Đây là bản mod của Company of Heroes - Tales of Valor bổ sung thêm phe Liên Xô với chiếc Tank T34 huyền thoại + bản đồ mới

Cấu hình:
Yêu cầu hệ thống tối thiểu:

Hệ điều hành: Windows® XP/Vista

CPU: hỗ trợ SSE, 2.0 Ghz Intel Pentium IV, AMD Athlon XP hay tương đương

RAM: 512 MB. 1GB cho Vista

Card đồ họa: tương KẾT DirectX 9.0c với VRAM 64MB hỗ trợ Pixel Shader 1.1 cùng trình điều khiển mới nhất

Card âm thanh: 16-bit tương KẾT DirectX® 9.0c

Chú ý:

Cần cài bản Company of Heroes - Tales of Valor + update lên phiên bản 2.601

Hướng dẫn:

Cài bản Company of Heroes - Tales of Valor tại đây:

Nếu ai cài rùi thì thui cài xong không Cr-ack nha chỉ có game chưa Cr-ack mới update patch được nha, nếu ai lỡ Cr-ack rùi thì thì tải cái file gốc này về chép đè lại ( bởi vì khi cài patch nó kiểm tra file gốc chưa Cr-ack )

Setup game xong bắt đầu update patch ( theo thứ tự nha )

patch 2.501:

patch 2.502:

patch 2.600:

patch 2.601:

Xong bắt đầu Cr-ack : tải ở đây

Giải nén ra 2 file RelicCOH.exe , udro.dll chép đè vào nơi cài game

File RelicCOH.exe chép vào đây Program\THQ\Company of Heroes

riêng file udro.dll chép vào thư mục sau đây: chỉ chép 1 file udro.dll thui nha

Program\THQ\Company of Heroes\validators\udro

Bắt đầu setup Company of Heroes EASTERN FRONT:

tải cái này:

giải nén ra file có tên NS-COHOF_MI-poseden.mds Dùng chương trình tạo ổ ảo như Daemon tools lite chẳng hạn mount nó trước khi vô game

Trước khi vô game nhớ tắt kết nối internet

Vô game = file EF_Launcher đó nha

Gameplay:

nh0x_6231

bt_dung1989 sao cái trainer không download dc bạn ơi Đăng nhập vô acc vip mà down đi bạn acc free bảo trì không down được đâu

susi_keobong

bạn ơi sao mình download file chưa Cr-ack của bạn về đè vào mà cũng không update được

mong bạn giúp giùm

Tremaine

nhìn cách chỉ dẫn cài là mún tẫu quã ròi

----------

thoi ra tiệm mua dvd cài cho xong

------------

dù sao cũng Thank chu thot rất có lòng

nhưng game này ít người chơi lắm

kun_xynk

mình vừa làm lần lượt từng bước và kết quả là khi mình tắt mạng và vào game thì nó báo là chưa Cr-ack bản CoH-ToV

mình phải làm như thế nào?

sweetlove_1692

nou.booz mình vừa làm lần lượt từng bước và kết quả là khi mình tắt mạng và vào game thì nó báo là chưa Cr-ack bản CoH-ToV

mình phải làm như thế nào?

trước khi vô game bạn có dùng trình tạo đĩa ảo mount file NS-COHOF_MI-poseden.mds chưa ?

pe_gua

ban huong han ky phan nay di (giải nén ra file có tên NS-COHOF_MI-poseden.mds Dùng chương trình tạo ổ ảo như Daemon tools lite chẳng hạn mount nó trước khi vô game)

vanthien_hd ban huong han ky phan nay di (giải nén ra file có tên NS-COHOF_MI-poseden.mds Dùng chương trình tạo ổ ảo như Daemon tools lite chẳng hạn mount nó trước khi vô game) bạn cài ToV trước chưa?

Các chủ đề có liên quan khác