Những pha bắn súng hay đấm tan xác lũ quỷ hung tợn là điểm nhấn trong trò chơi kinh dị góc nhìn thứ 3 của đội ngũ làm Haunted.

Nhà phát triển cho hay, The Haunted: Hells Reach sẽ tập trung vào khai thác trải nghiệm căng thẳng tột đỉnh trong phần chơi mạng. Nhiệm vụ của người chơi là giải phóng các vùng đất bị ém bùa, đồng thời (gian) tìm cách sống sót khỏi sự tấn công của bầy quỷ địa ngục.

Nhân vật sẽ được trang bị kho vũ khí khổng lồ, kỹ năng cận chiến đa dạng cũng như khả năng di chuyển tự do. Điểm đáng chú ý của The Haunted: Hells Reach là những cảnh máu me bạo lực xuyên suốt từ đầu đến cuối game.

Các chế độ chơi mạng của The Haunted: Hells Reach bao gồm co-op (phối hợp đồng đội), human vs. demon (người đánh quỷ) và demonizer (tương tự co-op nhưng khi đồng đội chết, họ sẽ biến thành quỷ).

Ngoài ra, game cũng có phần solo cho phép người chơi một mình chiến đấu với bầy quỷ dữ. Về mặt đồ họa, The Haunted: Hells Reach sử dụng công nghệ tiên tiến Unreal Engine 3 nên cho ra hình ảnh 3 chiều sắc nét cùng gameplay đa dạng.

* Processor: Intel Pentium D 3.0GHz or AMD Athlon64 X2 4400+

* Memory: 1 GB of RAM

* Graphics: NVIDIA GeForce 7800, ATI Radeon X1900

* Hard Drive: 2.0 GB Free Space

* DirectX®: DirectX 9.0c compatible with Sound Card

Pass:mediafiregames.netGame vừa được test chơi ổn định ngon lành

nhoc_ngoc1909

mình down link của sympa rồi chơi rất ok kg có lỗi ! thể loại này là dạng :'' giết hay bị giết '' 1 mình bạn chống lại 1 lũ ma quĩ chỉ với 3 khẩu súng ! đồ họa đãm bảo đẹp kg thua gì resident evil 5 đâu !

chơi ngon lành luôn

kate_pham3

Home Sweet Home Cấu hình đâu bác ?

^ Xem avatar em vs bác ai độc hơn nhỉ đương nhiên là mình rồi hía hía ! để bữa nào tui cho bác xem vài kiểu nhen

comub_myblog

skyboy_duongpho đương nhiên là mình rồi hía hía ! để bữa nào tui cho bác xem vài kiểu nhen avatar bác có nhai được trong trang cá nhân không ?

Bradleigh

Home Sweet Home avatar bác có nhai được trong trang cá nhân không ?

avatar em vẫn lắc mông được nhé vậy mới đau ! kg bít nó bị gì nữa ! mà của bác thì ở đây nhỏ xíu trong kia bự chãng !

skyboy_duongpho mình down link của sympa rồi chơi rất ok kg có lỗi ! thể loại này là dạng :'' giết hay bị giết '' 1 mình bạn chống lại 1 lũ ma quĩ chỉ với 3 khẩu súng ! đồ họa đãm bảo đẹp kg thua gì resident evil 5 đâu !

chơi ngon lành luôn

Bổ xung thêm cấu hình đi bạn

Botulf

* Processor: Intel Pentium D 3.0GHz or AMD Athlon64 X2 4400+

* Memory: 1 GB of RAM

* Graphics: NVIDIA GeForce 7800, ATI Radeon X1900

* Hard Drive: 2.0 GB Free Space

* DirectX®: DirectX 9.0c compatible with Sound Card

ít nhất đấy !

sympathize Game ngon cơ rồi còn xác định gì nữa cấu hình bác sympathize chắc khủng lắm post vài game nhẹ phù hợp máy mình đi bác ơi