thuyvanphan

FIFA Manager 2012 (C) Electronic Arts

Date: 2011-10-19

Game Type : Simulation

Size: 1 DVD

Protection: EA Origin * OS: Windows XP, Windows Vista or Seven

* CPU: Intel Pentium 4 2.4 GHz or equivalent Processor

* Memory: 1 GB for Windows XP, 1.5 GB for Windows Vista, 7

* Video Card: 128 MB NVIDIA GeForce 6600, ATI Radeon 9600 Pro

* Hard Disk: 8.0 GB Free Space

* DirectX: DirectX 9.0c compatible with Sound Card FIFA MANAGER 12 is the eleventh edition of the franchise, and offers more

than 700 new features and improvements. As a manager in FIFA MANAGER 12 you

have complete control over the management of a modern soccer club. In the

game you are responsible for the line-up, the tactics and training of your

team, for signing the right players and the extension of your club facilities

and the stadium. Special highlights in FIFA MANAGER 12 are the FIFA license,

more than 41,000 licensed players, 13,000 of whom come with original player

pictures, the player manager and national team manager mode, the

Create-a-Club mode and the Match Prognosis Tool as well as a unique,

comprehensive editor.
1. Mount or Burn iso image

2. càigame

3. Copy the whole content from Cr-ack dir to your game folder and overwrite existing files

4. Start the game with admin rights

5. Have fun

Pass: mediafiregames.net

the1lrbdch

mrvolcano bóc cái tem đang kéo torent về chiến.tks chủ thớt. Hàng ngon nhất vừa về

cho mình hỏi sao mình tải 26 file media về, giải nén ra thì nó báo lỗi trùng tên??? :O

nếu chỉ cần giải nén 1 file thôi thì cài đặt thế nào?. Giúp meeeeeeeeee

mình ghép dc thành file rùi, sao mount vào ổ đĩa không dc vậy? file không có đuôi, cũng không bít là dạng file gì lun. ai check rùi cho mình ý kiến với, thks

bo_lilkendy

saobangkhoc27892 cho mình hỏi sao mình tải 26 file media về, giải nén ra thì nó báo lỗi trùng tên??? :O

nếu chỉ cần giải nén 1 file thôi thì cài đặt thế nào?. Giúp meeeeeeeeee Bạn chụp toàn màn hình rồi up lên đây mình xem sao nhé

ngocban60

bạn ơi mình dơn về giải nén và nối file dc rzr-fm12 nhung không có đuôi .iso. không cài đặt được. giúp mình với.

minhwang99 bạn ơi mình dơn về giải nén và nối file dc rzr-fm12 nhung không có đuôi .iso. không cài đặt được. giúp mình với. Bạn lên Google gõ dòng sau vô để search nha: Show extension for known file types

Chào các pro, các pro làm ơn cho hỏi mình vừa dowload đủ 26 link mediafire sau đó giải nén bằng winzar được thư mục bao gồm 53 file có dạng chia từ 001-053 và thêm 01 file rzr-fm12, 01 file rzr-fm12.sfv không rõ định dạng. Mình tiến hành join file thư mục trên được một file iso dung lượng 5G129kb mình tiến hành mount để đọc file thử bằng cả hai phần mềm ultra iso và Virtual CloneDrive đều báo lỗi. Các pro làm ơn cho hỏi trình tự thao tác của mình có đúng không? dung lượng file của mình có chuẩn với file iso của các pro hay nhỏ hơn? Và các pro có thể cho biết ngoài chuyện file bị lỗi thì liệu có khả năng mình mắc những lỗi gì? Mình gà mờ quá nên làm phiền tất cả người mong tất cả người thông cảm và bớt chút thời (gian) gian giúp mình với nhé! Download tần gần 12 tiếng xong không chơi được tội nghề mình. Thank các pro nhiều.

tình hình mình đoán rằng khi giải nén bằng winzar mình bị lỗi mất file 032, file này không hiển thị như các định dạng khác mà lại có biểu tượng raw và bắt đọc bằng ADC photo manager. Rất mong các pro nào vừa giải nén thành công làm ơn cho mình xin file 032. Xin chân thành cảm ơn!

Walsh

sau khi ghép file các bạn làm như sau :

- đổi file vừa ghép thảnh file .rar

- giải nén tại chỗ

------------------------

trong link của chủ thớt bị thiếu file rzr-fm12.000 nên sẽ k giải nén dc

Thank bạn vừa giải đáp! vừa làm như bạn nói nhưng vẫn không được khi giải nén nó lại đòi file rzr-fm12.R00, chắc bó tay mất rồi.Dù sao cũng Thank bạn nhiều!

namvtv Thank bạn vừa giải đáp! vừa làm như bạn nói nhưng vẫn không được khi giải nén nó lại đòi file rzr-fm12.R00, chắc bó tay mất rồi.Dù sao cũng Thank bạn nhiều! Đã trợ giúp cho bạn giải nén thành công

---------- Bài thêm lúc 03:10 ---------- Bài trước là lúc 03:07 ----------

d4nd4n sau khi ghép file các bạn làm như sau :

- đổi file vừa ghép thảnh file .rar

- giải nén tại chỗ

------------------------

trong link của chủ thớt bị thiếu file rzr-fm12.000 nên sẽ k giải nén dc Cách làm của bạn cũng được nhưng không nên chút nào vì nó sẽ làm đảo lộn định dạng tệp tin. File rzr-fm12.000 không hề có chứ không phải thiếu bạn à, ở đây thực ra họ dùng phần mềm chia file chuyên dụng chia thành nhiều phần nhỏ có định dạng là .001, ... , .xxx. Thế nên, để trích xuất file iso bên trong thì tất cả người chỉ cần open with WinRAR rồi Extract file iso đó ra là được. Đó là một cách, còn nhiều cách khác, bạn nào cần thì Phần mềm mình sẽ giới thiệu

ultraofshiva mình cũng bị y như bạn trên đòi file rzr-fm12.R00 giúp mình với đừng ghép các file vào làm 1, chọn file 001, Open with -> chọn Winrar -> sẽ thấy file iso trong đó, extract ra là dc

chy_yeu

mình extract được rồi, nhưng cài vào bị báo lỗi, " copy failure '5' " . Hok bít bị lỗi gì, các pro giúp đỡ !!!

Các chủ đề có liên quan khác