

——————————-

Wupload

DVD1

DVD2

——————————-

Rapidshare

DVD1

DVD2

——————————-

x7

DVD1

DVD2

Cr-ack Only của Reload. Thấy link trên skidow nên e đưa các bạn ngay.

Hướng dẫn:

Bạn burn DVD 2 ra ổ ảo sẽ thấy file Data.zip. Copy cái file đó vào ổ cứng. Tiếp tục burn DVD1 ra. Bạn tìm cái file Dât.zip mà bạn vừa copy và Extract nó ra. Trong quá trình giải nén nó sẽ đòi bạn cho file data.z01 (nó nằm trên DVD1 mà bạn vừa burn ra ổ ảo đó) và bạn chọn đến file đó và tiếp tục giải nén thui. Trong quá trình giải nén bạn sẽ thấy một thông báo là file bị hỏng, các bạn đóng nó và giải nén tiếp. Tiếp tục nó sẽ hỏi bạn cái file Data.zip lúc trc bạn copy. Bạn nhận được lỗi là file bị hỏng (corrupt file) nhưng cứ bỏ qua nó thui. Giải nén xong các bạn tải các file bị mất ấy và cop vào chỗ mình vừa giải nén. Sau đó ngồi đợi Cr-ack.hi.

Selyv

nhìn mà mê, thanks bác nha mặc dù con laptop cấu hình dư sức chơi nhug mà hok dám chơi sợ cháy máy

Rennie

wallwall62 Nhìn đống link vừa thấy nản rồi.... Down 1 trong các host thôi

có link mf không vậy? đây là bản tiếng anh hay bản tiếng nga? bản tiếng nga mình thấy có người đăng rồi

champagne_novel

System Information

------------------

Time of this report: 10/13/2011, 14:46:16

Machine name: G41-ECS

Operating System: Windows XP Professional (5.1, Build 2600) Service Pack 2 (2600.xpsp_sp2_rtm.040803-2158)

Language: English (Regional Setting: English)

System Manufacturer: ECS

System Model: G41T-R3

BIOS: Default System BIOS

Processor: Genuine Intel(R) CPU 2140 @ 1.60GHz (2 CPUs)

Memory: 1982MB RAM

Page File: 584MB used, 3293MB available

Windows Dir: C:\WINDOWS

DirectX Version: DirectX 9.0c (4.09.0000.0904)

DX Setup Parameters: Not found

DxDiag Version: 5.03.2600.2180 32bit Unicode

---------------

Display Devices

---------------

Card name: Intel(R) G41 Express Chipset

Manufacturer: Intel Corporation

Chip type: Intel(R) 4 Series Express Chipset Family

DAC type: Internal

Device Key: Enum\PCI\VEN_8086&DEV_2E32&SUBSYS_22921019&REV_03

Display Memory: 256.0 MB

Current Mode: 1024 x 768 (32 bit) (60Hz)

quyquang61

mấy bác cho em hỏi cấu hình này chơi dc Bf3 k zay niếu k dc mấy bác làm ơn chỉ em nân cấp máy làm sao chém nỏi thàng này,hixhix với cho em xin cái giá phải trả để sở hữu nó coi em có khả năng kham nổi không hixhix "ông bà ta nói gái đẹp là gái của đại gia" pi giờ cả game nó cũng thế em không tin là 20 năm sau vân không chơi được game này mà em thấy hình như nó sữa lại cấu hình hả mấy bác bữa hổm em thấy có chú winXP mà sao hôm nay mất tiêu òy

h.devil_1906

E xin nói thêm là chờ Cr-ack nha. Cái này là bản quyền mà. các bạn down về cài lại không chơi được lại mắng e.

---------- Bài thêm lúc 22:42 ---------- Bài trước là lúc 22:28 ----------

OoGj3n9oO mấy bác cho em hỏi cấu hình này chơi dc Bf3 k zay niếu k dc mấy bác làm ơn chỉ em nân cấp máy làm sao chém nỏi thàng này,hixhix với cho em xin cái giá phải trả để sở hữu nó coi em có khả năng kham nổi không hixhix "ông bà ta nói gái đẹp là gái của đại gia" pi giờ cả game nó cũng thế em không tin là 20 năm sau vân không chơi được game này mà em thấy hình như nó sữa lại cấu hình hả mấy bác bữa hổm em thấy có chú winXP mà sao hôm nay mất tiêu òy

Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh.

lsandy_2805

Cho hỏi đây có phải bản thật không vậy. Vì thông tin từ nhà sản xuât phải 25-10-2011 tức là 7 ngày nữa mới có mà ?????????????

munlai456

Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh.[/QUOTE]

bác nói rõ hơn được không ạ em gà lám hixhix CPU thì loại nào hả bác cái thàng VGA nào chiến tốt tầm bao nhiêu vậy bác

nói thật nhà em chưa khá giả gì cho lám mà cái máu súng đạn nó dinh zô mình em òy huhu bắn đạn giả hok được chắc đi NVQS bắn

đạn thât wá

girl_ngongcuong

cyber_613 Cho hỏi đây có phải bản thật không vậy. Vì thông tin từ nhà sản xuât phải 25-10-2011 tức là 7 ngày nữa mới có mà ????????????? Bản thật 100%. Nhưng là bản quyền. Họ bán ra ngoài trc mà. Còn 25 là lúc đấy sẽ có Cr-ack phổ thông. các bạn down về rùi chờ Cr-ack nha

---------- Bài thêm lúc 23:40 ---------- Bài trước là lúc 23:32 ----------

OoGj3n9oO Máy của bác con main cũng được nhưng con CPU cùi quá. Thay CPU và thêm VGA nữa đi bạn. Windown 7 chơi ngon hơn bạn àh. bác nói rõ hơn được không ạ em gà lám hixhix CPU thì loại nào hả bác cái thàng VGA nào chiến tốt tầm bao nhiêu vậy bác

nói thật nhà em chưa khá giả gì cho lám mà cái máu súng đạn nó dinh zô mình em òy huhu bắn đạn giả hok được chắc đi NVQS bắn

đạn thât wá[/QUOTE]

Thì bạn xem cấu hình game yêu cầu kìa. Nếu có điều kiện thì đáp ứng về CPU và VGA đó. Còn không để chiến được thì bạn chơi Core 2 Duo, Dual Core tốc độ >=2.8Ghz và VGA thì chơi con GTS250 hay 450 là có thể chiến khá ngon rùi. Còn muốn chiến mượt hơn nữa thì mua các loại cao cấp hơn. Nói vậy để bạn tham khảo thui. Nếu nâng cấp thì nên nâng cấp máy khỏe lên chút còn sau này nữa mà.

Barrett

Máy mình core i3 540 3.07GHz, main biostar h55hd, ram 2*2GB kingston buss 1333, card ATI HD5750 1GB chơi cái Battlefield đợt beta được ở chế hộ graphic high cơ đấy

Các chủ đề có liên quan khác