fucku_bimbim

minhduca game:

Hiện nay mình mới up được vài game chưa đáng kể lắm nhưng sẽ update thêm tất cả người có thể đóng lũy game để mình upload lên MF.

1.Chaos Legion

Pass unrar:gamethuvn.darkbb.com

2.Warcraft 3 phiên bản 1.24e

Pass unrar: coolne.com

3.Cold Fear

4.Deer Drive 1.51

Pass: coolne.com

5.Hunting Unlimited 2009

6.Ultimate knight wimdom xp+patch power up kit

Pass unrar all: coolne.com

Update:

7.Transformer the game full rip

Cấu hình tối thiểu:

2,0Ghz,1 GB RAM,64 Mb VGA hỗ trợ PS 1.3 trở lên.

Pass unrar: minhduca

8.Zoo Tycoon 1

pass unrar: minhduca

9.Zoo Tycoon 2

10.Call Of Duty 1

Hướng dẫn cài đặt:Giải nén được 2 file iso dùng deamon tool mount vào ổ ảo rồi cài đặt

CD key:

HKPH-WT3S-8XHU-2YHW-46C4

Y2SG-8W4P-4YYU-SXY8-5A89

KUP8-GX2H-K8SY-P2KG-90EF

TGYT-UPEK-GKUE-WTTU-F9E3

X42D-8GXD-HXS2-TGX8-1AD0

11.Iron man 1 PC

System Requirements

Minimum System Requirements

Processor: Intel Pentium 4 @ 2.8 GHz / AMD Athlon 64 3000+

Memory: 1 Gb

Hard Drive: 6 Gb free

Video Memory: 256 Mb

Video Card: nVidia GeForce 6800 / ATI Radeon X1600

Sound Card: DirectX Compatible

DirectX: 9.0c

Keyboard

Mouse

DVD Rom Drive
Recommended System Requirements

Processor: Intel Pentium 4 @ 3.5 GHz / AMD Athlon 64 3700+

Memory: 1.5 Gb

Hard Drive: 6 Gb free

Video Memory: 512 Mb

Video Card: nVidia GeForce 7800 / ATI Radeon x1900

Sound Card: DirectX Compatible

Keyboard

Mouse

DVD Rom Drive

12.Grand Theft Auto Vice City Full Rip:

System Requirements

Minimum System Requirements:

800 MHz Intel Pentium III or 800 MHz AMD Athlon or 1.2GHz Intel Celeron or 1.2 GHz AMD Duron processor

128 MB of RAM

8 speed CD / DVD drive

915 MB of free hard disk space

(+ 635 MB if video card does NOT support DirectX Texture Compression)

32 MB video card with DirectX 9.0 compatible drivers ("GeForce" or better)

Sound Card with DirectX 9.0 compatible drivers Keyboard & Mouse

Recommended System Requirements

Intel Pentium IV or AMD Athlon XP processor 256(+) MB of RAM

16 speed CD / DVD drive

1.55 GB of free hard disk space

(+ 635 MB if video card does NOT support DirectX Texture Compression)

64(+) MB video card with DirectX 9.0 compatible drivers ("GeForce 3" / "Radeon 8500" or better with DirectX Texture Compression support)

DirectX 9.0 compatible sound card with surround sound

Gamepad (USB or Joystick Port)

Keyboard & Mouse

13.Day Of The Zombie

System Requirements

• processor clock frequency of 2 GHz or better;

• 256 MB of RAM;

• Video card with 128 MB of graphics memory, compatible with DirectX 9.0s;

• 1.5 GB free hard disk space;

• Sound Card compatible with DirectX 9.0;

• DirectX 9.0c;

• The device to read CD;

• Keyboard and mouse.

14.Fatal Fake
System Requirements

Pentinum4 1.7MHz, 512 RAM, 128 MB Video Card

15.Metal drift

System Requirements

1.8 GHz Processor

1 GB RAM

DirectX 9 128MB Video Ram

250 GB HDD

DirectX 9 compatible

16.free running

System Requirements

Minimum

Computer - Intel Pentium 4, 2.4 GHz and above or AMD Athlon 2000+ and above

Operating System - Windows XP/Vista

Memory - 512 MB RAM under XP or 1 GB RAM with Vista

Hard Disc Space - 1.2 GB

CD-ROM Drive

Video - Hardware accelerated (DirectX compatible) Nvidia GeForce Series 7, 8 and 9 video cards or ATI Radeon video card with 128 MB of RAM (and above)

Sound - 16 bit sound card (DirectX compatible)

Control - Keyboard, Mouse, Gamepad

DirectX phiên bản - DirectX 9(c) for XP/DirectX 10 for Vista (and above)

Recommended

Computer - Pentium Core 2 Duo 1.6 GHz (and above) or AMD Athlon 3200+ (and above)

Operating system - Windows XP/Vista

Memory - 1 GB RAM under XP or 2 GB RAM with Vista

Hard Disc Space - 1.2 GB

CD-ROM Drive

Video - Hardware accelerated (DirectX compatible) GeForce Series 8 and 9 or ATI Radeon video card with 256 MB (and above)

Sound - 16 bit sound card (DirectX compatible)

Control - Keyboard, Mouse, Gamepad

DirectX - DirectX 9(c) for XP/DirectX 10 for Vista (and above)

17.Jacked

System Requirements

Minimum System Requirements

Processor:

Memory:

Hard Drive:

Video Memory:

Video Card:

Sound Card:

DirectX:

Keyboard

Mouse

18.One piece mugen-One Piece Grand Line Bout

Rất nhẹ game mugen mà Chi tiết

minhduca Có khuyến mại thêm 1 ít char mình hay dùng
cách add thêm char

_Các bạn tạo 1 folder trong thư mục game đặt tên là "Chars"

_Bỏ các nhân vật các bạn muốn add thêm vào folder Chars

_Tiếp theo vào thư mục "data" mở file "select.def" lên

_tim đến đoạn "Insert your characters below" nhìn xuống các bạn sẽ thấy tên các nhân vật trong game

_tiếp theo bạn copy tên nhân vật bạn muốn add ví dụ ở đây mình lấy "Kizaru Borsalino" thì mình copy và paste vào đoạn này :

luffy

Zoro
Kizaru Borsalino

.....

như vậy là bạn vào game vừa có đô đốc kizaru chơi rồi.

Hướng dẫn nối file:

Các bạn dow file này về:
cài đặt xong click chuột phải vào file *.001 chọn "Join" sau khi join xong được file *.rar giải nén như bình thường

Hướng dẫn tạo ổ ảo

Mới có nhiêu đó cần thêm game j` các bạn cm tại topic này

autorun.inff game:

Update:

1)Midnight Club II:
Qua loạt trò chơi Grand Theft Auto, Max Payne, Mafia, hai hãng phát hành game Rockstar và G.O.D trở thành một trong những hãng mà các Gamer chú ý nhất. Mỗi lần nghe đến Rockstar thì vừa nghĩ đến chất lượng của các game hay mà hãng vừa phát hành trong thời (gian) gian qua. Chúng tui chưa chơi Midnight Club 1 trên PS2 bao giờ cho nên lần đầu tiên thấy các quảng cáo Midnight Club II trên tạp chí game vừa qua thì chúng tui đã muốn chơi nó ngay vì thấy game quá hấp dẫn.

Midnight Club II (MC2) qua các quảng cáo trông như game đua xe dạng arcade, một dạng mà các hãng game bây giờ ít sản xuất nữa khi kiểu đua xe mô phỏng như thật là phong trào hiện nay mà các game Gran Turismo vừa làm trùm trong thể loại này. Ngay từ phút đầu tiên khi chúng ta bắt đầu chơi MC2 thì vừa bị nó lôi cuốn ngay. Tuy nhiên khi chơi càng lâu vào trong game, bên cạnh cái cảm giác bị lôi cuốn vừa xuất hiện ra nhiều khuyết điểm khiến ch úng ta lâu lâu phải bực mình và hụt hẫng. Nhưng cuối cùng thì đây MC2 là một game có đầy sáng tạo và đúng nghĩa "street racing" chưa từng có trên PC bao giờ.

Mode chính của MC2 chính là Career Mode. Ở Career Mode, bạn sẽ đống vai trò của một tay đua xe đang muốn trở thành nổi tiếng trong giới street racer ở khắp thế giới. Bình thường, bạn sẽ lái xe dạo phố và kiếm đối thủ để đua với họ. Nếu bạn thắng thì sẽ được xe của người bị bại, và nếu bạn bị bại thì phải Restart the Race và đua cho đến khi nào thắng vòng mới thôi. Tưởng chừng Career Mode sẽ cho bạn tự do lựa chọn nhưng trong thực tế thì bạn vẫn phải đi theo các lượt đua mà nhà sản xuất vừa định sẵn. Tức là, bạn sẽ bắt đầu đua xe tại thành phố Los Angeles ở Hoa Kỳ, sau khi bạn thắng tất cả tay đua tại đây thì bạn sẽ được di chuyển sang Paris và cuối cùng Tokyo khi các "trùm" bự đều đống đô ở chỗ này. Khi bạn đua với họ, bạn mới biết rằng các tên trùm này toàn là loại siêu đẳng. Họ ít khi phạm lỗi gì trong khi đua; vì thế nếu bạn mắc một lỗi nào đó thì sẽ khó mà bắt kịp. Để thắng các siêu racer này, bạn phải dùng kinh nghiệm vừa rút được trong các trận đua trước. Điều quan trọng trong khi đua là bạn phải nhìn vào bản đồ mà đi cho đúng hướng và phải có phản ứng nhanh nhẹn. Một sơ xuất nhỏ thôi đủ làm bạn thua trận đua. Hơn nữa, bạn đừng nghĩ mình chơi dở nếu như đua 3, 4 lần rồi mình vẫn không thắng được. Trò chơi này không phải loại dễ đâu, nhất là bạn không phải dân chơi đua xe. Đặc biệt với kiểu control và vật lý hơi kém thật tế khiến trò chơi khó hơn gấp bội.

Ngoài mode chính là Career mode ra, bạn còn có các mode như sau: Arcade, o*nline Mode, và Editor. o*nline mode là nơi mà bạn sẽ chơi lại nhiều nhất bởi vì không có gì thú vị bằng khi thách đấu với các tay gamer khác hơn là đấu với bọn máy A.I vừa được program sẵn. Nhưng tui thấy rằng bạn chỉ nên bắt đầu chơi o*nline một khi bạn vừa thắng phần Career mode 100% để unlock tất cả car do bạn sẽ chọn lựa xe trong số mà mình vừa có để đua o*nline. Editor thì bạn có phần bị thất vọng bởi nó rất hạn chế do bạn không thể đặt checkpoint ở bất cứ nơi nào trong thành phố. Nhưng nếu bạn có từng học qua lập trình thì điều này có thể thông cảm cho nhà sản xuất bởi vì để program máy kiếm đường để chạy đến các mục đích trong một thành phố rộng lớn lớn thì quả thật rất là khó khăn, chưa kể đến không phải chỉ có 1 hay 2 xe trên đường mà là cả hàng chục chiếc xe cộ đủ loại khác nữa.

+Yêu cầu hệ thống:

+Cấu hình tối thiểu:

Pentium III 800Mhz or equivalent

128 MB RAM

4X CD-ROM

32 MB VRAM Videocard

1600 MB Space

DirectX v9.0

+Cấu hình đề nghị:

Pentium IV 1.8Ghz hay cao hơn

256 MB RAM

24X CD-ROM

64 MB VRAM Videocard

3D Sound Card

+PassUnlock:thanks
2)GTA.San.Andreas+trainer+Moa Xăng
Khi Grand Theft Auto III ra đời năm 2001, trò chơi vừa là một đỉnh cao khó vượt qua. Thế nhưng, hãng Rockstar vừa làm được điều kỳ diệu khi ra mắt GTA: Vice City có tầm vóc lớn hơn vào tháng 5-2003 rồi tới GTA: San Andreas, đỉnh cao của loạt game, vào tháng 10-2004.

Câu chuyện xảy ra tại bang San Andreas, một vùng đất giả tưởng ở bờ biển phía tây nước Mỹ. Bang này là một hòn đảo bao gồm 3 thành phố. Bạn sẽ bắt đầu trò chơi tại thành phố Los Santos, với nguyên mẫu là Los Angeles. Tiếp đến, hoạt động của bạn sẽ mở sang San Fierro, được dựng mô hình từ nguyên mẫu thành phố San Francisco và cuối cùng là Las Ventura – mang phong vị của kinh đô cờ bạc Las Vegas những năm đầu thập niên 90.

Mượn ý tưởng từ những bộ phim gangster của thời (gian) kỳ này, San Andreas đưa bạn vào vai Carl “CJ” Johnson. Trò chơi mở ra khi Carl trở lại Los Santos sau khi trải qua 5 năm lăn lộn tại thành phố Liberty của GTA III. Lần hồi hương này của Carl được đánh dấu bởi một sự kiện bi thảm: Mẹ anh bị giết. Hai gã cảnh sát biến chất vừa dựa vào đó để lợi dụng Carl, ném anh trở lại kiếp giang hồ mà anh vừa cố gắng lìa bỏ.

Nhiệm vụ đầu tiên bạn phải thực hiện ở Los Santos là đánh dấu sự trở lại của mình. Băng Grove Street Families của bạn vừa mất đi thực lực trong 5 năm qua. Vì vậy, giờ đây bạn phải cùng 3 “đại ca” khác là Big Smoke, Ryder, và Sweet giành lại địa bàn từ băng đảng đối thủ Ballas, những kẻ buôn lậu ma túy để kiếm tiền và tranh giành ảnh hưởng. Sau khi thanh toán được thế lực chống đối này, bạn sẽ mở khóa được 2 khu vực khác – vốn bị động đất cắt đứt khỏi Los Santos – và tiếp tục những cuộc chinh phục tiếp theo.

Cơ chế chơi game cơ bản vẫn được giữ nguyên như các phiên bản trước nhưng có khá nhiều bổ sung thú vị. Đầu tiên là khả năng đi xe đạp của CJ. Bạn sẽ sử dụng đến nó hầu như ngay khi bắt đầu trò chơi. Điều khiển phương tiện này cũng tương tự như tất cả loại xe cộ khác.

Hệ thống khóa mục tiêu khá tương tự với Vice City nhưng dễ sử dụng hơn. Đặc biệt, San Andreas là phiên bản đầu tiên mà người hùng GTA biết bơi lặn. Ngoài ra, nếu CJ khỏe mạnh, anh ta có thể nhảy và leo trèo rất tốt trên những bức tường cao.

San Andreas đưa ra rất nhiều con số thống kê liên tục thay đổi trong quá trình chơi của bạn. Đây là một chức năng thú vị mang tính thực tế cao. Ví dụ, bạn có thể chơi thể thao tại các trung tâm để tăng cường thể lực và nâng cao sức bền. Ngoài ra, bạn cần thỉnh thoảng ăn uống đôi chút để nạp năng lượng, tránh làm căng cơ.

Tuy vậy, chuyện ăn uống sẽ làm tăng lượng mỡ. Vì thế, thể trạng của CJ sẽ thay đổi tùy theo bạn làm gì và trong bao lâu. Mặc dù nghe có vẻ tốn thời (gian) gian, nhưng thực chất công chuyện này chỉ chiếm một phần rất nhỏ trong game và cách tốt nhất để xử lý nó là dành ra vài phút tập thể dụng ở các phần đầu trò chơi để tăng cường sức mạnh cơ bắp (hữu ích cho khi cận chiến) và sức bền, sau đó thỉnh thoảng ăn uống chút ít để duy trì thể lực mà không trở nên quá béo.

Một trong những thống kê quan trọng nhất là điểm “lấy số” (respect) mà bạn sẽ kiếm được khi hoàn thành nhiệm vụ. “Số” càng cao thì bạn sẽ càng tuyển việc làm được nhiều thành viên băng đảng đi theo bạn để hỗ trợ trong các vụ đụng độ đối thủ.

Kỹ năng của bạn cũng được đánh giá với nhiều phương tiện khác nhau như xe hơi, xe môtô, xe đạp và máy bay. Khi bạn sử dụng một phương tiện, kỹ năng sẽ từ từ gia tăng, giúp chuyện kiểm soát nó dần dần trở nên tốt hơn. Vũ khí cũng vậy. Khởi đầu, kỹ năng của bạn ở mức “tồi” (poor) với tất cả tất cả binh khí.

Sau một thời (gian) gian làm quen, bạn sẽ nâng cấp nó lên mức gangster, khiến vũ khí có tầm khóa mục tiêu xa hơn, nạp lại đạn nhanh hơn và trong một số trường hợp cho phép bạn di chuyển trong khi vẫn khóa mục tiêu. Nâng cấp kỹ năng lên tầm “hitman” – bậc cao nhất – tốn khá nhiều thời (gian) gian nhưng nó sẽ tăng thêm nhiều tốc độ nạp đạn và mở rộng lớn hơn nữa tầm khóa mục tiêu. Thậm chí, nó còn mở ra khả năng sử dụng 2 tay 2 binh khí.

Một trong những khía cạnh độc đáo trong gameplay của GTA: Andreas là chế độ chơi hợp tác hai người. Tuy nhiên, bạn không thể chơi trọn vẹn game cùng với một người khác. Thay vào đó, bạn chỉ có thể hợp đồng tác chiến tại các khu vực có biểu tượng đánh dấu hai người trên bản đồ. Bạn cùng với một chiến hữu khác có thể tiến hành cuộc chinh phạt trên xe hơi hay chạy bộ. Chế độ này đòi hỏi lúc nào cũng có mặt hai người trên màn hình nên đôi khi khá khó quan sát và điều khiển.

Loạt game GTA luôn có diện mạo hào nhoáng, kiểu cách và San Andreas cũng không phải ngoại lệ với 4 phong cảnh tuyệt cú đẹp trong game – 3 cảnh thành phố và 1 cảnh ngoại ô chen giữa các đô thị. Các thành phố đều tráng lệ như những cảnh quay trong các siêu phẩm hoành tráng của Hollywood nhưng ấn tượng hơn cả vẫn là khung cảnh ngoại ô mà chưa game GTA nào có được. Những con đường lộng gió, những thị trấn nhỏ nằm rải rác đây đó, những hoạt động thường ngày diễn ra bên đường, những chiếc thảm lá vàng cuộn lên trong gió bụi… tất cả tạo nên một bữa tiệc hình ảnh khó quên.

San Andreas có một số hiệu ứng thị giác mới rất độc đáo. Ở những khu vực có nhiệt độ cao, bạn sẽ thấy cảnh vật phía xa run rẩy sau làn hơi nóng bốc lên từ mặt đường. Khi bạn lao đi hết tốc lực trên một chiếc xe hơi, kính chắn gió sẽ mờ đi chút ít, tạo cảm giác tốc độ cao. Kết cấu hạt qua bộ lọc khi trời mưa gây ấn tượng khá mạnh về sự chân thực. Các nhân vật cũng được tạo hình khá tốt, mặc dù một số phương diện, chẳng hạn bàn tay thô kệch của họ, trông hơi kỳ quặc.

+Yêu cầu hệ thống:

Windows 2000 Professional (Workstation) (plus Service Pack 1 or higher) plus DirectX 9.

Windows XP (Home and Professional) (plus Service Pack 1 or higher) plus DirectX 9.

Intel Pentium 4 or AMD Athlon XP processor (or better)

384(+) MB of RAM

128(+) MB Video Card with DirectX 9 compatible drivers (”GeForce4″ or better)

DirectX 9 compatible Surround Sound Card

+PassUnlock:thanks

+File full nhiệm vụ cho các bạn cần (Down về copy vào My Documents\GTA San Andreas User Files)
Còn nữa sẽ Update sao!

aerislimit

sympathize Bạn ơi cho mình hỏi cái cấu hình game cuối cùng

Ultimate knight wimdom xp+patch power up kit Game này cấu hình nghẹ thôi bạn máy mình P4 2.Ghz,ram 512Mb chỉnh low chơi ngon ^^
phuc90 mỗi game nên có thêm phần cấu hình vào, cộng thêm mấy tấm Screenshot Ok thank bạn mình sẽ rút kn lần sau
quang200099 Ultimate knight wimdom xp+patch power up kit....................win 7 play dc không b? mình không biết nữa game này trang chủ toàn tiếng nhật nên... game cũng nhẹ bạn cài thử xem có chơi được ko

bi_86

Update:

7.Transformer the game full rip

Cấu hình tối thiểu:

2,0Ghz,1 GB RAM,64 Mb VGA hỗ trợ PS 1.3 trở lên.

conbocon

Tuoixitin bạn có game đua xe nào hay ko... share mình với để mình xem có thì mình up cho bạn

Update:

8.Zoo Tycoon 1

Prewitt

minhduca để mình xem có thì mình up cho bạn

Update:

8.Zoo Tycoon 1

eo~ người ta kêu game đua xe mà bác đưa Xây Sở Thú là sao ? .

hoaithu_1989_qn

game0204 eo~ người ta kêu game đua xe mà bác đưa Xây Sở Thú là sao ? . ko,đó là game mình update mà còn game đua xe thì mình kiếm đã

đúng lúc đang cần cái zoo tycoon 1 tks nhiều nhá

níu có 2 và 3 lun thì hay biết mấy nhỉ

máy mình ram 1gb : card màn hình 256

có chơi được 1 2 3 không bạn ?

goodnight_8x

bachxaonhi đúng lúc đang cần cái zoo tycoon 1 tks nhiều nhá

níu có 2 và 3 lun thì hay biết mấy nhỉ

máy mình ram 1gb : card màn hình 256

có chơi được 1 2 3 không bạn ? chơi tốt bạn ơi ram nhà mình 512 share cho màn hình còn có 448 CPU penIV 2.4Ghz card on board mà chơi mượt ^^ zoo tycoon 2-3 nữa ak` ok để mình up mai là có game

magician305

minison game cold fear là rip à uk` game rip bạn ạ bản ger nhé hem phải eng đâu ^^
bachxaonhi bạn ơi sao down zoo tycoon 1 về cả 3 file nó ra 3 tờ giấy giờ làm sao để cài đặt đây nhỉ bạn dùng FSJ nối file lại được file rar thì giải nén bạn dow FSJ tại ak` mà có zoo tycoon 3 chưa nhỉ sao mình tìm hok thấy chỉ thấy bản 2 đang up rồi

---------- Bài thêm lúc 21:14 ---------- Bài trước là lúc 21:12 ----------

minison game cold fear là rip à uk` game rip bạn ạ bản ger nhé hem phải eng đâu ^^
bachxaonhi bạn ơi sao down zoo tycoon 1 về cả 3 file nó ra 3 tờ giấy giờ làm sao để cài đặt đây nhỉ bạn dùng FSJ nối file lại được file rar thì giải nén bạn dow FSJ tại ak` mà có zoo tycoon 3 chưa nhỉ sao mình tìm hok thấy chỉ thấy bản 2 đang up rồi

Michele

bachxaonhi a chơi được rùi tks mà tiếng anh nhiều wa hok biết choi sao nữa ^^! mình cũng có chơi qua công nhận là khó hiểu thật cậu chơi qua phần tutoral của game với cả lên google xem chỉ dẫn ấy nhớ bấm thank mình nha zoo tycoon 2 sau 2h nữa xẽ có ^^

xxxcxxx Chaos Legion cấu hình như nào vậy bạn Cấu hình rất nhẹ bạn ạ:

* Windows 98/2000/Me/XP

* Processor: PIII 800 MHz

* DirectX 9

* 128 MB RAM

* Free hard drive space: 1.2 GB

* 3D Accelerator 32MB DirectX

* DirectX-compliant Sound Card

Các chủ đề có liên quan khác