quy_thuy

tested by haijan12 ( links MG )

đã down, giải nén, cài đặt và chơi ok ( link megashare )

thankss

vanganhmm_52

bạn jup mình mod mấy cái xe với, làm theo cái link mà bạn chỉ dẫn ý, chả cài được chứ chưa nói là thử hjx, không hiểu

Jerry

Chủ tp chuyển link megashare sang mediafire dùm đi....đăng ký acc bên megashare từ hùi wa tới h` chưa gửi 1 cái email kích hoạt tk nữa ~~

lop09hh1n

eeee616 Chủ tp chuyển link megashare sang mediafire dùm đi....đăng ký acc bên megashare từ hùi wa tới h` chưa gửi 1 cái email kích hoạt tk nữa ~~ Mình cũng thế,chờ từ sáng rồi.

myclass11

chơi khá là ngon ,đã test thử ,đang chơi dc tới backlist 7 rùi ,càng ngày càng khó

---------- Post added at 14:14 ---------- Previous post was at 14:18 ----------

01683419001 cho hỏi bản Most wanted với bản carbon bản nào víp hơn most wanted chơi hay hơn bạn ak

ha_be

Chài, nhiều link vậy ta:

share cho anh bản cài 1 link NFS Black Edition nè: (chú ý: chỉ một lần download, file cài đặt khá nặng nhưng mà good lắm đó)

Cr-ack nè:

Pass: softvnn

Hướng dẫn cài đặt nữa nè:

Rất rõ hơn và cẩn thận rùi đó. !!! thấy hay thì thank nha

Happy FUN !!

trinhhoa85

đang test hok bíc dc ko

---------- Post added at 15:42 ---------- Previous post was at 15:19 ----------

4room1 ơi cho xin cái yahoo bữa nào PMMMM hỏi vài cái

Kevis

Đăng kí ở MG phải đợi khá lâu nó mới gửi xác nhận, mà down chay chỉ = 1/4 so với tốc độ khi đăng kí

tặng ae 1 acc của mình nè

acc : haijan11

pass : lukamez

đề nghị : không đổi pass -
ai đổi pass rồi hệ thống lại gửi pass về email cho mình vì thế đổi pass cũng không lấy dc acc đó đâu !

update thêm cái ảnh cho chú nào có ý định đổi pass

haijan12 tested by haijan12 ( links MG )

đã down, giải nén, cài đặt và chơi ok ( link megashare )

thankss

Sự cố gắng vừa được đền đáp xứng đáng, chúc thành công và chơi vui nhé, thân !

---------- Post added at 16:45 ---------- Previous post was at 16:36 ----------

eeee616 Chủ tp chuyển link megashare sang mediafire dùm đi....đăng ký acc bên megashare từ hùi wa tới h` chưa gửi 1 cái email kích hoạt tk nữa ~~ hix, mình đang dùng FPT không có Acc pre bên MF, giờ mà up lại chắc chết wa' bạn có thể tham khảo link MF bên dưới ( tuy mình chưa test có phải full setup và chạy ổn như bản link MEGA không nhưng link đó cũng chất lượng lém )

---------- Post added at 16:48 ---------- Previous post was at 16:45 ----------

cong1044 Mình cũng thế,chờ từ sáng rồi. hơ hơ, " có công mài sắt có ngày nên kim " đó nha, bạn tham khảo kinh nghiệm bạn haijan12 kìa

starla1774

anhsevip Chủ Topic ơi 4CD dow zìa cài làm sao chỉ tuj với chứ hok co bíc cài Bạn nói trò nào cơ? link mega chỉ có 1 file setup thui, còn nếu bạn down link MF mà giải nén ra 4 CD thì bạn dùng soft mount nó vô ổ đĩa ảo rùi cài bt, nếu chưa có soft tạo ổ ảo bạn vào đây để down nhé, chúc thành công, thân !

---------- Post added at 17:00 ---------- Previous post was at 16:59 ----------

anhsevip đang test hok bíc dc ko

---------- Post added at 15:42 ---------- Previous post was at 15:19 ----------

4room1 ơi cho xin cái yahoo bữa nào PMMMM hỏi vài cái bạn cứ comment hay Phần mềm mình trực tip trên diễn đan nhé, mình có bao giờ bật YM! đâu

Keandre

Bạn ơi cái bản NFS most wanted bên megashare là NFS most wanted unique 2010 đúng không ^^.

Celeste

eeee616 Bạn ơi cái bản NFS most wanted bên megashare là NFS most wanted unique 2010 đúng không ^^. Chính xác, nó là bản 1.3, bạn test rùi ah?

4room1 Chính xác, nó là bản 1.3, bạn test rùi ah? không đang down nhưng mở part 1 ra xem thì nó ghi là NFS most wanted unique ^^....Mà cái này hìnhcoi nhưbản mod đúng hk bạn để down zja` chơi thử xem hay hơn bản Most wanted không ^^

namthanhhnt

eeee616 không đang down nhưng mở part 1 ra xem thì nó ghi là NFS most wanted unique ^^....Mà cái này hìnhcoi nhưbản mod đúng hk bạn để down zja` chơi thử xem hay hơn bản Most wanted không ^^ Theo mình biết thì đây là bản mới, bản mod là NFS MW Black Edition, Bản này chơi hay hơn ( theo đánh giá của mình ) vì bản NFS MW lần trước chạy giật gê lém, đồ họa chỉnh xấu òm rùi mà vẫn giật...

be_Nu

Bạn lại chém rồi. Cái này card on, ram 1gb kô chuyển qua Min thì giật tung trời dù giảm Min nhưng có 1 số khu vực trong games với nhiều nhà cửa, hiệu ứng....thì thôi rồi...LAG . Nhưng dù sao cũng thks bài viết rất đầy đủ và chi tiết

Sjr*Chjcken* Bạn lại chém rồi. Cái này card on, ram 1gb kô chuyển qua Min thì giật tung trời dù giảm Min nhưng có 1 số khu vực trong games với nhiều nhà cửa, hiệu ứng....thì thôi rồi...LAG . Nhưng dù sao cũng thks bài viết rất đầy đủ và rõ hơn Không hè chém tí nào nhé, mình để độ phân giải 1240*768 rồi sau đó kich tất cả max ( lúc đầu mình cũng nghĩ sẽ rất giật và chỉ định thử xem đồ họa game thế nào thôi) Khi vào game chạy không hề giật hay vỡ hình nên bây giờ mình vẫn để max lun nè ( có thể tại phiên bản này chăng? tại vì lần trước mình cũng down 1 bản MW về nhưng đồ họa chỉnh thấp rồi mà vẫn giật kinh nên xóa lun)

Máy bạn giật có thể do 2 nguyên do : máy bạn vừa cũ hay VGA on của bạn < 245MB chăng?

Các chủ đề có liên quan khác