Ko biết có đúng chỗ hok. Hok phải thì mod chuyển giùm e chứ đừng xóa. E cần gấp lắm.

Tình hình là fifa 12 nhà em cài xong chép Cr-ack rồi ào game chơi dc lun. Nhưng tới phần chọn defaul team xong nó cheking conection cái là nó hiện lỗi : EA SEVER IS NOT AVAILABLE AT THIS TIME....

Ai bít chỉ giùm em với huhu

tieuthu_vip_96

Bấm nút típ cho nó vào game chứ có gì đâu @___@, cứ típ tục bấm nút để vô menu chính thui, níu xài tay cầm xbox thì nút A, chơi vui nhé, mình đá mùa thứ 3 rồi

G.Dragon.No1 có thế mà cũng làm loạn lên đúng là con gà Bác này không giúp người ta thì thôi chứ sao nặng lời vậy, ai thì cũng là từ gà mà lên thui

Jerardo

@JQT: nó bị dis. nên e mới và đây hỏi nè

@dragon: loại này mình gặp nhiều. không biết trình tin học bạn tới đâu. Nhưng mà cái thái độ đó thì cũng chả hơn chó là mấy . Vào đây mình không biết nên mới hỏi. không giúp dc thì còn những ng` #. không cần thiết phải có mấy ng` như bạn vào topic mình đâu

akaj17 @JQT: nó bị dis. nên e mới và đây hỏi nè

@dragon: loại này mình gặp nhiều. không biết trình tin học bạn tới đâu. Nhưng mà cái thái độ đó thì cũng chả hơn chó là mấy . Vào đây mình không biết nên mới hỏi. không giúp dc thì còn những ng` #. không cần thiết phải có mấy ng` như bạn vào topic mình đâu bạn đó có thế nào cũng đừng nặng lời vậy chứ bạn

thường thì đến bước đó bấm vào chơi luôn mà nhỉ

bạn kiểm tra lại cấu hình xem

Mantotohpa

Ý bạn là nó bị văng ra màn hình lun hay sao, níu bị văng thì phải kỉm tra cấu hình lại vậy, hay là bản bạn down bị lỗi

bachdiep1210

@hunter: sr. tại mình bức xúc quá thôi nên mới vậy. Tự nhiên không giúp dc gì đem chửi mình hỏi có tức hok

Mình kiểm tra thì thấy thiếu file data3.bin. Chắc do file này nên mới dis. Bạn nào có up lên mình với

tks các bạn nhìu

Các chủ đề có liên quan khác