sunshine_wind

Thiếu file .DLL là do DirectX chưa cập nhật đầy đủ hay máy bạn đang sử dụng phiên bản cũ thôi, tải bản mới về cài hay sử dụng file cài đặt có sẵn trong thư mục game cài là ok (Một số game mới có)

boxgreenstar

baolong226 được rồi h lai báo là "missing D3DCompiler_42.dll" hix>"< giúp mình nha...

---------- Bài thêm lúc 19:27 ---------- Bài trước là lúc 19:22 ----------

không biết còn thiếu bao nhiu file nữa T-T đây bạn

quynhtramqx

Supported Graphics Cards:

Minimum – nVidia 6/7 series or similar

Recommended – nVidia 8 series or similar

Quên mất không đọc dòng này, down về hết mới ngã ngửa ra là card ôm bô không chơi được

dragonle_07

mlpro89 Lừa đảo nhau quá. Link die rồi link die thôi chứ lừa gì đây

bạn tải bản DirectX mới về, cài vào là ok

viperloves bạn ơi mình rất mê game này nhưng down bản repack thì thiếu mất part 23 bạn up lại giùm nhé thank nhiều bạn xem lại nhé, vẫn đầy đủ mà

bebuongbinh26

goku_007

bạn xem lại nhé, vẫn đầy đủ mà nhưng bị remove rồi bạn kick vào mà xem...mình vừa xem kĩ lắm rồi nên mới nhờ bạn chứ...hix..đang thèm game này qá

foxmilk2001

goku_007 link repack đây..mình vừa xem lại vẫn đủ
part 23 đây có down dc đâu @@!

---------- Bài thêm lúc 17:01 ---------- Bài trước là lúc 16:49 ----------

Bạn replay mình nhanh với@@! có up dc giúp mình part 23 ko..hay lại phải remove để down bản Full

mrala_lonely

viperloves part 23 đây có down dc đâu @@!

---------- Bài thêm lúc 17:01 ---------- Bài trước là lúc 16:49 ----------

Bạn replay mình nhanh với@@! có up dc giúp mình part 23 ko..hay lại phải remove để down bản Full bạn down bản full đi

an_hut

Hix, bác chủ thớt fix dùm part 23 đi, lỡ down rùi, down lại bản full nản wa.

phonghieu9

sao không thấy trả lời ta. . .nghiền game này lắm thế mà không trả lời gì cả là sao

tat.nhoc

Dương Công Tử sao không thấy trả lời ta. . .nghiền game này lắm thế mà không trả lời gì cả là sao hum trước reply rùi mà

mình post link khác trong topic tìm game í

Các chủ đề có liên quan khác